[ROM] Tổng hợp + UPDATE ROM cho S22

vj3tgja
28/12/2012 13:6Phản hồi: 6.784
6.784 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
mấy rom đó có cái nào của mình đâu toàn của s88 mà 😃 cái của mình chả mún up nữa
cái lewa 2.0 là bản lewa 4.1 mới nhất đó bạn,cài vào xoá đi 1 số ứng dụng gốc lẹ nhẹ phèo chạy ngon lắm,hơi tốn pin tí thôi.còn cái update miui chưa test,đang nghiên lewa 😃
Em cũng đang kéo bản 2.0 đây, nhưng mà link 4share chậm quá. Công nhận là cái thằng lewa này dùng khá ổn, hơi trục trặc chỗ bluetooth thôi.
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@swordfishmta vào kuteteen.tv mà gét link nhé! blutoot thì cài thêm cái soft vào là bắn cái j cũng dc luôn,cong miui mình up bt mà bạn
ai giữ bản ReUpload ROM G testdroid, up lại giúp mình và mọi ng vs 😁
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@Cochoiko à nhầm bản đó cũng die,nhưng tạm bản game thủ đó
@vj3tgja đó là bản game thủ mà bạn, bạn có trong pc k, up cho mình vs 😔
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@Cochoiko dùng bản game ổn định hơn,bản kia còn lỗi lắm,với lại mạng nhà mình chả hiểu sao,nge nhạc ở zing còn k nge nổi,tinh tê vào lúc dc lúc k? chả up nổi cái j nữa :(
@Cochoiko G Test
http://www.mediafire.com/?s988agy7auecd6d
patch- gtd
http://www.mediafire.com/?37cdc6a73osv8d2
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
mọi người bình chọn ROM nào tốt nhất ở đầu bài rồi cho ý kiến ở comment nhé....mình cho 2 phiếu ở LEWA và G-TEST
@vj3tgja Bạn cho mình xin rom LEWA nik media dc ko.cám ơn trước nha.
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@hai758 Lewa nik meda là sao bạn ? chưa nge tới nó bao giờ
@vj3tgja rom lewa link mediafire bác ạ. e đoán thế 😆
kamikazeq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cochoiko:
Ủa? Chứ ở trang 6 mình có up lại rồi mà.
Mà bạn hỏi cái j mình cũng ko hiểu ta.
@kamikazeq lúc mình down thấy link hỏng, bây giờ thì đc rồi
bac vietgia cho em xin boot animation của rom g test droid dc k ạ. em thấy rom của bác xuno có vẻ ổn nhất bác ạ. bác up lên đây cho anh em luôn đi
rom này này http://www.mediafire.com/?qzq6ig1i6oemp
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@nongdan_cute_bn cài rom toolbox đó bạn,trong phần thay đổi màn hình boot đó,có quá nhiều để chọn luôn
@vj3tgja em thíc cái của rom g test droid cơ bác ạ. trông khá chất 😃
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@nongdan_cute_bn thế thì lấy file boot.imd trong rom đó,nhưng chưa chắc nó đã hợp với nhau đâu nhé,tìm trong romtool box có khi có cái giống đấy
1 phiếu cho lewa, gtest chưa xài nên ko đánh giá.

Sent from my IMO S88 using Tinhte.vn
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@swordfishmta bình chọn ở trên cùng ấy
@vj3tgja Bình chọn phải web view mới thấy, làm e mò mãi. Bluetooth vẫn ko khắc phục dc, bác có cách nào ko?

Sent from my IMO S88 using Tinhte.vn
@huyphonghg Ban cho minh xin ban rom Lewa 2.0.nik media cam on ban nhieu
@hai758 lewa 2.0 trên có link rồi đó,nếu bạn muốn link mediafile minh down về rồi up lên cho
@huyphonghg Minh down may lan ma khong duoc.ban giup dum minh duoc khong ma ban dung ban rom nao vay
@hai758 LEWA 2.0
http://www.mediafire.com/?3abyyahdmxmn5qa
hiện tại mình dùng rom của xuno
rom e đang dùng là g test droid có ghép 1 ít rom bác xuno + trình nhắn tin mặc định và apex laucher. e thấy khá đẹp và nhẹ. có bác nào có hứng k để e post 😆
@nongdan_cute_bn Co rom nao ngon cu up len cho a e trai nghiem chung.
ghép rom như thế nào vậy.dạy mình với
@huyphonghg à dùng 7zip thay 1 số thành phần trong rom này bằng rom kia thôi. ví dụ em thay framework-res.apk sytem ui của rom bác xu no vào, chỉnh sửa file system/app nữa thì dc rom e đang dùng
nhà e đang mất điện. tí show hàng cho các bác xem nhé
cái này còn bị lỗi font trong danh bạ không bạn
có bạn ạ
@nongdan_cute_bn bạn còn link phiên bản này không, cho mình xin link test thử với, mấy cái game của bạn trong hình mình cài mà chẳng chơi đc
@Cochoiko xin lỗi bạn. lâu rồi mk k ol. mình vẫn còn. bạn có muốn k để mk up cho. vs cả mk nghĩ rom nào cũng chơi đuọc game hết. như bác vietgia nói. quan trọng là cách cài thôi
Bản rom và phông chữ nhìn đẹp .
chài ơi đang định hỏi bác thủ thớt về cái vần đề nan giải này chả nhẽ không cách nào khắc phuc được font của danh bạ ah , thay font kiểu gì cũng hãn bị có bác nào giải quyết đc bày cách cho ae với
bạn vi3tgia ơi. bản stock rom goc s22 đó như bản rom trong suốt mà. bạn úp nhầm link chăng
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
@smartphones22qm link đấy là của bạn khác up.chưa test để mình kiếm link khác
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
năm mới update 1 ROM mới TRANSPARENT V.2.3 😃
vj3tgja
TÍCH CỰC
11 năm
thế này nhé.mình lười làm quá.làm xong lại phải up lên,bạn lấy file contacs.apk trong ROM gốc của xuno chẳng hạn thay vào trong rom G-test đó thì sẽ fix được lỗi font. Nongdancute rảnh thì làm thử xem nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019