[Sale] Mua Parallels Desktop 11 Mac, tặng: 1Password, Evernote Premium, Camtasia, Pocket Premium...

TDNC
26/11/2015 2:19Phản hồi: 33
[Sale] Mua Parallels Desktop 11 Mac, tặng: 1Password, Evernote Premium, Camtasia, Pocket Premium...
Phần mềm tạo máy ảo Parallels Desktop cho Mac đang sale Black Friday bằng cách tặng thêm 7 phần mềm khi mua hoặc nâng cấp bản Parallels Desktop 11. Giá mua mới Parallels Desktop 11 cho Mac là 79.99 USD, nâng cấp từ bản cũ lên là 49.99 USD, giá này không giảm so với bình thường nhưng bù lại sẽ được tặng thêm 7 phần mềm như bên dưới, trong đó có một vài cái rất đáng giá. Tổng giá trị sale là hơn 439 USD, ngày 1/12 hết hạn.

Các phần mềm được tặng kèm:
  1. 1Password giá 49,95 USD: phần mềm quản lý mạt khẩu, tạo mật khẩu khó đoán.
  2. Evernote Premium (1 năm) giá 49,99 USD: thêm nhiều tính năng cho phần mềm ghi chú Evernote nổi tiếng.
  3. Camtasia giá 99.99 USD: phần mềm quay video màn hình và chỉnh sửa video.
  4. Pocket Premium giá 44.99 USD: thêm các tính năng cao cấp cho phần mềm lưu địa chỉ web Pocket.
  5. PDFpenPRO 7 giá 124.99 USD: phần mềm chỉnh sửa PDF chuyên nghiệp.
  6. SnagIt giá 49.99 USD: phần mềm chụp và quay video màn hình.
  7. Gói Parallels Access 1 năm giá 19.99 USD: phần mềm Remote Access cho điện thoại và máy tính.
Link mua mới Parallels Desktop 11: https://buy.parallels.com/329/purl-bfcm15-full-perp?x-campaign=bfcm15-sf-per&x-source=site

Link nâng cấp Parallels Desktop 11:
https://buy.parallels.com/329/purl-bfcm15-oldupg-perp?x-campaign=bfcm15-e8&x-source=email&utm_source=pd8&utm_medium=email&utm_campaign=bfcm15
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cần cái Parallels Desktop 11 sale thôi. Chứ mấy cái kia không xài mấy khi 😔
Từ ngày có CrossOver không còn cài Parallels Desktop nữa. BlackFriday rồi tinhte chuẩn bị cập nhật hàng nóng cho a/e đê! Không biết năm nay có hốt đuợc món nào hời không :rolleyes:
Kyle.D
TÍCH CỰC
8 năm
@bud's Visual Studio trên CrossOver thì bó tay nên đã yêu và chung thuỷ với Parallels Desktop.
Lee.Sonw
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã mua 😁 tks mod
Sáng nay mình cũng nhận được email quảng cáo của cái này. Tuy nhiên gói khuyến mãi này chỉ thích hợp với những ai mới dùng MAC, hoặc muốn chuyển qua dùng bản quyền thôi.
Ví dụ Parallels desktop từ lâu lắm mình không dùng rồi. 1passwords thì có đợt khuyến mãi, nó bán 5 license có 35$, mình mua luôn, chia sẻ cho cả gia đỉnh nữa. evernote premium thì ở vn có 550k/năm thôi, ko phải 50$ như trên hình.PDFpenpro hình như mình cũng có license bản 6 thì phải, mà lâu lắm chẳng dùng.
Thấy ko cần thứ gì hết
duythanh90
TÍCH CỰC
8 năm
Mình chưa thử Parrallels mới chỉ thử VMWare chơi được LOL ở 60fps 😁 ko biết thằng này có chơi đc LOL ko nhỉ
@duythanh90 Về khoản chơi game thì mình thấy Parallels ổn định hơn VMWare và hỗ trợ tốt cho game hơn.
bunokuzi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TDNC Mình xài Parallels chơi LOL ngon bác ak.
Evernote VN có 500 ngàn 1 năm thôi.
Chương trình hay đó
phần mềm cho mac đắt vai~... cái 1password thì ios miễn phí. cái evernote và pocket thì dùng bản free cũng quá ổn
nghe thì có vẻ hấp dẫn nhưng chắc chắn là ít ai cần dùng hết đống phần mềm kia một lúc, có thể cần 2,3 cái thì tính ra sale cũng chẳng hấp dẫn mấy
phongtt7
ĐẠI BÀNG
8 năm
cài vô máy nóng kinh khủng luôn
ngon, hay quá
Parallels Desktop mình dùng ..... hehe
1password mắc lòi ke, e xài enpass cũng y hệt 😁 :D
giờ e toàn dùng lastpass, đi đâu, hệ điều hành nào cũng dùng được tuốt. có cái quay phim màn hình cũng hay đấy, hay dùng trên windows
baodng
TÍCH CỰC
8 năm
Tặng cho các bạn Parallels Desktop 11 bản quyền đây.
https://www.fshare.vn/file/V5S9OELJNERB
a2nmous
ĐẠI BÀNG
8 năm
@baodng Cái này là có thuốc hay bản quyền hịn vậy bác?
holokids
TÍCH CỰC
8 năm
@baodng password có không bác???
@baodng thank you 😃
baodng
TÍCH CỰC
8 năm
@holokids pass: osxvn
baodng
TÍCH CỰC
8 năm
@a2nmous Mình cũng ko biết nữa thấy mấy bạn khác xài chớ mình ko xài.
Pass: osxvn
KLQ nhưng cho hỏi về việc mua app như thế này

mình mua ở VN có dc ko?
mua trên web US thì nó chuyển key cho mình như thế nào ? có CD ko ?
và cách mua như thế nào ?
Mr.KanNguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
trước h mình xày app toàn free...
Có tiền đâu mà mua loại này chứ!?...hic!
Louisch129
TÍCH CỰC
8 năm
1 số các app trên iphone đang giảm giá nhân Thanksgiving & Black Friday:

1. NPlayer $8.99 -> 4.99 phần mềm xem video & stream video lên Chromecast, AppleTV, SmartTV, có hỗ trợ Dolby, DTS

2. Fantastical 2 $4.99 -> $2.99

....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019