Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rủ nhau cùng chơi game The Gate - by Spicy Horse Games tuyệt phẩm mới của Mobage

manhcuong1006
16/1/2014 6:3Phản hồi: 5.025
Tình hình là game này mới ra của Mobage.Chơi rất đã.Muốn rủ a e cùng chơi.Hiện tại mình cấ[ 11 rồi.Có gì a e vào kết bạn với nhau để đi map và đi boss
ID mình là VuHoangLanNhi
Mình xin post link trước.Còn thông tin và cách thức chơi mình sẽ post sau.Vì sever hiện đang update bảo trì
Link Itunes : https://itunes.apple.com/nz/app/the-gate-by-spicy-horse-games/id723205011?mt=8
5.025 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic k thêm bạn được full rồi chán thế mới chơi mà yếu với nhiều chỗ k hiểu quá bạn có bài hướng dẫn nào up mình xem với mà sao con 3* đấy lên được lv15 vậy mình thấy 10 max rồi mà mà cái gì khắc cái gì đấy có lửa gió với nước khắc nhau thế nào bạn trả lời nhanh giúp nhé
@Đào Hồng Quân À để cho dễ hiểu thì bạn cần 1 lá bài y hệt con bạn muốn evolve để evolve. Nhớ là cùng cấp nữa.
H5N1.LgGPro
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chơi hay ma cno xep top max lvl.nhìn nản v.
@H5N1.LgGPro Top lev ko quan trọng bạn à.quan trọng là bạn có thẻ bài mạnh không thôi.top mà lẹt đẹt vài lá bài 3 sao cấp 20 ko = cấp 1 mà có vài con bài 4 sao cấp 25
kiwi47
TÍCH CỰC
10 năm
Ai bít cách reset để chơi lại trò này ko vậy. Chỉ với
@kiwi47 Bạn xóa game cài lại.Tốt nhất dùng 1 facebook chưa đăng kí tài khoản mobage để vào có các mục tải game của mobage nó sẽ cho mobacoin đổi ra vàng trong game ( cái này hình như chỉ android mới có) được tầm 450 mobacoin đủ bạn mở thêm được 2 con tướng 4 sao mới
@kiwi47 Bạn dùng ifile xoá foder library của game, rồi vào lại game là được dùng nick khác để đăng nhập
Duc321
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chjp3f ifile là gì vậy bạn. trên adroid có chơi lại đc từ đầu k vậy.
nick minh: thangdienmu. ad nhé ae😁
chắc chỉ có cách xoá game tải lại về bạn an
chẳng biết làm sao lên được 4* nhỉ đợi quay bài may mắn khó quá ai chơi lâu rồi chia sẻ kinh nghiệm cho a e đi
hix còn chưa có con nào 3* nè ai biết tư 2 lên 3 thế nào ko
Hiện nay để có thẻ bài 3 sao và 4 sao thì các bạn phải mở = vàng.hoặc đi săn boss và làm thành tựu để kiếm Cryscal Summon hoặc đi săn boss chạy phó bản hên xui được thẻ 3 4 sao
Có 4 cấp độ boss
Nor là xanh lá cây.loại này nếu có team tầm 2 con cấp 15 và 1 bạn hỗ trợ chỉ cần 1 hit xong được tầm 25 Cryscal
Hard màu vàng.cũng dễ.đánh vài phát con này được 40 Cryscal
Nightmare màu tím.con này chủ yếu toàn boss 4 sao rất mạnh.team tầm cấp 20 đánh cũng mút mùa.con này được 50 Cryscal
loại cuối là epic.chủ yếu là boss event.nếu 1 list bạn mạnh thì đánh nhanh.không thì bỏ qua.con này thì tùy vào dame bạn đánh vào boss.cũng tầm 60 Cryscal
À còn 1 cách nữa đó là tham gia event game.chủ yếu là pk arena có xếp hạng ko quá 1200 là có thẻ 😃
Còn về khắc hệ trong game thì có 4 hệ
Đất - Nước - Lửa - Không Khí ( Mình đã sắp xếp theo hệ khắc nhau)
Lửa khắc gió
Gió khắc đất
Đất khắc nước
Nước khắc lửa
Muốn lên thẻ bài cấp 15 20 25 bạn cần tướng cùng số sao và cùng evolve
Lên cấp 15 mất 2 thẻ 2 thẻ bài giống nhau evolve +0 .lên cấp 20 mất 2 thẻ evolve +1 tức là 4 thẻ evolve +0.lên cấp 25 mất 2 thẻ evolve +0 tức là 2 thẻ evolve +2
max thẻ là cấp 25
Mai mình sẽ post ảnh hướng dẫn.Lập topic mà quên khuấy đi mất 😃 ai có thắc mắc inbox facebook nhé https://www.facebook.com/tran.manh.cuong1006
hic game này chơi khó thâtj có cachhs nào kiếm ngọc nhanh k bạn
Add nhiều bạn vào cùng nhau đánh boss sẽ nhanh có tướng 4 sao và ngọc nha bạn. Sẵn đây mình đóng góp ý kiến của mình thôi nha.Mình thấy khi mình Evolve một cái thẻ, nếu cái thẻ Evolve và cái thẻ nguyên liệu đều max level thì
mình sẽ dc bonus nhiều % hơn.
@Trần Hồng Nhân hầu như chúng ta chơi toàn free.vàng kiếm chỉ có = cách kéo game của mobage về.giỏi lắm mở được 2 con boss 250v.làm gì có thể đầu tư nhiều được như những người có thẻ visa hay người nước ngoài hả bạn.1 con tướng lên max devil blood cũng ốm ra.mình cày arena gần 1 tháng mà mới max được devil blood 2 con tướng cấp 20 đây
Doanvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@manhcuong1006 Trong đây chỉ có bạn là mạnh nhất, có gì add friend để hỗ trợ anh em mấy quest khó nhé 😁
nick: doanvunt
@manhcuong1006 Cướp đâu ra 250v thế bạn ơi
hic minh giet boss lau lắm với lại giết được cũng chẳng bao giờ được thẻ nữa là thẻ ngon
Add nhiều bạn vào thì người ta đánh tiếp mình, nếu muốn khỏe bạn nhờ mấy người lv cao add bạn ấy, người ta oánh 1 phát chết ngay boss. Mà hình như có boss mình phải đánh 1 phát mới dc thưởng hay sao ấy. Dù sao mình cũng vừa mới chơi nên ko rành lắm.
@Trần Hồng Nhân đúng rồi.có boss thì bạn nên đánh 1 cái rồi đợi bạn bè mạnh vào hỗ trợ.điểm Cryscal của người đánh 1 cái hay đánh nhiều cái đều = nhau cả mà.Nên cứ có boss thì nên đánh cái.Đợt này có event nên cũng ít người săn boss event lắm.chủ yếu là mấy con boss Nor đến Nightmare còn có người đánh.mình toàn tướng 3 4 sao hệ hỏa + khí + nước.đánh event lòi cơm ra.vì có hệ đất đánh khỏe hơn
quest thì mình đi đến Aticum đến con boss ở map thứ 2 thì chịu mình cũng add mấy thằng có con lv15 4* mà cũng k ăn thua
@Đào Hồng Quân 😃 con boss IC2 ở articum là hệ khí.bạn kiếm 1 bạn nào đó có con Knight Furcas evolve 1 cấp 15 là đánh qua vèo vèo.bạn cứ chơi team all Fire cho mình.
còn mấy con boss ngoài thì có con mình đánh phải 6 7 trận mới ăn được híc sợ game này luôn người mạnh thì canggf mạnh vì dễ kiếm thẻ bài ngon. Người yếu thì yếu mãi
@Đào Hồng Quân đánh boss kiếm thẻ hên xui bạn à @@.mình đánh boss suốt mà chưa được thẻ boss nào.chạy articum hên được 2 thẻ bài 3 sao với góp Cryscal mở thẻ không à.và thêm 1 cái nữa là 30 ngày các bạn sẽ có thêm 4 viên ADVANCED CAPTUS mở cái này cũng hên xui ra thẻ bài.mình có hôm mở 3 thẻ thì có 2 thẻ được thêm 2 thẻ bài 3 với 4 sao
mà chẳng hiểu nên sắp xếp team thế nào gặp mấy con boss máu 1 2trieu + nước thì làm gì có thẻ hệ đất nào ngon mà đánh
@Đào Hồng Quân thẻ hệ đất chủ yếu kiếm mấy tướng Melee skill nó không mạnh nhưng thủ trâu máu nhiều khó chết.nhưng mà khó ra vãi ra
id mình là vunes2308 a e nào mới chơi gửi thư cho nhau trong game cho dễ chơi
@Đào Hồng Quân ket ban voi minh nhe ID:vmylove9xls
cho minh hỏi 1 số con của mình chọn 1 số skill khi vào đánh sao k hiện lên ví dụ như con hủling wraith skill Slow ( skill 3) k hiện lên or là con penemue the squall skill số 3 cũng vậy
@Đào Hồng Quân bạn cứ xem skill nào nó có CD thì sẽ hiện lên bảng skill.skill nào ko có CD thì nó là skill ẩn hỗ trợ cho riêng tướng đó hoặc cả team theo hệ nước lửa gió đất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019