Samsung cáo buộc Apple gây áp lực lên các chuyên gia 3G để thay đổi bằng chứng trong vụ kiện ở Úc

Duy Luân
6/8/2012 10:45Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NiLam
ĐẠI BÀNG
12 năm
ta ko thich ss, nhung mong la dieu j dung' se dc lam sang' to, ai thang ko wan trong lam'.hajz.
dek, đọc câu cuối ... sao bảo lần này là chốt rồi @_@
thachgia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai phôn thì em phải nhịn ăn 1 năm mới mua được. S3 thì cũng chả kém. Đợi bác nào chán cho em xin....

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
kiện cùi bắp vãi lúa kiện 3G kiện màn hình cảm ứng. sao ko có ai có bằng sáng chế pin nhề kiện 2 chúng cho nó chết luôn đi đỡ tốn tiền và time của người tiêu dùng
thachgia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai phôn có bắn được bờ lu tút cho máy của em đâu...

tối tối vào đọc comment của các cao thủ bàn phím cũng là 1 điều khá thú vị. Đi ngủ đây, tối mai lại vào mấy thớt liên quan đến táo và sung và relax tiếp.
Cuộc chiến hình ảnh và thương hiệu đích thực ( lợi ích kinh tế đã trở thành thứ yếu rồi )

Cuộc chiến này sẽ góp phần quan trọng trong việc giúp khách hàng định hướng được đâu mới là ông vua smartphone thật sự

Chỉ mong SS và Ap đừng vội gạt Nokia ra khỏi cuộc chơi vì nên nhớ Nokia và MS đang chơi canh bạc cuối cùng,nếu SS và AP có tư tưởng loại bỏ đối thủ từ bây giờ thì người được lợi nhất chính là Nokia và MS

Cùng xem ván bài lật ngửa này nào ? Ai là người thu lợi nhiều nhất từ cuộc chiến này ? Chỉ còn chờ thời gian thôi 😁
thachgia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em xin các bác. Bình tĩnh,tự tin, không cay cú...

Cảm giác mình đang chứng kiến cuộc chiến tranh thế giới thứ 3 😆
apple thì luôn ra 1 loại cảm ứng,chỉ 1 mẫu :|,đến phát nản.Còn samsung thì ra nhiều loại hay 😆.2 Bên kiện nhau đê,giảm giá iphone 4s đi,còn múc nào
mệt vãi đái 2 cái ông nài 😕
-KingJX-
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 ông hoàng PK nhau
các ông hoàng đang lên : Nokia , HTC , RIM ngư ông đắc lợi
Ở đâu có iFan , S-fan ở đấy có biệt thự 😁

Gửi từ Galaxy Nexus của Rovie
dib
TÍCH CỰC
12 năm
Hỏi mấy Android User ! Làm sao tắt mấy ngôi sao trên Status Bar?

Trả lời dùm tui để tui nói cái pin 2100, ram 1GB, cũng chỉ là cục đá 😁
Việt Nam mình lại đời lắm, mình sài xperia arc mà đi đâu cũng nghe mãi câu " sao ko mua ip mà mua cái này " " nó có mượt hơn ip ko" "chụp hình đẹp bằng ip ko " đa phần là họ chưa sài ip cũng như android phone.
Đông vui nhỉ các chiến binh cố gắng lên !!!😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019