Rủ anh em đăng ký nick mạng xã hội VCNET

cuhiep
11/6/2019 6:16Phản hồi: 525
525 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MẠNG XÃ HỘI VIỆT NAM NGHIÊM TÚC :
BIZTIME.VN
@NGUYỄN HÀ NGUYÊN VŨ 2018 chắc phải làm một mạng của VN thôi, ko dựa vào facebook mãi được
@NGUYỄN HÀ NGUYÊN VŨ 2018 Ăn uống vs giờ mở cửa tùm lum mà. Lừa bấm chi vậy
ngocduy317
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tha em ra
phuongvn87
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nền Web trưa nay vào thấy ẩn nút đăng kí. giờ vào lại mới thấy
@phuongvn87 đã đăng ký được, nhưng chưa post được bài 😁:
Mình đã đăng ký vào được rồi, nhưng chưa post được gì 😁
Ủng hộ mạng xã hội của VN
các dịch vụ công mà tích hợp lên đây, đơn giản hóa thủ tục hành chính, hộ khẩu hộ chiếu thì tuyệt vời
HẦU NHƯ FAKE SITE
Nếu dùng mạng xã hội mà tôi đơn giản thủ tục cấp đổi giấy tờ, các cơ quan chính quyền tiêp nhận qua mạng xã hội, thì thật là tuyệt vời, tôi rât hy vọng điều đó. Thay vì phải vào rất nhiều trang web của các bộ ban ngnfh khác nhau, tôi chỉ việc gửi thủ tục và nhận qua mạng xã hội thì tuyệt vời. Tôi mong là như vậy
elgaucho
TÍCH CỰC
5 năm
@vule123 Bác tính cướp chén cơm của người ta à, không dễ đâu nhé.
Xin cám ơn bạn đã tham gia MXH. Để phục vụ tốt nhất cho người dùng chúng tôi sẽ khởi động mục đăng tải và bình luận sớm nhất. Trân trọng!

hic, chưa cho bình luận chưa cho đăng nội dung D
vừa bình luạn ở tinhte thì nhận được cảnh báo từ tinhte như sau:
Nội dung này của bạn cần phải được duyệt trước khi hiển thị (do có từ ngữ nằm trong danh sách lọc hoặc có yếu tố cần được kiểm tra), mong bạn thông cảm.
hic, mong là mod kiểm duyệt gì thì làm ơn sớm giúp mình đê @Duy Luân
@vule123 Chắc có dính từ hong được ghi á mà, thường thì không duyệt mấy từ đó luôn
Chim Hiệp có dự tính đi Mẽo không nhỉ, khai cái mxh này ra nó hãi là chắc......nó block loại trừ khả năng gây hại quốc gia thì há mồm .kkkk...
@cuhiep
chả dại đăng ký làm gì
yaj@
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vcnet là gì vậy ? Nói thật đầu tiên nhìn thấy mình đã suy ra là Việt cộng nét đấy các bạn thì sao ?
ecuoiboss
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dự là có hậu duệ đu càng, tụt quần thấy app sợ vãi cả mật giống cha ông đây. Giống mấy con phèn, con lu thấy bóng người thì làm ầm ầm lên. Khoa học chứng minh nỗi sợ cũng ghi vào GEN di truyền đó nha. A hi hi.
.Neo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa biết back end ra sao mà nhìn cái front-end UX-UI tệ quá
xitrum0815
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hình như trang này lập ra để thay thế cho trang Haivl bị hạ cách đây mấy năm phải không anh em? Không biết có chức năng thả haha không nhỉ?
Lo mốt nó phổ biến thì hết tên để đặt à? Nó sẽ KHÔNG BAO GIỜ phổ biến được nhé 😁
elgaucho
TÍCH CỰC
5 năm
@caocaolatre199x Cứ đóng tiền, chứng giấy phải chìa nickname ra giống như hộ khẩu thì sẽ hết tên thôi 😆
duchienvu
TÍCH CỰC
5 năm
Mother of mxh 😆) em xin nghỉ chơi ạ !
"Ban TUYÊN GIÁO TW"
- ĐÂU CÓ NGHĨA LÀ
" Ban TUYÊN GIÁO TW VIỆT NAM "
ĐÂU , PHẢI KHÔNG AE ?

ĐÚNG LÀ FAKE .
- NHƯNG NHIỀU AE TRÊN TINH TẾ ĐÃ VÀ SẼ TIẾP TỤC BỊ FAKE.
Chắc mạng xã hội kín rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019