Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

ROM Official lộc phát cho 9700 (6.0.0.668) từ nhà mạng A1

ngayphanxet
3/10/2011 0:5Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nicky86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết bản này có khác gì bản 666 không hay nhà mạng đang chạy theo số đẹp. Rom này là lộc lộc phát. Cũng đẹp đấy nhỉ. Đang test xem em nó ra sao........
Cũng đang test từ tối qua đến giờ. Chưa thấy có gì khác biệt hơn bản 666 cả. Còn pin thì chờ và đợi xem sao.
Khi nào ra bản 688 giống đuôi của tôi điện thoại của em thì em sẽ up
666 ok rồi....mong thằng này sẽ ổn hơn nữa haaaaahaaa quan tâm nhất PIN
ordy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thằng Norton báo có virus: WS.Reputation.1. Chả biết là con gì nữa nhưng nó remove mất bộ cài rồi 😔
skygatevn
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang sử dụng hiện tại rất mượt chưa có vấn đề gì pin thì cá nhân mình thấy vẫn như build 666.
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xoàch xoạch rom mới chả hiểu khác biệt gì nữa đây.
truongtoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc chắn không có gì khác biệt ngoài tên bản rom, bản này chắc gì đã ăn nổi bản 666 về chất lượng cũng như thời lượng pin. Mình thấy 666 quả ngon không hổ danh với cái tên đẹp
Lại up ngại nhỉ, đợi review, 666 dùng khá ổn, 1 điều cái berybuzz hok hoạt động
ongmat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa pro nào ra tay tối ưu bản 668 nhỉ !
Os 6.0.0.668 dùng chán lắm.load ảnh thì chậm,vào web thì gà hơn 666.vs 1 nhược điểm vô cùng chán.hết pin nhanh.tốt nhất là 666
nicky86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này phát biểu liều quá. Bác có dùng bản này không hay cứ vào chém gió làm a e hoang mang vậy? Bác xem lại máy của mình đi nhé. Không cẩn thận là hàng tàu khựa.... Good luck
truongtoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá liều luôn, bản này cài cả gốc cài khá nhiều pm mà vẫn chạy phăng phăng, pin khá phết chứ đâu phải như bác nói. cũng không kém gì bàn 666, đang đợi bác nào làm bản java nữa là ngon rồi, không hổ danh 668
Bác này nói chí phải
E đùa bác làm gì.hôm nào e chẳng update os cho máy 9700,bản 668 vừa ra là e chơi lun.nhưng nó là sự thật
up cách đây 2 ngày,máy chạy rất mượt, pin qua đêm đến sáng từ 66% xuống 65%.và tiếp tục đang kiểm tra có còn bị 3rd nữa không đã>mình dùng BB 9700 T-mobile brandnew
tuvn254
TÍCH CỰC
12 năm
nhiều ý kiến trái chiều quá, mình thấy dùng ổn mà.... Còn các bạn khác thì sao nhi
truongtoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới up trực tiếp qua BDM, ban đầu thấy mượt mà phết, cài khá khá pm bộ nhớ dư 65m
royal_T
TÍCH CỰC
12 năm
GPS bản này bắt nhanh thật đó, bật cái load vèo vèo
truongtoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn luôn, nhanh thật đấy, pin thì chưa biết thế nào, đang test phát đã..... chạy thì cũng khá mượt mà
Công nhận bản này pin dai như sức trâu, xài BIS (mail, facebook, yahoo), gọi điện nhắn tin ầm ầm đến hết ngày thứ 2 mà vẫn còn 35%. Bản trước đây dai nhất mình đã từng xài là .576 cao lắm cũng chỉ 2 ngày với cùng mức độ sử dụng.
newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Đang dùng bản 666 tối ưu, đợi có bản tối ưu 668 em mới Up. Thích số 668 rồi đấy. 😁
Rom 668 dẹp thật đấy nhưng không biết có khắc phục được lỗi 3rd không nữa? ngàn lắm rồi,up rom nào cũng dính:banghead:
Sau gần 1 tuần sử dụng 6.0.0.668( ko tối ưu) mình thấy như sau:
- Hiện tượng giảm bộ nhớ nhanh hơn các rom trước. Xảy ra đồng hồ cát khi trình duyệt ảnh, video.
- Vấn đề sóng thì để mình theo dõi thêm, có thể do nhà mạng mobifone. Vì thấy thỉnh thoảng gọi mà khi kết nối 2 bên ko nghe thấy gì, phải call lại, hoặc màn hình call mãi ko quay số đc. Phải tắt bật sóng trở lại. Trước giờ chưa bị thế này.
- Pin thì đảm bảo yếu hơn 6.0.0.666.
-GPS thì nhanh hơn 666.
-3rd thì mình dùng mobifone ( tất cả các rom đã từng up) chưa bao giờ bị lỗi đó luôn. ( địa phận sử dụng TP. Đà Nẵng).
- còn đâu ko có gì hơn rom cũ 6.0.0.666.
Trên là 1 vài cảm nhận khách quan từ bold của mình để ae tiện đánh giá.
ongtieu
TÍCH CỰC
12 năm
mình dùng thấy tốn pin hơn bản 666

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019