[Rò rỉ] Oppo R11 lộ ảnh chính thức, 2 camera sau, dáng mỏng, viền cũng mỏng

TDNC
1/6/2017 16:28Phản hồi: 78
[Rò rỉ] Oppo R11 lộ ảnh chính thức, 2 camera sau, dáng mỏng, viền cũng mỏng
Mời các bạn xem ảnh chính thức của Oppo R11. Theo thông tin rò rỉ từ trước thì đây sẽ là con máy có cấu hình cao trung của Oppo, dùng chip Snapdragon 660, 4 GB RAM, màn hình 5,5" AMOLED 1080p, pin 2.900 mAh. Số hình này nhìn khá chuẩn nên có thể là hình chính thức thật. Máy có hai camera sau, một camera trước, máy mỏng, viền màn hình cũng mỏng, có cổng âm thanh 3.5mm. Dự kiến Oppo sẽ giới thiệu R11 vào ngày 10/6 tới.

Theo Androidpure
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Minh Tuan SG
ĐẠI BÀNG
7 năm
H thiết kế điện thoại đã đến điểm bảo hoà rồi
Cái nào nhìn cũng giống nhau
@Minh Tuan SG Sai rồi nhé. Oppo khựa nó giống iPhone thôi chứ có giống hãng nào khác đâu.
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn vẫn y chang "Smartphone" , nói a nhiều bác buồn, OPPO ở VN chỉ đứng sau Apple với Samsung,và theo em biết nhiều người k rành hay người dân trí thấp bị hiểu lầm nó với ốp pồ của Apple,1 phần do mấy đứa nhân viên nó tư vấn k nói là hãng Tàu. Đt oppo thì ngon rồi có điều giá hơi chát + với Sơn Tùng QC nên e k cảm tình mấy
MrXoay84
ĐẠI BÀNG
7 năm
@snackviet1 Ý bác là Oppo nó sao chép thiết kế nên cũng thuê Sếp( 1 thanh niên nay sao chép) để quảng cáo á:eek:. Bác quả thâm thúy😁
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
@MrXoay84 Điện thoại thì giống ĐT có gì lạ mà sao chép bác 😃. Nói đâu xa, vợ em đòi mua ĐT,thấy người ta xài nhiều bả nói áp-bồ. Em tưởng IP ai ngờ là OPPO,mà giờ ra đường nhiều người như vậy lắm,nhất là mấy khu công nghiệp như Linh Trung,vv...TGDĐ,VT-A... Bán oopo đc lắm :D. Bác mục sở thị đi
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
@MrXoay84 Em bán đồ ngoài chợ thì ai thuê bác :D, chỉ em chổ đi,comment mà có tiền thì bị chửi cũng chịu. Bác chịu khó xem bài viết của em nha 😔 . e chứ k phải Sonnguyen.pro đâu
gaming-amd
ĐẠI BÀNG
7 năm
nói chung cái gì cũng mỏng.
Tránh xa China ra =)))
mr.chunglv
TÍCH CỰC
7 năm
@Trọng network Cái này phải hỏi Bphone chứ đừng kêu ghào tao tránh xa hàng của ai đó !
Haiz. Tàu mãi tàu chỉ đi ăn cắp của nước khác về làm chả làm đc cái quái j cả ốp pô xe máy này nên quăng đi
Kenny
CAO CẤP
7 năm
@Sơn Haui :3 bác nói thằng Mi thằng óc bò thì đúng chứ thằng Huawei và thằng ZTE e thấy khác :v
@Kenny Mình thấy hàng của xiaomi kiểu dáng khá đẹp xài cũng ok mà bạn
Vd; bóng đèn thông minh,ổ cắm điện,nồi cơm thông minh.v.v.v
Giá cũng mềm nên chiếm tài chuyên bán hàng xiaomi thấy khách đông lắm
Kenny
CAO CẤP
7 năm
@fanclubcongnghe Đag nói về đt mà bác :v tụi Hua nó đầu tư thiết kế lẫn gia công cũng như phần mềm đều tốt. Dòng P9/lite/plus hay gr5... lên 7.0 cả rồi đó. Tuị hàng nội địa lên còn nhanh hơn. So với xiaomi hay óc bò, meizu... thì may ra ZTE xứng đối thủ nó trong dòng Tàu thui
Hình như có vụ apple kiện sam vì có thiết kế giống ip4 hay 5 gì đó phải ae nhỉ.? ..sao k cho con tàu này biến mất vĩnh viễn luôn đi
@Sơn Haui Apple mà kiện oppo ở tàu thì có khi apple bị cấm bán iphone ở 1 số nơi cũng nên. 😁 đùa thôi
tuan 95
CAO CẤP
7 năm
@Sơn Haui Tất cả dt TQ đều có chính phủ chống lưng. Nếu apple dám kiện thì apple sẽ gặp khó khăn rất lớn tại thị trường tiêu thụ ip số 1 của họ
Apple R11 đã ra mắt kìa
Không có gì bất ngờ với thiết kế con này, cái tên đã nói lên tất cả oppo 😁
chatnever
TÍCH CỰC
7 năm
Theo tin rò rỉ nữa thì máy sẽ chạy Android 5.1 nhé mọi người, vì Oppo không chạy đua hệ điều hành, Oppo tập trung trải nghiệm người dùng, trải nghiệm mới là thứ quan trọng, mấy tính năng vớ vỉn của Android 7 không là gì cả, thế nhé :p
HIENKROÓ
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chatnever bác thâm quá mà chắc mình nghĩ là nó chạy androi mới nhất 6.0 đấy kaka
dbt123
CAO CẤP
7 năm
Khuyên mod là đừng nên đăng bài về Oppo nữa. Mình và hơn 500 ae tinhter đíu quan tâm đâu. À mà nếu có đc trả tiền thì cũng nên tắt chức năng cmt đi ko thì bị dìm xuống đắy đại dương luôn ấy
Nhìn giống "ấy" nhỷ? 😁
Aster Wind
ĐẠI BÀNG
7 năm
7s plus made in Tư Mã Ý ...... ^^!
maxxis9999
TÍCH CỰC
7 năm
rò rỉ... nghe như hàng triệu hâm mộ đang quan tâm lắm 😆
@maxxis9999 Rò rỉ vì pé Tùng xài Diana hay Whisper hàng khựa nhái nên thấm và..rỉ..Haha..
có cổng 3.5mm giờ là 1 tính năng hot
Ai bảo không giống iPhone 7 Plus....tao quỳ.

Không biết những người bỏ tiền ra mua mấy em hàng Tàu nhái đến 99% sp của người khác, họ nghĩ gì? Chắc loanh quanh ở những ý nghĩ như: ngon, bổ, rẻ... Nhưng thôi, tiền là của họ, họ mua gì là quyền của họ, mình cản cũng không đc...

Chỉ muốn góp ý 1 chút, hãy suy nghĩ trước khi mua phone Tàu.
TGrun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Khẩu trang xanh Từ nãy tới giờ chưa thấy ai bảo không giống bác ạ 😁
l0ngku
TÍCH CỰC
7 năm
VÀO ĐÂY CHẲNG QUAN TÂM CÁI ĐT NÀY CÓ CÁI GÌ CHỈ KÉO XUỐNG XEM MÁY BÁC BÌNH LUẬN CÓ MÀ HẤP DẪN HƠN
Từ bao giờ một lũ điếm như Oppo có người quan tâm rò rỉ vậy. Với mình Oppo và tất cả lũ nhân viên của nó tại Việt Nam là một lũ rác rưởi vì lừa bịp người dân trong nước để đem về đống vốn cho tàu khựa.
@hypous Chia sẻ chút về công việc của bạn được k? Làm gì mà nói người khác ghê vậy?
không ngờ trong công nghệ bây h , sự ăn cắp nó lại trắng trợn đến thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019