Sạc điện thoại: 3 mức độ tiện dụng

cuhiep
21/11/2012 14:10Phản hồi: 618
618 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bigfoods
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai cho em biết mua Nokia lumia 920 ở Mỹ giá quốc tế là bao nhiu không??? trên ATT có bán 450 USD cho bản unlock về VN chắc cũng thành quốc tế được như Iphone
Con Apple thì mua cái Balo cho nó, hết pin thì gắn balo vào để sạc, chẳng có dây nhợ lòng thòng😃, thoải mái đi lại nhắn tin, gọi điện😁
nhg nếu đi đâu cũng mang theo cái bàn sạc thì hơi bất tiện
vừa có cổng chân vừa có thêm sạc ko dây thì ngon😃
Tóm lại nhìn vào cái tiêu đề SẠC ĐIỆN THOẠI 3 MỨC ĐỘ TIỆN DỤNG , nếu SẠC là danh từ thì cách sắp xếp của cuhiep là hoàn toàn ngược
nếu SẠC là động từ thì cuhiep đúng
Cảm ơn nếu bạn hiểu ý tôi muốn nói !!!
xuanhoaspt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác hiệp ơi quả pin panasonic cạnh con 920 có dùng được cho Iphone ko? Bác cho em xin cái modem của nó với. thanks bác
@xuanhoaspt QE-PL202 5400mAd... có sạc Qi, Microusb và sạc đc 2 máy cùng lúc.
xuanhoaspt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuhiep Bác ơi em này có bán ở vn ko? Em seach mà ko thấy? Và giá con này là bao nhiêu vậy?
bao giờ đến thời điện thoại không bao giờ hết pin nhỉ
Lightning mà tiện dụng hơn micro usb ư? Ông Cu Hiep dựa vào cái j để phát biểu như thế? Ăn tục nói phét à?

Sent from my DÉP TÔNG 2 using TinhTướng.vn
nói chung là mỗi cái tiện 1 cái..
bigfoods
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình có coi giá bán bên Mỹ là 450 USD thôi nhưng đem về VN có tiệm nào mở mạng được không nhỉ??? giá bao nhiu???
Mốt sạc mọi lúc mọi nơi. Công nghê đi nhanh ghê gớm mai mốt con người giống truyện doraemon luôn tây chân nhỏ đầu bự
bài viết cũng tạm đc
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon vãi lứa nhể.
dapconchuot
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vậy là sạc đầu to , đầu nhỏ của Nokia cũng thuộc mức độ tiện dụng 2 ngang với apple rồi, có khi hơn nữa vì apple cắm sạc đc 2 mặt còn sạc nokia đầu trụ cắm đc 360 độ luôn 😁 . Dumb phone nokia xài công nghệ cao cấp thế kia mà h mới biết.
Đã nói rồi, nếu là tiện lợi lúc cắm đầu sạc vào đt thì cuhiep nói đúng, nhưng vấn đề ở đây là cách dùng từ gây hiểu lầm vì đa số người phản đối về chuyện sử dụng lâu dài và khả năng đáp ứng các nhu cầu biến hoá của các sạc khác nhau, sự phổ biến của từng loại... thì cuhiep hoàn toàn ko để ý tới, thế mà dám đánh giá rằng lightning tiện dụng hơn... Dùng từ sai thì cứ thẳng thắn mà nhận, hay giải thích 1 câu là mọi người hiểu sai ý mình blah blah... đằng này hết mem này đến mem khác bợ đít mod mà nhảy vào khóc thuê... bó hand toàn tập.
Mỗi laoi jcos một ưu điểm riêng :
- Sạc không dây thì không dùng được khi muốn vừa nghịch vừa sạc được
- Sạc Nokia chân tròn dễ cắm nhưng không Sync được
- Cá nhân vẫn thấy Lightning tiện dụng hơn cả
Đúng là tay Hiệp này "chỉ muốn từ chối hiểu thôi" :D Xét mức độ tiện dụng cho việc sạc theo nghĩa "hiểu" của tay Hiệp thì cáp lighting còn thua xa cáp đầu tròn của Nokia, chả phải để ý xem nó vuông dẹt thế nào cắm phát là ăn ngay. Nói chung là đánh giá vớ vẩn.
ai cha bác hiệp so sánh theo ý kiến riêng của bác thôi,ai giống thì like ko thì thôi,mổi người cảm thấy tiện khi đã quen,lên đây vui là chính góp ý cũng chỉ cho vui,các bác làm j bức xúc thế nổi mụn xấu zai
peterteo136
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phoenix2808 Nhưng lấy ý kiến ca nhân của mình đẩy lên trang chủ và cho rằng những kẻ không nghe theo là làm xã hội không phát triển được thì cần coi lại.

Các bạn có biết Bill Nguyễn ko? 1 Người gốc Việt nổi tiếng khắp Silicon valley, Chỉ vì quá ngạo mạn và cá nhân mà giờ đây công ty Color (Từng được Google đề nghị sáp nhập giá 200 triệu USD) Đã phải công bố khai tử.

1 admin mà đa số các bài viết bị ném đá tơi tả nhưng vẫn ko biết điểm dừng ...

Mình đã phải bán S3 để chuyển qua iPhone, mình cũng đang dùng iPad 2. 2 Thứ đó quá tuyệt vời với mình nhưng mình chưa bao giờ nghĩ SS là thấp kém hơn Apple. Nếu túi tiền cho phép vẫn muốn dùng cả 2 để có sạc Lightning và Micro USB ...
kz_se7en
ĐẠI BÀNG
11 năm
khen apple là sạc có thể k phải lo nghĩ khi cắm, vậy nokia sạc chân kim có cần nghĩ gì đâu 😆
khi nào sạc pin nhanh như đổ xăng, dựng trạm sạc pin khắp nơi...
mình nghĩ ko dây là tiện nhất rùi... còn nếu các bạn thích vừa chơi đt hay nhắn tin vừa sạc thì dùng sạc dây bình thường... lumia 920 chỉ là hỗ trợ sạc ko dây thôi chứ ko có sạc ko dây đi kèm...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019