[Rủ rê] GUN BROS - game xbox live FREE

trantiendat5396
24/7/2012 17:11Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thăng đatpho may ơ đâu vây.lây tên vl thê
Ê thang nao hoi t ơ đau con lau t moi noi .ma ơ đau liên quan lon j đên nha nguoi ma pai hoi
@datpho82 vltn .
Hiên nay toi đã lve 174 roi vl k các a.e oi
@datpho82 này mày quê ơ đâu đấy .vao noi năng lung tung .vợ bị sơ gan cổ bướm à .bênh viên tra vê ak.vl
@datpho82 thăng này bắn trường lôn nhi.
520. Off
games này hay không mọi người?
@hoangnganmobile game hay
Dùng cả wifi nhưng k online đc, thỉnh thoảng mới vô đc 1 phát còn lại nó toàn kếu login an acccount
@vampirehpro vào ngon chư .băn mạnh
Game hay lăm .thăng datpho ơ đâu vào đây ăn noi bô lao thât .ae tìm đên nha no bắn chêt mẹ nó đi .nhà thăng nay kai phò hay sao ma lây game tag datpho .hay vợ nó bị rối loạn tiền lôn .sơ gan cổ bướm ,kakaka
Cai thang ttvl1982 ăn noi mất dây nhi các a.e nhi .xoa khỏi danh sách nay đi .ăn noi k co ti văn hoa máu lồn j cả đung la đô thân kinh .vơ no bi ung thu bướm k chũa đc lên đay lai noi lungvtung
Hiên jo toi đa lv176roi a.e nao cung vao băn voi toi nhe.ma toi đã đổi tiên vàng sang tiên xanh đc roi .mua súng băn khủng lăm a.e ơi băn suong lăum .toi mơ gân hêt cua roi
@datpho82 chó địt chị dậu
vutienit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@datpho82 Mẹ, nghĩ sao zậy? Chỉ có chuyển từ tiền xanh sang gold thôi, làm gì có chuyển ngược lại.
Bữa h có ai hoàn thành và nhận thưởng đc mấy cái nhiệm vụ ko? Mình chả đc cái quái gì cả, thua luôn =))
mình tìm không thấy game này
Đatpho nhà mày chứa phò ak
cac ban add nick gunbros minh voi Long Nguyen vn nhe 😁
hieutrung92
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mất công cày cuốc xong lúc có hack đéo buồn chơi nữa =)))) full gold và cash rồi.
sao mình chỉ add đc 1 friend nhỉ? 😔. ai giúp mình với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019