Samsung chuyển sang dùng pin của NSX Nhật cho Galaxy S8 để tránh lặp lại sự cố Note 7?

Duy Luân
2/2/2017 22:59Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hy vọng với chất lượng nhật SS sẽ quay lại mạnh mẽ hơn
Jasper Fork
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mọ.e,mang tiếng Ad diễn đàn mà nói như con cẹ.c .
AQ.AQ
TÍCH CỰC
7 năm
@Jasper Fork Sắp bỏ tết rồi đấy
Nổ thì lại chuẩn bị thu hồi và ra Samsung Galaxy S9 thôi 😁 Nhà Samsung Giàu mà :D
Anh_yeu_Su
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu Pin của Panasonic là ngon quá rồi. Hãng Anker Mỹ cũng sử dụng pin Panasonic cho các phụ kiện sạc pin dự phòng của mình.
Tưởng công bố lý do rồi cơ mà vẫn đổ lỗi cho pin
@bomduc Same same không có lỗi 😆), thiết kế ngu dẫn đến nổ là do bọn Tàu.
Test ngu dẫn đến nổ là lỗi của bọn công ty con sản xuất quá tải.

Hail Samesame.
Anh là 1 nạn nhân của Samsung trong việc đem con bỏ chợ...nên hội ăn lương không cần phải đoán non hay đoán già nhé.
@Mr Hùng1107 Xin lỗi cu chứ anh lịch sự thi cũng tuỳ từng người. Lịch sự sao với bọn chuyên lừa gạt, chửi bới người khác 😁 Mà đố cu tìm đc cmt anh chửi hay xúc phạm cá nhân 1 ai đó :D
@Ga2018 Vâng. Biết cái lịch sự của bác r, lịch sự quá nên hay phụt ra r còn liếm để nhai lại. klq nhưng xuống thủ đô làm từ bjo thế ?. Tích góp tiền dần đi còn trả thù cái vụ cướp đất của sam
hennaotoko
TÍCH CỰC
7 năm
@Mr Hùng1107 Tràng An ở Ninh Bình mà, đấy mới là đất cố đô. HÀ Nội không biết tại sao cứ thích nhận cái hay cái đẹp về mình.
@Mr Hùng1107 Mình thích thì mình cứ cười, thậm chí chửi vào mặt nta cũng đc, sao các bạn hay phải xin phép để cười thế nhỉ?
PTTiT
TÍCH CỰC
7 năm
Klq chứ các bạn cho mình hỏi là sao đến trang thứ 3 rồi mà vẫn không thấy Ngan85, Đồng Hồ Thế Kỷ vào cắn nhỉ?
thanhups
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng là cái ổ...i... Bài viết nói về nhà sản xuất pin cho samsung. Vậy mà một lũ sâu táo vô cắn xé, kể cả con sâu to đầu đến bọn sâu mới đẻ. Không biết các "admin hay mod" có để ý gì không chứ cái tên tinhte nên đổi sang IPHÂN đi là vừa.
Đọc các bài về android mà một lũ isâu vô cắn không thương tiếc, không suy nghĩ thì thôi ..... Chào các bác em ra đảo trước đây. Chào thân ái và Quyết thắng...
Ah quên chúc các bác năm mới vui vẻ nhé.
@thanhups he. e cũng chuẩn bị ra đảo chơi với bác. nên yên tâm ko cô đơn đâu. chứ ở đây lắm phân lắm rồi.
@thanhups Vâng. Rất cảm ơn bác đã đứng lên mạnh dạn nói nên nỗi lòng của biết bao nhiêu ae sam fan trên tt, há miệng thì mắc con sâu TO mà k há thì ức vc...đ ra. Mua 2 vé đi
thanhups
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mr Hùng1107
Tết chưa được đi đâu nên thèm bác ạ. Vé ra đảo em có người bao rồi nên cứ thoải mái đi thôi. À em là Sofan nhé chứ k phải samfan.
Còn cái trang "Tinhte" - Một trang công nghệ khá lớn, nó tụ tập những thành phần như thế nào thì bác cứ đọc vài bài là bác hiểu.
R.I.I.P.P.P.P 😁 :D:D
Sai lầm lớn nhất của các ban là đụng vào ifan, sai lầm lớn thứ 2 là đụng tới bác i..
À cho em hỏi vụ bỏ tết thế nào, có ai thấy anh TRẦN MẠNH HIỆP cúng tết cổ truyền ko nhỉ :D :D:D
😔 có lẽ mình cũng sắp bị đi rồi, nào mình cùng lên xe buýt , nào mình cùng ra đảo nhé !
@phongba046 hi. phải vô chém gió với chúng nó mới vui bác ơi. nó nâng bi,mình lại hạ bi. cứ thế qua lại thì diễn đàn mới đông vui,mà đông vui thì tt mới kiếm đc xèng chứ. công nghệ chỉ phát triển khi có ng đánh giá mặt thiếu sót của sp.rồi nhà sx từ đó cải tiến, chứ cứ như mấy tay i cuồng kia thì có mà 15 năm nữa cái iphone nó vẫn như bây giờ. cứ nhìn cái ip với ipad,aw thì biết qua nhiều năm nay có tý gì thay đổi đâu.
@phongba046 Hiệp ghét +. Mình thấy thế là được rồi. Còn trong phạm vi 4r này ko ho he được câu nào (sợ nó đập cmn cả diễn đàn - cần câu cơm). Trong này toàn miệt thị nào là i phân với sam phân .... thì ae coi là thư giãn giết thời gian đi và xuê xoa !
Jasper Fork
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phongba046 Nó có cúng Tết éo đâu,nó cúng cái Iphone thần thánh của nó mà. Nghe giang hồ đồn đại nhà nó đau ốm nó còn méo lo bằng việc Iphone của nó trục trặc.
@Jasper Fork R.I.P.... chuẩn bị hành lý ra đảo nghen ! 😁
Bạn dũng cảm, nhưng dũng cảm nơi đông và nguy hiểm là ko tốt 😔
Đâu phải lỗi do pin đâu mà đổi nhà cung cấp!Lịch sử lại lặp lại nữa thôi!😆
Gặp thằng điên đấy thì các bác Next nhanh đi cho khỏe, tinhte này có nó và mấy thằng nữa như là: dualshock, QLNN, bumbum2010, .... và 1 loạt thằng khóc mướn nữa.
Bài về pin của Same same mà toàn thánh cuồng i phân với seeder same same cãi nhau nhỉ 😆))).
Thấy các bạn ifan nói cũng quá mà seeder sam cũng nhiều. Cái gì tốt thì người ta nói cái dở thì người ta chê. Em thì em chờ note 8 ra xem thế nào rồi quất thôi chứ s8 không có ham, không có gì để mong chờ cả,xét về hoàn thiện cho đến trải nghiệm người dùng thì sung vẫn còn chạy dài để theo táo. E thì vẫn trung thành với note 5 và 6s pl nên đừng ai nói em fan hãng nào nhé. Tốt khen xấu chê thôi.
NOTE7 bị Pin chứ con S7,S7E bị pin đâu , nên S8 ra thì lôi vô chung hoài thế làm j thế nhỉ =))) Khi nào Note8 ra thì nhắc giùm cũng đc !

Tinhte bị ám ảnh à ^^
XBlue
CAO CẤP
7 năm
Nhật thì còn phải nghĩ
ip dùng pin tàu và cũng nổ vài lần rồi mình thấy từ trước đến giờ pin samsung và pin nhật sx vẫn là ngon nhất bền bỉ và ít nhiều an tâm hơn pin tàu
Tôi ko hiểu nỗi đây là cái diễn đàn gì nữa thật chẳng ra hệ thống gì hết
Không bt ai là ngừoi đc và mất sau những cmt đâm chém ntn?
Điều này chứng tỏ hàng hàn tiêu chuẩn thấp hơn hàng Nhật, vậy thì so với Mỹ sao đc??? Vậy mà vẫn ngồi chung chiếu với hàng Mỹ và còn đang nhăm nhe nâng giá bán cao hơn. Chắc cả đời ko đc xài điện thoại hàn mất thôi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019