[Rủ nhau đi trốn] Đèn LED của Honda PCX, Honda Winner hay Yamaha Exciter đi xa tốt hơn?

Tuannph
16/10/2018 3:12Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trieuluu
TÍCH CỰC
6 năm
đèn Led ánh sáng trắng sao sử dụng ở vùng núi phía bắc đầy sương mù ta
@trieuluu chắc là phải dán thêm tấm lọc màu vàng thôi. Chứ thay led thì phức tạp quá
trieuluu
TÍCH CỰC
6 năm
@anh.tuan.95 led ánh sáng trắng thực sự là cực hình khi đi trong thời tiết có sương mù , nhất là những đoạn cua-đèo vào ban đêm:mad:
@trieuluu Led sáng trắng trời khô ráo thì nhìn đẹp thôi, tới lúc mưa hay sương mù mới biết là đi led sáng trắng thà đi halogen
Nhân tiện bác có giải pháp nào tăng sáng cho đèn xe ko?
ninh135790
TÍCH CỰC
6 năm
vụ bật pha thì xe tay ga sẽ chiếm được thiện cảm hơn rồi, đèn thấp nên không làm chói người đi chiều ngược lại
@ninh135790 Gặp các chịn đại vespa với lead nó chiếu cho bác toét mắt 😁
ninh135790
TÍCH CỰC
6 năm
@biahoi5ngan à quên ! tớ cạch mấy em xe ga có đền bên trên ! riêng phần mấy chị thì giờ công an họ phạt cho 700k trong nội thành, hy vọng đỡ
Sparc
TÍCH CỰC
6 năm
Em chơi xe đạp martin@ gắn dynamo cho đèn, vừa không hao xăng vừa bảo vệ môi trường, có lợi cho sức khoẻ khi đạp dưới 10km hehe
ducninh87
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đèn xe ga bao giờ cũng ngon, sáng hơn xe số hay côn tay bình dân, so sánh cọc cạch quá
hettiensai
TÍCH CỰC
6 năm
PCX với ex thì mình chưa chạy chứ cái winner thì khi nâng pha lên chạy khó chịu lắm, mà để zin thì bật pha với cos cũng ko hơn nhau mấy./
den Vespa sướng nhất
Ai chạy pcx rồi cho hỏi đèn demi pcx có bật riêng đc ko ạ?
@tuan tu tran Cám ơn bạn
wildhorse_bt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình có clip so sánh độ sáng của exciter 2015 và 2019 cho bác nào quan tâm.
MINHTYXAO
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đèn zin công suất thấp, nâng cấp led qua minh phụng q11 bs đèn xe máy mod lại giá không quá cao
notnhacvuidl
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hồi xưa lúc mới mua con Winner chạy từ SG về Lâm Đồng trúng ngay hôm mưa, đèn như đèn dầu, tí thì lao xuống vực.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019