Samsung công bố giá bán, ngày bán của Galaxy Player và Galaxy Tab 2 mới

vuhai6
15/4/2012 4:0Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói thật chứ nhiều người ở đây cho rằng dùng điện thoại tích hợp hết hay ipad tốt hơn....
bản thân mình thấy giá cả phù hợp + nếu có 3G thì đảm bảo sẽ có nhiều người mua vì tiện ích là màn hình rộng, dễ dàng đem đi khắp nơi mà giá thành lại rẻ trong khi cầm cái phone màn hình dù 4 inch hay 5 inch vẫn thấy nó nhỏ nhỏ thế nào ấy nên một chiếc máy tính bảng là phù hợp.
tùy từng đối tượng mà nói chứ không phải ai cũng nghĩ rằng nó không cần thiết.
nếu sau khi bán ra sản phẩm tab 10.1 mà đúng giá 8 triệu không hơn không kém nhất định mình sẽ mua galaxy tab chứ không mua ipad.
Thích e Tab 2 10.1, nhưng chỉ đủ tiền e 7.0, hức hức 😔
Mà các bác cho e hỏi: con 7.0 chỉ có wifi thôi, còn 10.1 là cả 3G đúng ko nhỉ?
thyutinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
tb 7 inch với giá hơn 200$ chắc chắn ko có 3g, và nếu vậy thì khó cạnh tranh lại với sony tablet s và bb pb...
ý kiến cá nhân, đừng chém em
thyutinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducpham2708 trong số nghìn nghìn cái app mà bạn nêu. bạn đã dùng bao nhiu.
trong số những app bạn cài bạn đã dùng mấy lần.
trong số các app mà bb pb có, là đủ cho công việc và giải trí.
mình chơi game 1 tý là chán, chủ yếu còn lại cho công việc, youtobe, chứng khoán, net, nghe nhạc.
bạn liệt ke ra vô số hằng hà các app nhưng lại chẳng liệt kê ra những app mà bạn và mọi ng hay dùng.
mình chưa có pb nhưng đã đc sài nên ko khoe hàng họ j cả và mình đang có ý định mua nên mình mới bảo có đặt em ý ở cạnh 1 em ss phân khúc cùng giá mình chẳng đắn đo mà chọn pb.
thế nào là sự thất bại hả bạn, bạn dựa vào con số kd mà cho nó thất bại sao...
thất bại với ai hả bạn..với bạn chăng.
với 1 ng ko đòi hỏi quá nhiều như mình đã nói ở trên, từng đó là quá đủ (người như mình chắc chiếm đa số)
và những ng dùng ko mtb ko phải là pb thì mục đích chính của họ khi dùng mtb là j ạ...
kinder fire và pb.... khì, với ai chắc tớ ko biết, nhưng tớ thì chọn pb rồi...
bạn rao thử kd và pb với giá 5m, xem em nào đi trước thử koi...
@thyutinh Lòi đuôi chuột rồi nhé bạn, như vậy không phải là bạn biết xài mà không cần đến mà bạn không biết xài! =)) ! Còn về Kindle Fire, nếu rao với giá 5m mà không ai mua thì có thể hiểu được vì giá gốc của nó là 199$ thôi, đồng ý là BlackBerry PB cũng 199$ nhưng mà đâu ai biết lúc mới bán ra giá thấp nhất của nó là 399$, và vì không ai mua nên BB mới phải làm vậy để xả hàng! Cứ mua đi thì chả ai cấm, còn 1 đống những thứ Youtube,Net,Nghe nhạc, Chứng khoán kiểu đấy thì mua Samsung Galaxy Y đi, đủ hết mấy cái bạn nói đấy, làm mấy thứ đó chắc cũng chả cần RAM với CPU cao đâu. Người như bạn mà chiếm đa số chắc chả tập đoàn nào phát triển công nghệ quá! Hehe, sắp mua thì phải công tâm với dòng Galaxy Tab Samsung đã là hãng Tablet thứ 3 sau Kindle Fire và Apple với 3 sản phẩm iPAD , và ngoài năm hãng chính là Apple,Amazon,Samsung,Asus với B&N thì BB cùng Nokia,Toshiba và 1 đống TB Trung Quốc chia nhau cái 12% thị phần còn lại nhé, tức là 1 đống đó cộng lại còn chưa bằng được Kindle Fire đứng 1 mình, vậy mà vẫn có người bảo PB hơn KF, nếu cùng giá mà tốt hơn sao mọi người không mua PB nhiều nhỉ, chắc có dịch hạch gì mà cả thế giới bị điên cùng 1 lúc chăng. Chúc bạn vui vẻ với cái "máy tính bảng số 1 giá rẻ" của bạn!
thyutinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducpham2708 chẹp..bạn có đọc kĩ câu nói của mình ko thế..mình chưa mua ko có nghĩa là mình chưa dùng, ko có nghĩa là mình nghe người khác bảo thế nào mình nói như thế, ko có nghĩa là adua kiểu con hát mẹ khen hay...
bb pb trở về với 199$ thì ai hưởng lợi là cái đầu tiên, rim chấp nhân lỗ để pb trở về với đúng giá trị sx của nó (ko bán "giá" thương hiệu + vô vàn chi phí khác kèm theo như 1 số máy bây h mà bạn "phải" chấp nhân bỏ tiền ra mua..)
ohm, mình ko xài ss galaxy Y mà mình xài sony arc, 1 số app mình cài trên em sony của mình: gg map, vietmobile,zing,evernote,mspdict,aldiko,virtualrecod..và bạn biết đấy, gần tháng nay rồi, mình ko hề động đến mấy cái app đấy.
nhu cầu: nghe nhạc, chụp ảnh, nhắn tin, gọi điện, lướt web, check mail, chat yahoo.
nhu cầu của bạn là gì ạ...
mình thích đọc sách, truyện, đọc trên đt khó chịu, nhưng lại ko lựa chọn kinder, mà chọn pb, vì sao thế. cái này tùy vào nhu cầu của mình. mình ko hiểu là kd và pb chênh nhau bao nhiêu càng ko hiểu là con ss này ra thì chênh ntn về mức độ sử dụng kèm nhu cầu so với pb.
mình thấy lí do duy nhất mà một số người hay nói về pb so với ss: khó dùng. ^^
mình cũng thắc mắc như bạn...giá tốt thế sao mọi ng ko dùng pb nhỉ, mình có vọc vạch j mấy đâu (ng như mình chắc đại đa số (câu này mình nói bừa)).
giá con ss này chắc = con pb (có lẽ thế), nhưng mình và 1 số bạn khá dị ứng với ss (vì sao thế, chắc do bệnh dịch hạch khiến mình và bạn mình mẫn cảm với ss)
khả năng của mình mua đc ipad, nhưng cc mình vẫn chọn pb, vì sao thế: vì nhu cầu của mình chỉ có thế.
Có phải galaxy Advance ko nhỉ ?
chờ galaxy player về vn còn tầm 3-4m hốt 1 con về voọc cho biết mùi android ^^
Em đang quan tâm cái tab2 7inch. Không biết bản 3G thì giá sẽ là bao nhiêu nhỉ?
😁 nó đẹp quá
Jimmy_
ĐẠI BÀNG
12 năm
em player giá cũng vừa phải. hhee. bao giờ về vn nhỉ
em Samsung tab 2 7.0 giá coi bộ hơi bị tốt, tính mua cho mẹ cái kindle fire mà thấy Samsung ra con này chắc phải suy nghĩ lại 😁
ghekua
TÍCH CỰC
12 năm
Em nhìn con galaxy player 4.2, kiểu dáng của nó chắc sẽ là galaxy S3 rồi. Vì hồi xưa đợt galaxy S wifi cũng giống hệt Galaxy S 2
Ngày ss càng ra nhiều dòng sản phẩm khác nhau với nhiều ứng dụng đa dạng ea mình tha hồ mà lựa chọn. Tương lại liệu ss có vượt mặt iphone không nhỉ
vanquann
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá này ở bên Mỹ hay việt nam thế??
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
Chẳng thjck player tí nào ,thà bỏ thêm ita tiền nưa mua con smartphone suosng hơn
giá dễ chịu cho người dùng đấy nhỉ
@shami983 Giá này là giá nước ngoài 😃 về VN cứ các thêm 1tr nữa vào 😃

Tab10.1 2 này ko phải là sp chủ đạo 😃 vì phần cứng gần như "dậm chân" tại chổ 😃 chỉ fix giá, nhưng thị trường Tablet Android cũng ko có j mới mẽ hơn năm ngoái
awe some! ~~~ hí hí tab2 bản 7" giá $250 ;) tốt rồi, tốt rồi 😃
metallive
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng k có nét gì nổi trội hay là đặc biệt
--
mình mà thích thì mua hẳn con điện thoại mà dùng cho sướng, chứ dùng mấy con nghe nhạc to uỵch như thế, nhét vào túi thì dùng mấy chú điện thoại kiểu gì đây
son5c
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái máy nghe nhạc Glaxy Player 3.6in ngon ^^ Đúng giá đẹp tầm 3 triệu là ngon lành cành đào rồi😁
Giá này ngon quá con tab2 10.1 mà có 3G thì còn gì bằng.
ngày 4/5 mình đặt hàng onnline của samsung ở Vietnam được không các bác nhỉ? Hay đặt online ở đâu nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019