[Rò rỉ] iPhone XR 2019 sẽ có 2 màu mới, thay thế cho màu Coral và Blue ở hiện tại

Mikeknowsme
12/5/2019 1:9Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cjafer
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xr có độ phân giải hiển thị = Xs Max lớn nhất hiển thị được nhiều nội dung hơn Xs.
@cjafer Công nhận là dùng mới thấy lượng thông tin nó hiện trên màn hình nhiều không thua gì Xs max cả 😁 Kích cỡ thì cũng gần gần bằng nhau
t tuyên bố thông số android tuổi ...... mà thôi tự hiểu so vs ios hhahaha
khanhtuoi
TÍCH CỰC
5 năm
@johnny dũng ''''(.)'''
@khanhtuoi Trùng khớp ý vs bé kaka
.acu.
TÍCH CỰC
5 năm
mua 3 cái cho mẹ, mình, vợ xài thấy quá ok. mình khoái nhất cái pin trâu của nó. nâng cấp từ 6s lên nên mình cũng không thấy màn của nó xấu chỗ nào cả. mà em gái mình xài X mình so cái màn hình cũng đâu có khác biệt mấy
Xr mới thêm 3D touch là ngon 😁
Harry V10
TÍCH CỰC
5 năm
@monk167 Chuẩn comment, mình dùng // s10, Xr mà thấy màn Xr good , toàn câc thanh niên đánh rơi rọ mõm vào comment hôi
devilbs
TÍCH CỰC
5 năm
@Lizzie Kute Cái này chuẩn man 😃
@monk167 Mình chuyển từ Android sang Xr, vẫn dùng song song 7+ và điều mình tiếc nhất là 3D touch. Không có nó, inbox hay gọi điện đều phải tốn thêm gần chục giây. Còn lại cái gì cũng ngon kể cả màn hình 😁 so với S10 của đứa bạn thân cũng chả kém mấy lại còn mượt hơn nhiều :D
monk167
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lizzie Kute Ss nói riêng và android nói chung thì chắc phải ra sau 1-2 năm mới so sánh đc với ios ra trc 1-2 năm. Vẫn dùng // 2 hđh nhưng ko phủ nhận đc điều này . Ước gì sáng mao ngủ dậy em XR có 3dtouch
Mấy màu của xr hiện tại xấu tệ hại, y như màu đồ chơi trẻ con, màu bệt và tươi rói, mấy màu của đt samsunh xiaomi còn đẹp hơn
còn tai thỏ thì tha hồ ế
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
Chỉ có cái viền dày quá xấu, giá như làm viền đẹp như xs và giảm cấu hình để giữ nguyên giá chắc mình sẽ ủng hộ. Mắt mình kém nên ko thấy đc rỗ trên xr nên ai cần full hay 4k 8k mặc kệ 😃
devilbs
TÍCH CỰC
5 năm
@nininana Lúc mình dùng thì mình chỉ tập trung vào nội dung, thành ra không để ý và cũng không quan tâm cái viền lắm, lúc tắt màn thì nó đen xì xì 1 khối 😁, chắc quan điểm cá nhân, nhiều Bác cũng để ý vụ này
Như cái thời 5c????
Xài 7plus vẫn ngon. Quất luôn 2 cái. Chứ mấy cái con tai thỏ thấy ko vui. Khi nào hết tai thỏ sẽ quay lại mua apple tiếp
Hy vọng iphone mới có viên pin dung lượng lớn hơn.
hoangtu12
ĐẠI BÀNG
5 năm
Iu mỗi màu bạc ( Silver ) của apple. Trước đây toàn xài gold mà giờ hết đẹp 😃
Có chip Apple mới,thêm camera,liệu pin có thêm dung lượng
MrHải999
TÍCH CỰC
5 năm
Ỷ có IOS nên nó xài 1 thiết kế tới 4,5 đời.
Màu cam trông ảnh thì đẹp nhưng dùng thực tế thì viền hồng hồng nên hơi bị pê đê, nữ thì ít ai dùng XR còn nam thì chỉ Tim Cook mới thích màu coral thôi.

Đa phần mình gặp nam dung XR thì đều dung màu silver, black hoặc số ít dùng màu đỏ
hungchv
ĐẠI BÀNG
5 năm
đợi XS bản 2020 là đẹp 😆))
thích con màu cam 😁
Màn Full Hd+ chắc cháy hàng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095