[Sale] Mua Parallels Desktop 11 Mac, tặng 1Password, CleanMyMac 3, Kaspersky for Mac,...

ND Minh Đức
20/3/2016 8:51Phản hồi: 32
[Sale] Mua Parallels Desktop 11 Mac, tặng 1Password, CleanMyMac 3, Kaspersky for Mac,...
Phần mềm tạo máy ảo Parallels Desktop dành cho Mac đang có gói sale bằng cách tặng thêm 6 phần mềm rất có giá trị như 1Password, CleanMyMac 3,... Bình thường thì giá mua mới Parallels Desktop 11 trên Mac là 79,99 đô, nâng cấp từ bảng cũ lên là 49.99 đô, giá hiện tại vẫn vậy nhưng khi mua sẽ được tặng kèm thêm các phần mềm trong danh sách bên dưới. Tổng giá trị sale là hơn 270 đô và tới ngày 22/3 là hết hạn. Bạn nào có nhu cầu thì nhanh chân nhé.
  1. 1Password giá 49.99 đô: Phần mềm quản lý mật khẩu, tạo mật khẩu phức tạp tăng độ an toàn cho tài khoản.
  2. CleanMyMac 3 giá 39.99 đô: Phần mềm dọn dẹp rác, gỡ ứng dụng triệt để, tìm và xóa file lớn, theo dõi hoạt động máy,...
  3. PDF Expert giá 59.99 đô: Không chỉ đọc file PFD mà còn có công cụ tùy chỉnh, ghi chú nhanh, điền form nhanh, ghép file.
  4. Kaspersky for Mac giá 59.99 đô: Bảo vệ thông tin cá nhân, chặn web đen, bảo vệ thông tin nhạy cảm,...
  5. Hider 2 giá 19.99 đô: dùng thuật toán ma hóa 256 bit để bảo vệ dữ liệu người dùng.
  6. PDF Office for iPad giá 39.99 đô: Phềm mềm tạo, đọc, chỉnh sửa, ghi chú,... file PDF trên iPad.
  7. Parallels Access 1 năm giá 19.99 đô: Truy cập tới máy ảo từ các thiết bị do động
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cứ tưởng free nhào dô 😁
funvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
VitualBOX với mình đã đủ nhu cầu 😃
romero
TÍCH CỰC
8 năm
@funvn Chuẩn, vb dùng free update liên tục, cài từ 98-win10 vô tư
Link có ref 😁
Mod cho mình hỏi phần mềm PDF Expert xài như thế nào vậy ? đợt free trên iOS có down về nhưng lại ko bỏ đc file pdf từ itunes vào đc
My cleaner mac 3 mình đang xài free luôn chứ có tốn đồng bạc nào đâu
HoangDucLinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Còn lỗi chính tả kìa 😃
Mình thì vẫn cứ dùng cách trial reset sau 14 ngày.
Kaspersky cài vào để quét mấy cái USB dính Virus từ Win... He he he!!!
Kaspersky chả hiểu để làm gì, cài vào tổ nặng máy. Parallel chả cần phải mua.1Password thực ra có keychain rồi
cũng ngon, nhưng all đều có thuốc cả!
Phillip Ng
ĐẠI BÀNG
8 năm
đang dùng 1pass ..... hehe
em còn tưởng trên mac ko có av
@If you dont mind Em thích quả nÀy
62s
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em thấy tất cả đều hữu dụng. <3 mỗi tội Parralell 1 năm 😔
Em vừa mua rồi, đang tính mua 1Password thì đc sale
newslove
TÍCH CỰC
8 năm
Hình như mấy cái này không cần thiết với mình
Nếu muốn dùng thêm windows thì có bootcamp
Muốn tạo máy ảo có Vmware Fusion
Muốn các phần mềm trên thì có Macdrug...com
toàn cái mình ghiền, nhưng trên app store k thấy, mua ở ngoài sợ cài máy lại mất bản quyền
baodng
TÍCH CỰC
8 năm
Ai cần qua osxvn mà down free và luôn có bản mới nhất rất nhanh.
Kaspersky for Mac là cái thứ app vớ vẩn nhất hành tinh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019