==>ROM-GLSII-JB-VIỆT HÓA<==--VK--™-[-XXMS1-v7.4-Final-]-[-M250K/S-V1.0- ]

nguyenxuanhoa
22/3/2012 5:6Phản hồi: 45.322
45.322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jaycee
TÍCH CỰC
12 năm
vâng bác đếm được mấy cu òi 😆
cuongit8x
TÍCH CỰC
12 năm
@jaycee Hình như cả e nữa là 4 rùi 😁
vinhvonven
ĐẠI BÀNG
12 năm
hoalang nữa là 5
cuongit8x
TÍCH CỰC
12 năm
@vinhvonven Bác đếm chuẩn thế 😁
Ai dùng thử cái này chưa ?
sonyviet.vn/2012/10/noozy-audio-player-trinh-nghe-nhac-chat-luong-cao-giao-dien-windows-phone/

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
cuongit8x
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc các bác ngủ ngon và lại mơ thấy kq ngày mai😁
CHo mình hỏi về vietmap. Mình đã làm các bước giống y trong topic nhưng vẫn ko xác định đúng vị trí của mình. Mình đang dùng bản 5.4.1

http://www.tinhte.vn/threads/1130511/
@xuantinh_h cái vietmap hồi xưa em dùng symbian thì vô đối định vị nhanh cực kỳ,giao diện lại dễ dùng.từ ngày dùng s2 thì phập phù lắm,muốn định vị đc thì bác phải bật cả 3g lẫn gps lên ra đứng ở nơi thật quang đãng, đợi một lúc lâu,khi vừa mới cài khởi chạy lần đầu nó định vị lâu lắm nhưng những lần sau sẽ nhanh hơn.nhưng túm lại từ ngày dùng s2 thì vietmap và camera là 2 điểm thất vọng lớn đối với em
S2 bây giờ mua cũ khoản nhiu mọi ng hi

Gửi từ GT-I9100 của tôi
@trakiospies2 Tầm 6-6.5tr đó bạn
@trakiospies2 Mình đang có 1 con full box nè đủ pk 7tr cần thì nt vô hộp thư mình nhé^^
Thực ra mình cũng là cú đêm, nhưng giờ đó mình ko vào ol với mọi ng, có vẻ mọi ng cũng thức khuya nhỉ

Cho mình hỏi, minh up cái rom mới nhất Final hồi tối, connect được với máy tính nhưng sao bây giờ kết nối lại không được nhỉ
sora9961
TÍCH CỰC
12 năm
Bác hòa ơi,bác có thể mod cái gallery note 2 có hình galaxy cho s2 giống như bác mod trên s3 được không

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
Sáng nay e vào tải hình ở email nhưng nó ko tải đc mà cứ chạy suốt thế này.bác nào tắt hộ e với e làm đủ mọi cách rồi còn thiếu mỗi cách up lại rom mà nó vẫn ở đó😔
@quanghoathmc bấm vào cái chỗ đó rồi chọn xóa thử xem anh
@quanghoathmc ẹc load trên nền cái ảnh statusbar hầm hố thế kia thì load thế nào đc😁.ảnh lớn quá mạng lỗi ko load đc bác muốn tắt thì tắt 3G đi rồi restart lại máy xem
@phiphong_78 Ko ăn thua.e vừa pgair up lại rom mới hết😔

Máy mình sao mấy bữa nay để lâu lâu chút là tự động tắt nguồn luôn nhỉ, làm ai gọi tới cũng không đc. Mới full wipe và cài lại tối qua mà sáng này gấu gọi không đc:oops: lúc sau mới biết nó lại tắt máy. Không biết bị gì nữa !Các bác có ai bị không, chỉ giùm giúp e với 😕
@nhatdl có khi nào kernel bác UV cao quá nên bị tình trạng "ngủ quên"ko?nôm na nó thế này:để tiết kiệm pin nên các team uv kernel ở chế độ chờ thường giảm xung nhịp của CPU và tắt một nhân CPU(nếu là chíp lõi kép)để giảm tối đa tiêu hao điện năng của CPU nhưng vì uv cao quá(vd:apolo ex v2) một vài máy ko chịu đc đôi lúc cho em nó ngủ thì em nó ngủ luôn ko tự thức giấc đc mà ta phải thức em ấy dậy bằng tay😁
@phiphong_78 mình vẫn dùng Kernel Siyah 4.15 mà, không UV gì hết, mặc định, lúc trước đâu có bị. Mình nghĩ chắc cài app nào vào bị lỗi hay sao đó.:oops::rolleyes:
Nếu nó là 250 thì rẻ hơn nưa hay gi bác.hay cũng bằng với 9100

Gửi từ GT-I9100 của tôi
@hong_son21 có S2 M250S mà k có ăng ten hả bác:eek:
@dtl0209 Uh đang dung đay mà.
Cái tem ở sau máy nó cũng vẫn đề là 9100 .imei chuẩn luôn.
Nhưng up rom 4.0.x thì rung hơi kém thôi, dùng phần mềm kiểm tra thì thấy là m250s
@xuantinh_h E ơ cần thơ hi.hỏi cho bít giá thị trường.để e trả giá 3 tr xem ông đó có bán k.k bit bông gòn giờ có lên giá k nữa

Gửi từ GT-I9100 của tôi
@xuantinh_h E ơ cần thơ hi.hỏi cho bít giá thị trường.để e trả giá 3 tr xem ông đó có bán k.k bit bông gòn giờ có lên giá k nữa khi

Gửi từ GT-I9100 của tôi
Ah wen ai cho e xin cái file zip hoặc apk trong suốt mới nhất với.e xài cái 5.4.1 flash vào 5.4.4 cảm thấy hao pin wá k bít co xung đột gi k
Gửi từ GT-I9100 của tôi
cuonglilove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm sao thêm mấy cái lockscreen cua 5.4.4 vao 5.2.3 mà vẩn giử nguyên mấy cá lockscreen của 5.2.3 vậ mấy pro,ai bek chỉ e với
Phần mềm camera nào chụp hình đẹp mà phù hợp với rôm này thế mấy bạn?? Mình thích cái phần mềm camera giống ip của miui.
Bạn nào biết phần mềm nào chụp hình đẹp thì chỉ e với????????????????
m.n cho e hỏi. sao con s2 e tháo pin ra để không giờ bật nó hok lên. khi sáng sạc đầy rồi mới tháo pin ra. giờ cắm sạc vào nó chỉ lên biểu tượng hình viên pin rồi mất liên tục nhưng không lên nguồn.
@mr.king.2011 tình trạng này nhiều bạn bj rồi ,bạn cứ tháo pin ra ,rồi đợi 1 lúc ,lắp vào cắm sạc rồi nhấn nguồn nếu ko lên ,cứ tháo pin ra làm lại vài lần nó sẽ lên 😃
anh em nào muốn nghe nhạc bass hay hơn thì up cái này nhé ,dùng tai nghe tốt ,nghe phê quá

Walkman Player, Google Music, Appollo,etc...:

- for headphone: Clearbass EQ with no preset Bass at 0 (or 4) with SRS activated (Walkman SRS re-activated)

- for earphone: SRS panel SRS True Bass at max and SRS Wow at 30% EQ with SRS Extreme preset

- for headset: DSP manager Bass Boost at extreme and equalizer with acoustic prestet

AC!D AUDIO TECHNOLOGY V2.0 (30.09.12)

ALL Samsung galaxy on ALL ROM (All flashable Zip here)!!!
CLICK ON LOGO or CLICK HERE TO DOWNLOAD
@nhatdl Flash lai cái v2 vẫn bị lỗi, flash bản v3 thì ok.

@nhatdl cai walkan do vs neutron cai nao hay hon a
@daotandung Walkman nghe cũng hay nhưng không thể bằng Neutron đc bạn ah. Nếu không cầu kỳ thì nghe Walkman cho nhẹ máy, đỡ tốn pin hơn thằng Neutron.:p
@phusyhp Thì mình nói Flash cái V3 mà, giờ bạn còn quay lại thời tiền sử chi cho mệt.
con s2 của e sống lại rồi. cảm ơn a nhiều nha. tưởng đâu nó die trc e chứ. ;)
sora9961
TÍCH CỰC
12 năm
Cái gallery của note 2 bác hòa mod cho s3 đẹp quá hy vọng s2 sẽ có ^^ có cái hình galaxy đẹp thiệt chứ không nền đen như s2,hy vọng sẽ có ^^

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019