[ROM] MIUI v4 và Jelly Bean,AOKP cho Galaxy S3 - Big update MIUI&CM10, AOKP (13/08/2012)

ksr007
1/8/2012 8:52Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fox 1.4.1 lỗi nặng quá 😔( huhu
idemon
ĐẠI BÀNG
12 năm
đợi ss ra jb chính thức chắc bớt lỗi, hum bửa test cm10 preview 8 vẫn còn bugs
mình mới thử up rom miui bản v4 nhưng vẫn bị dính lỗi như bản v3 đó là khi up xong máy vào đc màn hình giao diện bình thường nhưng chỉ đc 1 tí là lại bị khởi động lại,up bản v1 thì ko bị lỗi này..có ai biết tại sao ko?...khi up mình đã wipe data trong Recovery các thứ đầy đủ..😔
@Anh Tùng 992 hơi lạ nhỉ, mình xài 2 ngày nay chưa reboot phát nào, chạy rất tốt !
@ksr007 mình giống y hệt mod tìm mọi cách nhưng chưa thấy bug , sao mọi người lại bị nhỉ ! vào cái là có 3G xài luôn chẳng cần cài đặt gì ý 😁 ^^! ! nếu ko có thì vào apn setting tạo cái apn là OK mà :d ^^
@Bold Béo 9000 Bác chì mình kỹ hơn được không. Đang xài mạng mobi nhưng không vào được 3g. Mình dùng Miui v4. Thanks.
vào setting tìm mobile netwrk tìm mục APN :tạo một cái cho mobile 😃
APN mobile : m-wap
acc : mms
pass : mms
sau đó click vào cái vừa tạo out ra click vào data phát là có 3G ngay 😁 ^^!
@Bold Béo 9000 Thanks bác nhiều. Đã làm được.
Mọi người cho mình hỏi,h mình đang dùng rom miui v1,h mình muốn chuyển sag rom cook # thì có cần up lại stock rom rồi mới up rom cook mới, hay chỉ cần cop rom cook vào thẻ nhớ rồi flash lại bình thường,ko cần up lại stock rom..

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@Anh Tùng 992 Không cần về stock đâu bạn . Full wipe rồi up room cook khác là ok !
@Anh Tùng 992 fullwipe rồi up luôn ko cần đưa về stock bạn nhé ! quậy ROm thoải mái luôn !
Mình mới dùng Jelly bean từ đêm qua 😁 Quá ngon ! Mỗi tội mấy tính năng thong manh của S3 mất hết 😔
babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
bạn ơi,bạn có thể share link themes MIUI ko?hôm qua mình nhớ là có thấy,nhưng bên topic kia bị trôi mất tìm ko ra 😔
Xem ở trang 1 nha, post 4 ấy !

badhitman
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào cho cái CM10 lên MF được không? Hotfile down chậm mà còn bị giới hạn nữa
Đã có cm10 của temasek V11 rồi nhé anh em chén đi thôi ! Nhờ mod vào update dumg hehe !!

Vũ dịch ra đi. Post như thế = copy paste ah E?

Sent from Android using tinhte.vn
@Zanr Zij Khiếp chym bự cứ hành chym mod :oops::rolleyes:
Theo mình thấy thi ghi cụ thể 1 chút những thay đổi và có gì hot + thêm chút ít nhận xét là được. Vì nhiều ngôn ngữ xxx tinh tế lắm khó dịch chính xác được. Chym mod gắng lên nhé :rolleyes::oops:
Ngày mai sẽ cố gắng update và dịch dần dần, đang bận nhiều thứ quá nên mong mọi người thông cảm !
longoanhi
TÍCH CỰC
12 năm
chủ yếu có rom nào chụp hình quay phim ổn chưa các bác , khói jb mà cứ lỗi với cam thì giống như phế 50% sức mạnh rồi
Minh dang sai thang JB 4.1.1 AOSP ne. cai ban ma tinh te gioi thieu do. Cong the kernel siya 1.5.3 beta3 + Camera 1.4 AOSP nua. Vua quay vua chup luon. ko loi gi het
Đang chuẩn bị test v11 hehee

Các bác toàn cao thu thui,em chi dám ngồi đọc và xem mọi người trao đôi ,chứ em ko dám làm mấy vụ này, chờ đợi bản JB của samsung updata cho ổn định, hihi....
badhitman
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang xài bản CM10, có bác nào biết cách thay đổi cái nền đen cho Apps và Widgets không nhi?,để màu đen hỏi đơn điệu
idemon
ĐẠI BÀNG
12 năm
@idemon mấy h việt nam bồ tèo ơi 😁
badhitman
ĐẠI BÀNG
12 năm
13h GMT = 8h tối VN. MIUI này có tốt không mấy bạn, sáng giờ trang điểm cho CM10, jờ lười flash lại quá
@badhitman Tốt tốt quá í chứ :p Nhiều theme, máy ảnh thì giữ nguyên gốc nên các tính năng có sẵn
@badhitman CM10 có cái theme choser tha hồ vọc theme tuy nhiên vẫn kém hơn MIUI 😁
Chờ MIUI ra bản mới rồi update topic luôn một thể !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019