Roadyacht GTS - "Phi thuyền mặt đất" đến từ Hà Lan

El Ku
30/12/2011 8:12Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn thôi chứ không giám bàn luận 😁
mới nghe cái tiêu đề tưởng xe này lặn đc nữa chứ, nhìn xe trông đẹp thật nhưng mà nó đẹp vì có những cung đường đẹp và ánh đẹp tuyệt vời, ko như VN mình có xe đẹp đi thêm bụi chứ ko đc gì
mjindo87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Càng nhìn thấy càng ấn tượng...đẹp quá 😁
tronghien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe quá đẹp, mặt như chaien. Quảng cáo hay. Mình chắc cũng giống ông kia....nằm mơ.
nhìn chả kém gì lamboghili cả? quá đẹp..............
Cái này hình như của nhóm sinh viên thiết kế rồi được nhà đầu tư cho tiền sản xuất và giá của nó cũng rất trên trời...chiếc này có concept lâu rồi hình như đâu năm 2009 mình đã đọc nó trên website VN.
đúng là siêu phẩm có khác, quá đẹp, mà gầm hơi thấp, khó mà về VN được
Bây h mới đc mở tầm mắt, các e siêu xe khác cũng đã xếp sau e này về vẻ đẹp rồi 😁
Lak_M!
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đuôi to wa. Nhìn bè bè sao ấy
xe đẹp quá nhưng với đường ở VN đi tiếc của lắm ^^
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
wa đẹp....chắc giá cũng khủng lắm@@
Cách mỡ cửa quá cầu kỳ...nếu giá tiền bằng Lambo thì thôi mua lambo dù gì cũng có thương hiệu và đẵng cấp riêng.
ndthuanx
TÍCH CỰC
12 năm
Giấc mơ của những giấc mơ. CHÚC ANH EM TINH TẾ VÀ GIA ĐÌNH NĂM MỚI SỨC KHỎE AN KHANG.
xe đẹp, thiết kế cửa sau rất độc, động cơ mạnh và sẽ có cái giá rất chát
ZhuLio
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã có giá đâu mà kêu chát.
Với lại các bạn nói đường Vietnam k chạy dc siêu xe là hơi quá, họ mua siêu xe về chẳng lẽ chạy trong khu ổ chuột. Đẳng cấp người ta khác không thể so sánh đường xá Vietnam với đường xá 1 số nước trên TG, tuy em chưa đi lại nhiều lắm nhưng 1 số nước thuộc dạng tiên tiến đường xá cũng có chỗ y như Vietnam.
Và 1 lần nữa các bác nên bỏ suy nghĩ đường xá Vietnam xấu, hãy nghĩ làm cách nào cải tạo nó để trở nên đẹp hơn chứ cứ nghĩ xấu thành ra sau này 1 trong các bác làm ở bộ GTVT lại k chịu làm đường đành ra nó sẽ xấu mãi, mà xấu từ trong tư tưởng rồi khó cải tạo lắm. Đó là 1 vài góp ý nhỏ mong các bác đừng ném đá ném gạch gì tội em.
Tks bác nhắc nhở em Edit thêm từ "sẽ" rùi
bỏ mui ra xấu hơn 😁
gầm thấp thế này về đường việt Nam chưa được 2 hôm đã ra tiệm bảo dưỡng....!😢
e này về VN chỉ có chết thôi. ko thì nằm phòng lạnh..................................
doan.vu
ĐẠI BÀNG
12 năm
tản nhiệt trước hơi xấu
quá đẹppppppppp
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Quá đẹp!Kết kiểu mở cửa lạ mắt,ko cản trở như kiểu mở cánh ra,dễ bị tông!Siêu xe đương nhiên gầm thấp,về nhà mình tan gầm ngay!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019