Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

ROM cho PPC, PPCPhone + Công cụ & Thủ thuật

tcm
25/2/2007 5:38Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh co cay dobood 858pro bi hu hdh bay gio em muon cai hdh lai phai lam nhu the nao .xin cac su huynh chi cho em vai chieu
các pac cho mình hỏi về cách up room cho o2 exec, mình là lính mới o2, cám ơn các pác nhiều
Bạn tham khảo chủ đề này nhé http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=27663
sao mình uprom cho O2 Atom mà bị cái lỗi này : Error CreateFile C:\windows\temp fail...... mong huynh chỉ giúp nha
Abnj có đưa bộ ROM vào đường dẫn C:\Windows\Temp trước khi chạy công cụ nâng cấp?
bạn cho mình hỏi với, mình up rom cho con BenQ P51, bạn có biết bản rom nào mới nhất và ổn định nhất cho nó không?
Cám ơn bạn nhiều
xin room 6.0 cho o2 zinc, và xin hướng dẫn cách up room vì lần trước loay hoay up ko dc làm chú o2 chi chay tới màn hình welcome rui chết luân,bg phải up lại ntn mong các cao thủ ra tay giúp đỡ cho chú o2 của em sống lại
ddbinbon
ĐẠI BÀNG
15 năm
chào các bác! mình đang muốn uprom cho con HERA 110, lúc trước thấy có riêng một mục cho dòng HERALD nhưng bây giờ tím lại không thây đâu mong các bác giúp cho bản rom nào chạy ổn định nhất hiện tại với.
ROM mình đang sài là:
ROM: 6.1.405.16WWE
RADIO: 23.01.90
chạy chậm, hay bị treo.
mong các bác giúp đỡ. thank.
Mình đang tìm ROM cho Eten Glofish X600, các bác cho ý kiến giúp ROM nào tốt nhất ạ?
cac pro oi cho em hoi cai nay:
may em la o2 xda neo PROPHET CHIP G3:trong 1 lan Hard-SPL,em da dung dung ROMUpdateUtility_NV_G3,nhung sau khi Hard-SPL thi may tu dong chuyen ve G4
va bay gio khoi dong len ko duoc chi hien man hinh Bootloader , cam day Usb vao thi van nhan .thong so hien len man hinh nhu sau:
IPL 1.00
SPL 2.G4.4PDA
em da up thu ban rom goc,romship nhung chi chay dc 80% va bao loi Invaild Command.....************
vay la hu roi co cuu duoc ko cac bac?****?

em up len may tam hinh,cac bac nhom` roi giup em voi

EM DOI ON CAC BAC
Attached Images
IMG00026.jpg (36.7 KB, 0 views) IMG00027.jpg (22.9 KB, 0 views) IMG00028.jpg (39.7 KB, 0 views)
vipcmthrm
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn tháo pin ra để một lúc, khi lắp pin giữ phím power và nhấn phím solfreset nhé! rùi unlock lại, sau đó úp rom gốc! nếu không được nữa thì hichic! chia buồn!
cho mình hỏi ai biết cách bootloader và uprom cho con ETEN M600 hướng dẫn giùm mình. chỉ sợ up nhầm thì toi.
Ai có rom cho rover pc s6 bản tiếng anh ko?giúp e với
anh em nào có rom 6.1 hay 6,5 của O2 XDA STEALTH cho mình với, hay ko có thì cho xin rom gốc nha vì rom mới bị lỗi cài ko được
Ai có rom cho rover pc s6 bản tiếng anh ko?giúp e với.thanhk
cuu cuu

Ai có rom cho rover pc s6 bản tiếng anh ko?giúp e với
bác cho em hỏi con 02 exec của em up rom đc 99% rồi rút cáp ra rồi nó không boot lại được liệu nó còn sống nổi ko.em cám cáp vào nó còn nhận cáp mà báo là lỗi.bây giờ boot lại sao đây hả bác.?
Trước tiên là bạn phải kiểm tra máy xem có được về Bootloader không đã, bạn up lại, nếu vẫn tiếp tục dừng ở % nào đó thì có thể sử dụng công cụ mtty để format doc
anh maianh ơi,anh giúp em up con O2 atom life với.E chưa có kinh nghiệm gì hết với WM,mà em sợ con O2 của em thành cục chặn giấy quá....................
đt em nè:0984 134 156.em tên Bảo
nếu anh trong phạm vi TP HCM em sẵn sàng cầm máy tới ah.
cho mình xin room WM 6.5 cho dòng htc blue angel(máy mình là t-mobile MDA II), mình mới chơi dòng WM này nên chưa biết cách up room. Máy mình là WM2003, còn room gốc tiếng Đức, nếu up room WM 6.5 có tiếng ANH không ạh? thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019