Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rò rỉ] Nhiều hình ảnh được cho là vỏ ngoài của iPhone mới xuất hiện

Didu
29/5/2012 15:30Phản hồi: 667
667 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
Lại sắp có kiện cáo đây, người tiêu dùng sẽ kiện apple vì chém gió : " 3.5" là kích thước chuẩn của điện thoại".
Fan apple lại cuồng lên cho coi. ko khéo con ip4 của mình lại lên giá. hehe. nếu là sự thật thì chắc chờ iphone 7 mua lun quá.
Apple đang lạc lối nếu cứ loay hoay thế này, họ có lẽ vẫn bán đc nhiều máy, nhưng đến khi người tiêu dùng quá chờ đợi và thất vọng thì chiến dich 1 năm 1 cái sẽ phản chủ. nói chung apple vẫn sẽ rất mạnh trong vài năm tới.
@gabb8100 mình đã gửi info của bạn cho Tim, khoảng 2 tiếng nữa bạn sẽ đc mời về Cupertino làm cố vấn, chúc mừng bạn 😁.
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
@kasaudepyai Bạn sẽ làm quản lý nhân sự. hehe. mình ko nghĩ ở apple cũng tuyển người vô để chém gió như mình :D
Tin đồn về sản phẩm của Apple toàn sai thôi 😆 Lần trước mấy bố cũng dự đoán liều về iphone5 nhưng rồi có 5 đâu. Lại ra 4s 😃) Giờ mình chả tin nữa, đợi đến công bố sảnphẩm mới tin 😃 (Mình ko thích concept này 1 chút nào hết)
Nhìn thiết kế vậy là đc òi, có đặt trưng riêng, đẹp hơn con S3 nhìu 😆
@Dacan Tôi chỉ 7.5 thôi. Ko bằng ai nhưng chắc chắn hơn bạn. Tôi đi làm cty nước ngoài, làm việc với bọn Úc hàng ngày nên cái chuyện dịch như thế nào thì để cho người như bạn mò mẫm nhé. Ngồi đó mà bắt bẻ câu chữ, ko lẽ tôi ngồi cãi nhau với bạn là "thiết kế cho con người" với "thiết kế vì con người" là tương đương nghĩa nhau nữa hả, hay bạn ko hiểu?
Tôi ko hề nghĩ mình giỏi hơn người khác, câu đó dành cho bạn đó.
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@chickenhead em chẳng nói em hơn ai cả. Chuyển vấn đề lại việc hiểu tiếng việt đúng hơn. Cho con người và vì con người tiếng việt khác nghĩa nhau nhiều. Ko biết bác rõ ý ko nữa.
@Dacan Thực chất tôi với bạn cãi nhau chuyện ko đáng, thôi bỏ đi bạn à
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@chickenhead em cũng có muốn cãi nhau gì đâu. chẳng qua thấy bác nói thế là ko đúng thôi mà. samsung viet nam đưa ra là thiết kế vì con người. đó là ý người ta. còn tiếng anh chỉ có từ for nên khổ thế. ;)
blackdell
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu ra mẫu này thì xấu thiệt.
Làm gì đến mức khổng lồ nhỉ? :mad:
Có lẽ đây sẽ là cái máy chấm dứt kỷ nguyên độc tôn của apple
Trông giống bản 4 nhỉ thấy có mỗi cai vỏ là cải tiến nhưng dù sao cũng rất đệp
SmartOne
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp hơn 4 đấy chứ.
Nhìn giống con lai giữa ip2 và samsung galaxy s2. Nhìn xấu, không còn nét khác biệt của idevice nữa o_O
@t2t1202 tự mọi người ám ảnh thôi 😁. mình thấy vẫn rất đơn giản, ko cầu kì. cá nhân mình chưa ưng cái khe loa lắm thôi, còn đã đang tính đến việc mua vé máy bay giá rẻ sang HK hôm ra mắt để xếp hàng đây.
cổng sạc loại mới chăng ?
hàng fake thôi các bác, apple ko bao giờ thiết kế xấu thế này
@quangminhhn lúc mới xuất hiện ip4 củng nói là xấu là fake đến khii apple giới thiệu chính thức thì hùa vào bảo đẹp quá
@quangminhhn Lúc trước rò rỉ hình ảnh của IP4 ai cũng chê xấu hết mà, em cũng chê xấu đấy thôi 😁. cứ chờ xem rồi phán cũng chưa muộn, đừng phán sớm bác à, dễ bị hố lắm.
nhìn lạ quá
Em chưa tin lắm, chỉ sợ đây là hình bọn Tàu khựa đưa lên để nhử.
Nếu giữu nguyên chiều rộng màn hình thì hơi nhỏ....
gâu
gấu xinh mà :p . xấu nhưng kết cấu em nó đẹp
Nếu vậy thì không đẹp
nếu đây là sự thật thì đúng với những gì mình mong muốn ở thiết kế bên ngoài của the next iphone, bởi xét về mặt thiết kế thì từ trước đến nay ko có 1 chiếc điện thoại nào có thiết kế đẹp và ấn tượng được như 4 và 4s. Mình chỉ ko thchs mấy cái lỗ loa trên mẫu của 9tomac thôi, thấy thô mà xấu quá, hy vọng phải làm được như trên lumia của nokia ở điểm này.
buihai
CAO CẤP
12 năm
Haizz vụ ip 4s chẳng đồn, lộ hàng chán chê rồi có ra gì đâu, vẫn y xì. Cái này nhìn xấu hoắc, fake quá mức.
tamluu77
TÍCH CỰC
12 năm
Có thể là hình thức sẽ như cũ, chỉ thêm mắm và muối cho nó khác với kiểu trước đó thui ;).
nhìn cảm giác còn hơi thô và chưa có nét tinh tế của idevice o_O
Nhìn thấy mạnh mẽ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019