Rò rỉ vỏ hộp đựng iPhone giá rẻ với dòng chữ iPhone 5C

Didu
28/7/2013 14:54Phản hồi: 325
325 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

My_name_is
ĐẠI BÀNG
11 năm
vỏ hộp iphone 5 chạy android đây mà.hi vọng ko có ip nhựa :mad:
Thế này iPhone lại bán thêm thì lại béo LTV thôi 😁
Tăng kích thước màn hình của IP5 thì là điều chính xác rồi nhưng sx thêm iphone giá rẻ có phải nước cờ đúng đắn ko ? Nếu ai đã đọc cuốn sách cuộc đời của S.Jobs huyền thoại của Walter Isaacson thì có thể thấy là ông ko bao giờ thỏa hiệp với sự tầm thường, luôn luôn hướng tới sự hoàn hảo bằng mọi cách có thể. Dường như Tim Cook đang đa dạng hóa sp để có thể phù hợp với mọi phân khúc mà Samsung cũng như những hãng khác đang chiếm lĩnh.
@nguyenhieu100289 Chẳng có gì nghi ngại nước cờ của TC là sai cả. SJ dù có thích hay ghét sự tầm thường đến đâu thì cũng Tèo rồi.

Sự đa dạng hoá sp là tốt, 5, 5s sẽ chẳng mất đi khách hàng chỉ vì cái ip nhựa.

Người cố mua ip nhôm cho bằng chị bằng em mới băn khoăn nhôm hay nhựa. Người dư giật họ nghĩ quái gì cho mệt, ip flagship mà phang.
(Loại 1 thì vn nhiều hơn, loại 2 bọn nước ngoài nhiều hơn)

Các nước VN , Ấn độ, TQ... là thị trường rất tiềm năng cho ip nhựa (Ip5C).
Nhưng do độ máu chịu chơi của vn nên xếp lên cùng chưa chắc đã đúng vì biết đâu khó bán ip5c hơn hai nước kia, cho dù mức sống và Gdp thấp hơn.

Doanh số sẽ thêm phần của nhựa và sẽ vượt đối thủ vào quý sau. Chờ xem.

●●●Fan of Life●●●
Mình nhớ có 1 đợt apple bán iphone 3gs loại 8G cho 1 số nước như vn giá em nó là 7 triệu. các bạn hãy nhìn giá 1 chiếc ipod touch thì suy ra giá iphone nói là rẻ thì phải trên giá chiếc ipod touch có thể sẽ tầm 350$ trở lên
Dự là sẽ có khay đá, gáo múc nước, bát cao cấp từ nhựa của apple 😃
Mà nó ra vỏ nhựa càng hay chứ sao, tránh trường hợp các fan cuồng bị điện giật chế bất đắc dĩ.
Bên Mỹ dùng dt là phải ký hợp đồng 2 năm đó bác, tuỳ nhà mạng có hay không có iphone thôi. Mình thấy iphone rất là nhiều, quả thật là từ trẻ em đến người lớn . ...
iPhone cũng bt thôi có gì gọi là cao cấp (có thể đúng với VN), được cái chơi game luôn thích hơn Android. Cơ quan mình dùng iphone rất nhiều vì sếp nhắn tin whatsapp là chủ yếu, bảo vệ cũng dùng 4S. Mình thấy nó cũng bình dân thôi.

Tóm lại, iphone chỉ sang trọng, đẳng cấp với những người không có tiền 😃 Mình nói các bạn đừng tự ái, nhưng đó là sự thật. Các bạn com cóp tiền mãi mua đc cái iPhone thì sẽ nghĩ giá trị nó cao hơn những người muốn mua lúc nào cũng đc. Mọi người đứng từ nhiều thành phần (nhiều tiền, ít tiền) khác nhau sẽ có cái nhìn khác về iPhone.

Nghe người ta nói "iPhone thì có quái gì mà đẳng cấp, nó chỉ là cái đt" cũng đừng nên cho là người ta thiếu hiểu biết. Đơn giản vì đẳng cấp của mỗi người là khác nhau. Ví dụ như mình giờ thấy ông nào chạy Lamborghini mới là đẳng cấp 😃)
@ActWithClass Kệ họ đi bác. Nhiều ng bị cái từ này ám ảnh quá đi. Ngay cả khi họ đi Mẹc, Bim, mình cũng ko chú ý nhiều. Rất nhiều trong số đó tưởng ngon, thực chất chỉ là đồ 2nd, ngay cả xe mới hoàn toàn vẫn nhiều chiếc chỉ là đồ thuê (leasing). Chiếc xe mình đồ Đức, ko nằm trong Top nhưng là xe mua, đồ mới, chắc nằm ở đẳng cấp khác hoàn toàn.
@ActWithClass Tất nhiên mình biết, độ bền và sự tin tưởng của Toy gần như vô địch. Nhưng như vậy chưa đủ. Xét về giá trị tổng thể, vẫn thua xe Đức. Ví dụ Design của Toy quá tệ, bao năm rồi vẫn ko khá hơn cái nồi cơm điện, ngay cả Hyundai, Kia trông còn khá hơn.

iDevice nó cũng như xe Đức vậy. Ko bền nhất, ko mạnh nhất, nhưng tổng thể của nó vẫn có giá trị rất cao.
@tuanlouis
quá ổn.
thích.
Tuỳ họ dùng mạng nào thôi, lúc trước chỉ att, verizon và sprint có thôi. Mà bên Mỹ họ dùng trung thành với mạng chứ không phải vì iphone, tất cả các nhà mạng kể cả tmobile cũng phải ký hợp đồng 2 năm , gần đây t,obile mới gỡ bỏ ( nhà mình còn hợp đồng đến tháng 6 năm sau ) mình mua từ tmobile trả hết 1 lần vì tmobile nó bán rẻ hơn vài chục . Nói chung cái iphone chả là gì, chỉ vn nhiều người bày đặt đẳng câdp này nọ. Nhưng tật ra nó chỉ là chiếc dt bình thường thôi .
úi zời, ai thít thì xài, ko thít thì thôi, công chuyện làm ăn của người ta, hơi đâu mà mấy thánh phím vô chém thế. Bán cái gì có lời được thì bán, rẻ đắt gì mặc kệ. Chủ yếu lợi nhuận ngon là ok
thaicuong65
ĐẠI BÀNG
11 năm
C = China + Cheap + Choices 😆)
@thaicuong65 Thế mấy em này có cheap ko? xem made in ở đâu nhoá.

Iphone5Cheap!
Ko quan trọng... Ra 5s là múc, mặc dù đang sài 5... Quan trọng là mình thik và mình có điều kiện . Làm thì cũng nên tiêu những sp làm mình hài lòng.. Mỗi ng một ý,ai có thì mua,k có tiền mua thì cũng đừng ném đá,ngta bảo là ghen tức đấy,chỉ thấy tội nghiệp thôi. Thân !!!
Thôi mệt quá bác ơi, cố cãi để chứng tỏ bác xài iphone là đẳng cấp ở vn hả =)) tui nói rồi cái dt chr là thứ bình thường thôi. Bày đặt đẳng cấp này nọ, thế giới này người ta dùng usd . Nên đừng lý luận kiểu như người Mỹ xài cái dt $8000 =)) đúng là kẻ nới đủ tiền mua cái ip mà bày đặt =)) nhắc cho bác nhớ Mỹ chứ không phải vn như trọc phú mới nổi mà có chuyện chứng tỏ đẳng cấp qua đồ xài . Bác có tin là triệu phú, tỷ phú mà cách sinh hoạt, sự tiêu dùng của họ y chang hoặc không khác gì đa số gia đình thu nhập trung bình không.
@harrypham89 Bạn cãi làm gì nhỉ? 1 ng bên mĩ, 1 người vn mà đi so sánh giá trị, cơ mà giờ ip nhan nhản đẳng cấp gì nữa? Đầy ng cùng mua hàng 2nd cũng có ip xài vậy, ip nó thật sự đẳng cấp với người nghèo và mấy đứa ifan cuồng thôi, vd ; Ga_depzai hay duy2, .....chúng dúng ip4 mà tưởng bố đời, lên chém gió , chê hết ng này tới ng khác là ko đẳng cấp, ko có tiền mua....
Với chúng thực sự quá đẳng cấp còn gì?😁
@nostalgia04 duy2 con Galaxy Y cùi tính gì hả bạn. Con Galaxy S1 cùng thời với iphone 4 giờ đã thành đồng nát sắt vụn, trong khi đó ip4 vẫn đẳng cấp như ngày mới ra:D
Quá hay cho đội Apple..từ giờ sẽ bớt nhiều trẻ trâu xài Ip chỉ để chứng tỏ =)) 😁
E thì coi điện thoại chỉ là cái điện thoại (k sếp đẳng cấp gì cả). Mình thích cái nào và cảm thấy phù hợp với ngân sách của mình thì dùng thôi. E thấy có hiện tượng rất lạ là nhiều người dù khó khăn nhưng vẫn cố mua một cái điện thoại thật đắt tiền để thể hiện (quá phí), đồng thời có rất nhiều người thay điện thoại liên tục (toàn loại mới nhất, đắt nhất...) nhưng cả ngày chẳng có ai gọi cả ....hiiiii.
hề hề, hàng nhái thì sao
Iphone này mà ra thì apple tự đánh mất vị thế lâu nay là hãng sản xuất mặt hàng cao cấp của mình. Tự "phủ định" mình chăng?
Đang rao bán ip 5 , chờ ngày nâng cấp ip 5S. Mấy em 5C này để xem nếu hay thì cũng xúc cho rẻ 😁
kukun
TÍCH CỰC
11 năm
hay là iphone china =))
còn nếu là ip rẻ chạy dc iOs 7 full chức năng thì cũng mua 1 em về, dùng android và iOs để trải nghiệm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019