[Rủ rê] GUN BROS - game xbox live FREE

trantiendat5396
24/7/2012 17:11Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hình như chơi 5 ngày onl song nó bắt trả phí hay sao ý ! thấy nó tính ngày 😔 mình dc 4 ngày rồi đang chờ xem nó thế nào
@kuti0_o trời ạ 😆 mỗi ngày chơi online là dc nhận thưởng đó. Cái đó là phần thưởng tương ứng với mỗi lần bạn chơi online
vncson
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kuti0_o Chơi sau 5 ngày liên tục (nhớ là liên tục nhé nếu ko nghỉ giữa chừng nó count từ đầu) thì nó sẽ cho bác tiền chứ ko pải bắt đóng tiền đâu.
ledanghuu mọi người add cùng chơi nhé
bác lavender mau it wa zo bi ban may phat la teo rui >"<.Hinh nhu t ket ban o xbox nhiu wa ma trong gun bros chi dc 10 nguoi ah.Lam s de kim dc nguoi minh mun nhi.Bác levender nói la lv 53 mà t thay lv 20 zay la s
minh ko choi duoc cai nay thi ra la chua update may. hxhx sau khi update noi chung la da choi ngon! hehehe. nhung chang biet choi online the nao. ma ban nhau thi ko het duoc. dong quai qua!@@
Kày liet luôn
😁 :D
xem ten o dau vay may bac minh k bik ten minh la gi nua~
dh2l
ĐẠI BÀNG
12 năm
xời ơi các ông ai cũng level cao thế mình mới chơi chắc đag cấp 1 híc hicas
Vui quá. Đang cày lvl 10 =,=. Mới đi vòng 17 map đầu tiên mà chết liên tục.
Add mình với nhé. Hugo1m8, gun bros lvl 10. ^_^
gun bros lam an nhu cc.Tui hom bua co may chuc k mua may cay sung re re de ban choi.Ban xong h out ra xiu zo lai thay còn 2 cay sung cùi moi mua luc nay còn súng xin luc truoc choi mat het.Quan áo nón chỉ còn bộ dang mac may bo luc truoc mua mat het.Nản wa nghỉ game lun :mad:
mấy bác add lethanhcong vs nhá,ak mà mới đem máy ra nokia care rồi,up phiên bản phần mềm,up xong có mất dữ liệu game không nhỉ,lv 53,2 khẩu vip =)),ak mấy bác cho hỏi đổi tiền xu ntn vậy
tình hình la đã cho gun bros piến mất khỏi cái máy :mad:
chẳng biết sao giờ vao nó cứ đơ ra ko vào dc bên trong ! chỉ vào dc đến cái phần bảng ! ko play dc ko vào chỗ mua súng dc ! ko vào phần bàn bè dc ................nói chung bấm vào trò chơi vào song đơ luôn ! lần trước cũng bị rồi nhưng tớ up phiên bản lên lại chơi dc ! giờ lại bị như trước chả hiểu làm sao
mọi người có ai bị như mình ko ! chẳng lẽ lại xóa mẹ nó đi ! vào bên trong rồi mà ko chọn dc cái j ! cũng éo chơi dc bực mình ghê
cây súng nào bán đc nhất nhỉ, ai có thể chỉ mình cách nhận thưởng NV cái hình lá cờ đó
giacay
TÍCH CỰC
12 năm
@nhilaai cây 75k ấy, bắn như súng máy lại nhiều nòng 😁
mình là RestoredTrack, mới chơi nên có lv.10 thôi, mong các bạn chỉ giáo ;)
kisslabum87
ĐẠI BÀNG
12 năm
kislaboom , level 79. Chưa chơi online lần nào, bữa nào thử xem ^^
tk07vt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác add mình nhé tk07vt....cùng nhai chơi nhiều game xbox khác
^^ mới hack dc cái game này ! xài súng với quần áo ngon thật toàn chơi loại đắt nhất tiền với vàng tiêu ko hết ! a e add tớ vào mà bắn nhé
Tag : TiNgongCuong
thanhvnhd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kuti0_o hack ntn vậy bạn
@kuti0_o Bác háck thế nào vậy? Chỉ ae học hỏi với? 😃. mình đang nghiền nhưng hok biết làm sao để mua đồ ngon nữa. :'(
ai chỉ mình cách hack game hay kéo mình với nick xbox live mình là WifelyRumble

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019