Rò rỉ thêm ảnh chính thức của Galaxy S8

TDNC
22/2/2017 4:41Phản hồi: 309
Rò rỉ thêm ảnh chính thức của Galaxy S8
Một loạt ảnh của Galaxy S8 vừa được đăng tải trên tài khoản Twitter của một người có tên là Benjamin Geskin. Số ảnh này nhìn có vẻ đúng là thật. Theo đó, Galaxy S8 sẽ có màn hình mép cong tràn ra hai bên cạnh và được gọi là Infinity Display. Viền màn hình trên và dưới cũng cực kỳ mỏng. Mặt trước không còn phím Home cứng như những chiếc Galaxy S trước.

309 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng đẹp mà nhỉ
eaglet_no1
TÍCH CỰC
7 năm
Tiếc phím vật lý quá
Năm nay mốt màn hình tỷ lệ 2:1 rồi. Hi vọng phần mềm, game cũng đc tối ưu
@eaglet_no1 Tiếc gì b, phím home ss làm lởm bỏ xừ.trầy tùm lum nhìn mà ngứa mắt , không lẽ tháo bỏ chứ.
@eaglet_no1 Màn hình rộng thênh thang thế kia có thêm phím ảo cũng ko ảnh hưởng gì.
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@[K]os Khó hiểu :D
[K]os
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vhtn8381 Ý nói là tiếc phím home vật lý, nhưng nhìn thiết kế thế thì cũng đẹp thật 😃
Hy vọng S8 thọ hơn note 7
@Bạn và 500 Anh Em Thấy chú đổi tên là " Tôi và 500 Con tinh trùng" nghe hay hơn đấy 😁
@Ahn Hee Yeon Thấy avatar của chú thì anh em cũng muốn sút tinh thiệt :D
@Bạn và 500 Anh Em Mới nhìn mà muốn phọt rồi, yếu thế
@Bạn và 500 Anh Em Sợ rằng bạn có thọ ko kìa hehe
@hoalang Nếu không muốn đoản thọ, đừng xài hàng samsung 😃
Thế là sam bán bản quyền lỗ loa huyền thoai đi rồi à
@anh cô đơn Lỗ loa vẫn thế. Giống trên S7
@anh cô đơn cái loa nó vẫn vậy mà, mấy năm nay làm tiệp màu mặt trước hết rồi.
id@wn...
TÍCH CỰC
7 năm
@anh cô đơn Nó vẫn vậy mà màu đen nha ban.
@anh cô đơn nhuộm màu trùng như note 7 cứ vẫn là nó đấy bác ơi, tăng sáng lên là thấy ... đặc trưng rồi ko bỏ được đâu
o0scap
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anh cô đơn Bạn hk thích thì vẫn có khối người thích có cái đéo gì mà nhãm nhãm mãi vấn đề cái loa . Trong khi cái dải anten iphone xấu đau xấu đớn đéo thấy nhãm kiểu đó
phanhung1906
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chất nhỉ
Đúng là màn hình dài hơn thiệt. Zây thì phím ảo không ảnh hưởng rồi, bọn anti vỡ mồm nhé.
Màn hình gần như full nên có vất phím ảo vào cũng không ảnh hưởng tới hiển thị. Nói không mấy bác não ngắn lại vào ăn hôi kiểu trước chê giờ lại có
kenls
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyentuannb Nếu mép màn hình mỏng dính thế kia thì cho vào ko sao. Mình chúa ghét cái loại dầy cộp mà còn đẩy phím vào trong màn hình, Pixel là 1 minh họa của 1 thảm họa
@kenls Chuẩn đấy. Mà con Pixel viền dày, máy cũng dày cùi, pin lại yếu sinh lý. Nói chung rất nhiều điểm vớ vẩn và ko = các hãng khác nhưng vẫn đc nâng bi. Chắc là do a cả Google làm nên đc ưu ái thế 😆)
@DJ Khánh Bee Chắc thế, đồ google nên được nâng bi. Mà nâng thì nâng chứ người mua cũng ko nhiều đâu. Kiểu khen xả giao.
Nhìn này mới đẹp chứ nhìn mấy cái ảnh chụp trước nhìn xấu mù. Nhưng có vẻ với viền mỏng như vậy không biết cầm nắm có được chắc tay mà không bị vô tình chạm vào màn hình cảm ứng hay không.
@Sonic Crwdriver Có cảm biến nhận biết cầm trên tay thì phải.
Sensation
TÍCH CỰC
7 năm
@Sonic Crwdriver Edge
@tuanokvt đâu cần cảm biến gì đâu bạn mà máy nó sẽ loại bỏ các chạm cố định vào phía viền màn hình mà ko xừ lý chạm đó mà xử lý chạm khu vực khác mà di động. phần mềm nó detect được hết.
Tấn Trà
ĐẠI BÀNG
7 năm
cá nhân vẫn thích phím cứng hơn, nhưng đợi ra rồi xem sao đã 😆
hungtran81
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tấn Trà Mua iphone đi bạn
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
Bộ icon xấu vãi mà SS cứ dùng mãi được nhỉ 😁
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
@xpresmuzik1307 VD bộ icon của Galaxy J chẳng hạn 😁
Destruct
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HPSS Công nhận, nhưng nó là hình ảnh thương hiệu cmnr :D
romeovietnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HPSS Chắc bạn ko biết có sự tồn tại của Samsung themes 😃
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
@romeovietnam Đang nói đến bộ icon mặc định chứ icon pack trên Play Store thiếu gì 😁
Hình ảnh quảng cáo rất chi là lung linh.
Giống củ Sony òihi vọng ko bị thâm đen ở dưới như bọn Andorid ko có nút home còn lại
Hix
standbyme91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chờ xem thực tế phát, nhìn cũng đáng tiền để thử đấy
Kéo dài quá. Mập hơn một tí thì cân đối hơn.
khanhwhite89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp quá
email007vn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp chờ xuống còn 5 củ hốt ;););)
@email007vn Từ giờ đến 3 năm nữa trực trên nhật tảo chắc có ngay thôi 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@email007vn Ip5S giá 5 củ kìa hốt đi
Đẹp quá nhưng e là đt dài quá nên tay bấm nút ảo ở dưới khó. Nút home chuyển sang sau lưng có phải tiện ko
@vodanhdaisu Màn hình nó dài chứ cái đt nó vẫn thê. Vị trí phím cảm ứng bó cũng vẫn ở chỗ cũ chứ có đi đâu mà kêu khó
MinhChâuBKA
ĐẠI BÀNG
7 năm
1K USD
lúc lướt web ko biết có lòi cái dải băng đen như băng tang ở dưới ko biết
nếu có thì thốn ko thể tả dc
thinhb1
TÍCH CỰC
7 năm
@duclinh79. Lướt web thì lên máy tính mà lướt
@duclinh79. thằng ngu nào bịch khăn tang màu đen thì tính sau.
@duclinh79. lớn rồi cmt bớt ngu đi
@duclinh79. mình nghĩ là nó sẽ luôn hiện lên mà thu nhỏ lại như dấu chấm thôi,mà màn amoled nên cảm giác như nút đèn led nên ko khó chịu mấy ... e dự là nó dùng màn cảm ứng lực cho các nút ảo nên sẽ không bị chạm nhầm đâu ^^, vụ vân tay đưa ra sau chắc muốn người dùng sử dụng nhận diện mống mắt nhiều hơn ... bản này nhìn hơi bị kết bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019