Samsung đã công bố lý do viên pin Galaxy Note 7 bị nổ, phải thử 200.000 máy để tìm ra nguyên nhân

sonlazio
23/1/2017 1:35Phản hồi: 555
555 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trên tt toàn nhân tài
Jake_long
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn đống n7 này thèm quá @@
tatome_a7
ĐẠI BÀNG
7 năm
thế trưởng bộ phận thiết kế phải về việt nam.chép nghìn lần câu
" ép dầu ép mỡ ai nỡ ép ...." .điền vào chỗ tróng
ngtamabc
TÍCH CỰC
7 năm
Vậy lảm pin nhỏ xíu nữa, rồi bán ra lại với giá rẻ đi, máy đâu có vấn đề,
LÝ DO LỚN NHẤT LÀ "THAM" TƯỞNG NGON ĂN THÌ KHÔNG CÔNG BỐ
ranmap1989
ĐẠI BÀNG
7 năm
Buồn cho bác Sam, bác cố gắng khắc phục những nhược điểm của bác để thế giới Smartphone ko còn thống trị bởi iPhone (dù noa tốt thật)
Thằng Sam nó hất sh!t vào mặt người dùng, bôi thêm mấy phát nữa rồi xin lỗi tại thích thế
dzuan13_bk
ĐẠI BÀNG
7 năm
rất nhiều bạn vào đây gào thét nói này nọ. tôi ko mua note 7 nhưng rất thích nó, và càng thích cách sam sung giải quyết sự cố , tôi tin rằng khách hàng đã mua note 7 họ hài lòng với cách ứng sử của ss và họ vẫn tin và chờ đợi sản phẩm của sam sung, và có 1 điều lạ là người mua thì hài lòng kẻ ko mua thì kêu gào vì lý do gì nhỉ
@dzuan13_bk Họ kêu gào vì còn nhiều người không mua iphone bạn ơi. Máy thánh đó có nói mai cung =0
Nvhung2103
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dzuan13_bk Bạn nói hay quá. Tết này chắc được ss thưởng nhiều lắm nhỉ ?
dzuan13_bk
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nvhung2103 ừ đủ tiền mua 20 cái ip7 plus ném cho con nít chơi
Kinh quá ... mở hết bằng sáng chế về an toàn pin cho mọi ng sử dụng miễn phí. Ghê quá à nha.. vậy là nhà nhà sx bom à, vậy năm sau a e có pháo chơi tết rồi, khỏi lo mua pháo lậu nha
@DONG HO THE KY Chú bé bán đồng hồ fake đi đâu cũng nâng bi cho apple. Anh bày cho chú cách làm giàu tốt hơn đồng hồ fake này: chú bán sạc và cáp fake của apple ấy. Lãi hơn nhiều . 😃
Có ss cạnh tranh, thì mới có nhiều hãng khác xài. Đồ cũng ngon nữa.
Tao ko có nâng thằng nào, tao khoái iphone nhất. Cười vô mặt mấy thằng nâng bi. Tiền mua đồ điện tử ko bao nhiêu, mua đồ cũ, đồ xài rồi, đồ lock mạng...rồi thể hiện đẳng cấp.
Mấy thằng cùi bắp, tao khinh.
Thằng nào khoái thì mua nhé.
Mấy thằng ko tiền mua xài thì đừng chê linh tinh, tay cầm 4 5 cái dt hãng nào cũng có, giá hàng chục triệu thì hãy nổ, hãy anti, mua cái dt trả góp thấy mẹ ra mà ăn rồi lên mạng chê thằng này thằng kia ko biết nhục à mấy thằng bần cố nông 😆
baonv111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Như vậy là có khả năng được dùng Note 7 hàng RBF rồi. Mong giá sẽ rẻ và vẫn rất thích kiểu giáng của Note 7
Hài nhất là vụ pin xanh...an toàn 😁 Càng xanh càng Nổ to hơn, nhiều hơn...Nhục thật :D
Việc samsung thu hồi note7 là sự hả hê của ifan. Nếu apple phải thu hồi thì lại có 1 sự tung hô kiểu như: apple tuyệt vời khi quan tâm đến khách hàng.
Miẹ ,toàn mấy thằng ngu.apple nó xỏ mũi dắt đi như con vật mà không nhận ra. Lỗi mất sóng, nó dối trá rồi đổ lỗi cho khách hàng do cầm không đúng cách rồi nó bố thí cho cái bao cao su bọc vào. Không biết nhục lại tưởng thế là hay. Cái điện thoại chỉ là cái để phục vụ mình thì lại đi làm nô lệ không công cho nó.
@saigonday Chú bỏ cái tính nói khoác đi, anh chẳng giàu để có thể cho chú iphone nhueng nếu chú thích live chat anh cho chú xem bộ suu tập apple anh đang có. Với anh đt là công cụ thôi. Chú đọc hết bài trước khi cmt nhé
@calvin68 Chả có nếu với thì gì ở đây hết! Anh làm ẩu thích đua đòi thì anh phải chấp nhận rủi ro, thắng thua là chuyện thường tình! quy luật rồi!
Như cái Sam hoá đấy, dăm bữa nữa tháng nhặt đâu được tin iPhone cháy nổ cũng đăng tấp lự đều đều như tuyên giáo thôi, nhưng được mấy ai tin, còn seeder được dịp vào chê bai!
Riêng cái vụ iPhone 7 plus black trầy xước mà nó đăng tới 3, 4 lần, thật là hãm!
Chú tuổi gì tư cách gì? Mà a tưởng đợt trước ra đảo chơi với khỉ rồi, tết nhất dc tinhte ân sá về cầy cuốc kiếm tháng lg 13 hả? Thế thì phải sheeder mạnh mẽ lên nha. Tết đến rất gần rồi
@DONG HO THE KY Chú tự lòi đuôi ra rồi nhé. Nhục mà còn khoe.
Mà anh nói này, chú nghĩ thế nào lại chọn cái nghề đi bán đồng hồ fake, cái thể loại ăn cắp trí tuệ mà lai vào đây tham gia forum công nghệ rồi hô hào. Anh thấy chú nhục lắm.
Không hiểu chú bán đồng hồ thì sẽ giới thiệu với khách thế nào nhỉ: chiếc đồng hồ này nhái như thật ah? Chua khô g thấy ngượng mồm nhỉ.
Ah mà có bán apple watch fake không đấy? Hay cả thần tượng chú cũng phang luôn?
Nói chung bộ phận thiết kế và bên linh kiện đã không hợp ý dẫn đến thất bại toàn tập... cái gì cũng vậy người ta đã nói Chim sợ cành Cong, mà cái này cong hai bên nữa mà lại quá cong nên bùm.
Thôi năm sau ráng lại... kkk
sau này sam nó sẽ phét minh ra pin 7 mầu, nhấp nháy đủ kiểu cho nó hợp thời trang và thể hiện dc chủng tộc hội is nữa đó bạn
@DONG HO THE KY Về lo bán đồng hồ fake đi. Có đẳng cấp thì không phải đi lừa đảo đâu thanh niên.
hettiensai
TÍCH CỰC
7 năm
cứ bảo sao máy đắt, tốn nhiều chi phí an toàn thế này cơ mà, Sony họ không bị về phầm cứng nhưng thiết kế và phần mềm thì tệ hơn./
Ờ, vậy hả. Hihi
Mấy đại gia ăn lương, ăn mày samsung hoặt động như trong cái đỗng đ..i...~ nhỉ!la ó bợ đỡ thấy tởm
Nguyên nhân là do đối tác,phũi tay nhanh như sóc!tụi shit thì thà hồ tung hô,có thêm mấy thằng trá hình giả ta đây buôn ip mới kinh.Ta buôn ip nhưng ta bợ ss thì chỉ có là shitj đơ
@CHIẾN SA_LUÔN SA Vẫn là lảng tránh và nói láo. Chú ra xã hội đừng thể hiện sự mất dạy vì nguời ta chửi chú 1 thì chửi người đẻ ra chú 10. Thôi anh tha cho chú,lượn đi
Nvhung2103
ĐẠI BÀNG
7 năm
@calvin68 mình k muốn nói nhưng ai nói k tốt về ss là ông này vào chửi ngay đc, có văn hoá v l. đọc toàn thấy comment chửi người khác rồi nói iphone lỗi này lỗi kia, nhưng mình hỏi bạn nhé có hãng nào phải thu hồi 2 lần rồi khai tử khi mới bán ra đc thời gian ngắn k. mình k chê ss và cũng k dùng iphone, nhưng cách nói chuyện của bạn làm mình k tôn trọng bạn đc, chỉ vì ít tiền thưởng của ss mà bạn đi nói xấu các hãng khác và chửi nhau với người khác thì mình nghĩ k ít người trên này hiểu bạn là ai và là người như thế nào rồi, mình thiết nghĩ bạn k cần nói nữa đâu, tết này đc thưởng nhiều thì nên đi học lại văn hoá đi nhé sheeder
Tự hỏi nếu bị lỗi do diện tích của pin quá nhỏ thì tại sao Samsung không giảm dung lượng làm cục pin nhỏ lại và bán giảm giá thay vì tiêu huỷ toàn bộ!? kiểu như tìm ra một ký do nào đó để công bố cho có!?
@lehunghmu Thế thì nói cho bạn thoả mãn vậy. Samsung hơn Apple ở chỗ bán ế hơn. 😆.
lehunghmu
TÍCH CỰC
7 năm
@gachiennuocmam bán ế liên quan éo gì đến chuyện apple đổ lổi cho người dùng . xam vl
@lehunghmu Nói rất chính xác. Bán không bằng được Apple chỉ liên quan tới chất lượng sản phẩm Samsung thôi. Bạn rất thông minh :]].

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019