Rò rỉ Motorola One POWER: Android One tai thỏ viền mỏng, thương hiệu Motorola quay trở lại?

Duy Luân
29/5/2018 22:16Phản hồi: 86
Rò rỉ Motorola One POWER: Android One tai thỏ viền mỏng, thương hiệu Motorola quay trở lại?
Trang Android Headline vừa đăng tấm ảnh của một chiếc điện thoại tên Motorola One POWER. Nghe cái tên cũng có thể đoán được rằng chiếc điện thoại này chạy Android One nên sẽ được update nhanh, hệ thống nhẹ nhàng, giao diện gốc, và có thể nó sẽ thay cho dự án Moto X5 luôn ở phân khúc tầm trung. Một điểm đáng chú ý khác ở sản phẩm đó là chữ Motorola được gọi đầy đủ, không phải cắt ngắn thành Moto như trước, có thể Lenovo đang muốn đưa thương hiệu này trở lại như xưa. Ở mặt trước máy chúng ta có tai thỏ và màn hình viền mỏng, mặt sau là camera kép, có vẻ như cảm biến vân tay sẽ nằm ngay logo Motorola chăng?

Nguồn: Android Headline
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhphe076
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lại tai thỏ, camera kép hao hao X.
@songoku_1206 Khách quan mà nói thì tai thỏ nó đẹp vì nó giống X hơn mấy con còn lại :rolleyes:
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
@anhphe076 Tui ko hiểu tại sao học tập cái tốt lại là sai. Cái cụm cam như vậy ko gọn hơn à, ko hiểu sao cứ thấy cái cụm cam như vậy lại ra vào đâm chọt, bệnh nan y hay sao ấy.
Hangu
TÍCH CỰC
6 năm
@anhphe076 Sao lúc X ra ko thấy ai bảo camer Của nó hao hao sharp nhỉ?
anhphe076
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bá Hỷ Ai nói gì mà sai...nói hao hao giống X ai nói gì đâu Bác!
Tai thỏ quả ko đơn giản!
Đẹp đấy
thời điển hiện tại, ngoài ss, sony ko bắt chước apple thì còn hãng nào nữa? Android hết sáng tạo rồi ah?
dual1
CAO CẤP
6 năm
@tdt.lol Cách bố trí cam dọc, cam ngang nó nhan nhản không thể nói là bắt chước được. Có lẽ hãng nào đó nên bố trí cam chéo chăng?
tdt.lol
TÍCH CỰC
6 năm
@dual1 the trong măets lũ ifan chung m nó giống ip x chổ nào. tai thor nhan nhan sao keu giong ip. chu cai cam sharp s2 dọc nhu v dau tien ko keu giong no thi keu giong ai 😆
dual1
CAO CẤP
6 năm
@tdt.lol Mày là thằng đầu đất và hút cần nhiều, ý trên tao nói cũng đã đủ ý ko muốn nói thêm với mày.
tdt.lol
TÍCH CỰC
6 năm
@dual1 😃 bạn nên dc rọ mõm khi ra đường, hung hăng và quad nguy hiểm
Moto đccasi em e4 plus pin trâu vãi đạn 5k . Nếu em nàu pin 10k chắc sắm khi em ra mắt
Thừa cái chữ dưới
cuquynh
TÍCH CỰC
6 năm
Không biết viền dưới có mỏng như x hay lại dày như các hãng ăn đờ roi khác
Chung807
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuquynh nhét đc chữ Motorola mà =))
Theshy114
TÍCH CỰC
6 năm
Hôm ra mắt iphone 10 Apple nói rồi mà, iphone 10 là hình mẫu của smartphone trong thập kỉ tiếp theo, càng ngày càng thấy đúng rồi 😃
Lolo69
TÍCH CỰC
6 năm
@Theshy114 Cần gì đợi đến ip X. Đời nào ra cũng có người nhái.
Nhìn cái tai này tròn trịa dễ nhìn hơn những cái tai của những adroid khác .
hiepfam
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhìn cũng đẹp đấy chứ ạ 😁, giá đẹp nữa thì ngon :d
lại bắt chước giống IP X. Cá nhân dùng hàng Apple nhưng thật sự k thích tai thỏ lắm
Giống ipx vãi
Chúc mừng nhà táo đã nhân bản vô tính thành công tai thỏ cam dọc.. Ngay cả Sung cũng phải ra cam dọc trên A9
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@Bão Sài Gòn Tai thỏ thì chuẩn, còn cam dọc thì ko, bạn cần thì đọc lại bài những thằng làm cam dọc của tinhte, một lô một lốc thằng làm cam dọc
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
@Bão Sài Gòn Cam dọc có lâu r nha bạn, chỉ là thg Apple nó bỏ cái đèn flash nó quẳng vào trong cái cụm luôn thôi. Mình thấy vậy đẹp, cái đó mình ủng hộ nó bắt chước đấy.
@hiepps Nhưng khi đó ko ai theo mới chết, giờ nó rần rần rồi kìa. Năm sau 3 mắt mới ghê 😁
Giống X từ từ hết rồi
phamviet94
TÍCH CỰC
6 năm
Các bác muốn con iphone x chạy android? Có r kìa.
satan4ever
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phamviet94 😆 bố ra phát là các con nhao nhao theo ngay 😃)))), sắp tới kiểu gì cũng có tại sao tai thỏ trên android lại tốt hơn trên Iphonex hơn cho mà xem. 😃)
@satan4ever Và Sam hoá sẽ có loạt bài:
Tai thỏ trên Samsung được cho là tối ưu hơn iPhoneX!
10 tính năng hỗ trợ tai thỏ trên Galaxy mà iPhone ko có!

Tai thỏ trên Galaxy được giới công nghệ việt đánh giá cao!
Không biết thế nào chứ từ hồi bán cho Lenovo thì Moto nó hết cái chất ngầu, chất Mỹ. Quá phí cho thương hiệu lâu đời
@Sr_9x Nhưng mà cũng phải chạy theo trào lưu mới sống đuợc chứ bác
Nhìn khá đẹp. Có vẻ em này tai thỏ giống X nhất 😁
Nói thật cái tai thỏ nhìn nghan nghán thế nào ấy!!! Một cái X nhìn còn thấy đỡ giờ cái nào cũng thỏ
thuyadam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TaoGietdegirl Em nhìn mãi cái đt hình chữ nhật ngán cả hơn 10 năm nay rồi. đt nào cũng hình chữ nhật =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019