Samsung áp dụng chính sách đổi trả vô điều kiện Galaxy S8 trong 3 tháng đầu?

agp8x
23/3/2017 4:54Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon đấy 😁
Nếu đúng trả lại vô điều kiện thì tặng hẳn 8 vote cho S8 😃
Tôi đã khóc khi đọc cmt của bạn!😔(
đi ị cũng phải lôi được đôi từ liên quan vào mà trả thấy nó liên quan tý gì.phục:eek:

Tuy vậy các nhà phân tích tỏ ra khá dè chừng về mức độ khả thi của chính sách đổi trả Galaxy S8. Cụ thể hơn là việc xử lý các máy đổi trả sẽ khá phức tạp và đối thủ iPhone 8 của Apple dự kiến sẽ ra mắt ngay vào tháng 9.
aman
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenmanh287 Có lẽ thớt ko viết rõ ý, theo mình hiểu ý của thớt là khi Táo 8 series ra sau thì lượng đổi trả tăng vọt nên xử lý sẽ phức tạp!
chiến lược này đấu với Apple và cả thế giới android đấy. SS muốn kéo người dùng Apple và người dùng android qua trải nghiệm xài dt cao cấp của mình, bỏ 10 hôm nay ăn 100x ngày mai
@ThietKeWebChuyen-Com Hắn đã từng cho không mấy nghìn S7 hôm Olympic Rio chứ đâu phải lần đầu! Ko biết lôi kéo được ai ko mà thị phần iOS lại tăng!?!
Không nên bạn ơi!Chuyển qua Note 7 hay Note 8 mới xứng tầm dòng Note được nha!😆
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Các Anh Chị cứ như trên không vậy ? Ở bên nước ngoài đâu biết đổi trả thế nào, chứ bên Việt Nam dùng hai từ đổi trả, mình không có tin, chẳng hạn như muốn đổi lại thì máy phải bị gì đó ? hoặc đổi lại máy lấy tiền thì chỉ được 50% sau 90 ngày sử dụng thôi, hoặc...tất cả những gì phiền toái mà ACE phải chịu khi thi hành luật đổi trả này....Chán mấy cảnh này lắm òi !
Rồi đây sẽ có một làn sóng người người dùng S8, nhà nhà dùng S8 và....Người người mang đi đổi, nhà nhà mang đi trả với kết quả là người người méo cái mặt, nhà nhà méo túi tiền !
ss chơi lớn. Xây dựng uy tín. giờ mua ss lại cảm thấy nhỉnh hơn so với iphone nhỉ. an tâm mọi thứ.
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
người Ta dịch từ bài gốc chứ mod đâu phịa ra đâu mà cảm thấy tổn thương đau lòng hay cố tình câu view từ mem?
Có vẻ họ lại dùng mọi cách để đạt được điều đó.
Ta không tin Sam lại hậu hĩnh đến vầy 😁
Lừa ta hả? Còn lâu nhé...nên nhớ hầu như không ai cho không ai cái gì...nhiều khi ae muốn cho nhau cái gì còn phải suy nghĩ :D
Nuốt không trôi đâu các bác ạh...
Ủng hộ ss vụ này, nếu được đổi trả vô điều kiện trong vòng 30days cũng quá ok, không cần đến 90. Nhưng ca này hơi khó cho ss.
Chính sách này chắc chỉ áp dụng ở các nước phát triển. VN mà như vậy thì hãng chỉ có chết với mấy thanh niên.
@Hanhphuc2090 Tuy nhiên ở ta thanh niên như vậy éo có xiền sắm đâu!!!
Triệu hồi QLNN
@thienvk Cám ơn bác đã tin tưởng! Có được sự tín nhiệm trong lòng Seeder là sự lao động miệt mài của cá nhân và sự ủng hộ, góp sức của diễn đàn và các anh em!
Tất cả vì một thị trường công nghệ sạch bóng seeder!?!
À, còn nhớ vụ bảo hành chống nước: chết vì tin quảng cáo??? Đâu dễ ăn của nội nha 😁
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
Mà các ông tướng ifan kia đâu có mua mà inh ỏi thế?????? Các chính sách chỉ áp dụng tại Mỹ ,Nhật Hàn Sin và phương Tây chứ Ở Việt Nam thi ko có đâu nhé!
@cometoi Ko mua nhưg không có nghĩa là không hiểu bản chất của Sam. Vì thế mọi người đều có quyền lên tiếng. Để người khác biết còn tránh...
xxTKZ
TÍCH CỰC
7 năm
Chuẩn bị mấy ông thần kia vô comment phá nát topic cho mà xem .
TGrun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xxTKZ Không cần bác triệu hồi chúng nó tung hứng với nhau cả trang trước rồi
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
Sẽ quất 1 em, xong 3 tháng trả lại lấy tiền quất ip 8 ...kaka
duyvankm
TÍCH CỰC
7 năm
Mất tương đối lâu để a chuyển được cái tên từ note sang (+)
s8+ hoặc note8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019