Samsung đăng tải video tiết lộ về "Galaxy kế tiếp": kim loại, cong, viền rất mỏng

Duy Luân
21/2/2015 21:35Phản hồi: 494
494 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vào tinhte cái thú vị nhất không phải đọc tin tức ,mà là vào đọc cmt của các fan hay hơn nhiều
E nghĩ nghề nghiệp chính của Chủ thớt là bày trò cho bọn trẻ trâu vào cãi nhau, đọc cmt với cười =))
Hài!!! Có giỏi thì làm 1 cái "kỳ tích sông Hồng" đi rồi hãy phán.
Không biết thì im lặng mà học hỏi đi chứ, nói thật là cái nền kinh tế của Vn mình ko khá lên đc là tại vì một cơ số thành phần trẻ trâu kìm hãm lại đấy ạ
Các bác ko biết cầm cái hộ chiếu Việt Nam ra nc' ngoài khổ nhục thế nào đâu.
E thấm thía lắm... T_T

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@mrs.tep1992 Samsung sao chép của Apple bị phạt còn Nhục hơn bạn nhiều 😁
@Hiep2014 Toà án của Mỹ xử Apple thắng thì thằng naog bẩn tính ạ? 😆
ultimatevn
TÍCH CỰC
9 năm
@Hiep2014 Nick hiep quang hiep bị ban rồi hả bạn apple toàn năng 😆. Nhớ ko lầm thì cái ios copy mấy cái tính năng như status bar của hệ điều hành cùi bắp nào đó tgì phải =))
hohnah
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hiep2014 Liên quan?người ta đang về chuyện người Việt ra nước ngoài bi coi thường vô phán câu liên quan ghê,hay chuyện ss bị apple kiện liên quan đến bữa cơm của bạn à? Bó tay
Haha bạn này nói hay . Trên cái diễn đàn tinh tế này dân hiểu biết và từng trải nghiệm các dòng điện thoại thì ít . Dân tưởng tượng thì nhiều .. Hãy mua và có thời gian trải nghiệm rồi bình luận nhé các bạn trẻ trâu.
@dninh =))) Lại gặp bác phán bừa.
C biết e trải nghiệm ít ạ?
E với ông xã đang lên ý tưởng mới cho đt của SS làm bằng kim loại nhớ hình.
E ko thích mấy cái trải nghiệm cũ. E thích khác người cơ. 😆
Note SS : hỗ trợ cv tốt hơn , pin trâu hơn .
IP 5 6 , 6+ : thiết kế tinh tế , cảm ứng vân tay , camera nịnh mắt hơn 1 chút .
Hdh : Android nhiều cái hay hơn Ios
Gạch đá đâu quăng vào thử xem .
@dninh Dạ thưa c, c trải nghiệm kiểu gì mà bảo pin Note trâu ạ?
Trâu mà SS phải bán sạc dự phòng, ai đi đâu cũng phải mang theo 1 cái ạ?
@mrs.tep1992 Bó tay luôn. Ko còn gì để nói. Buồn cho 1 thế hệ 😕
chicoptm
TÍCH CỰC
9 năm
Mình mới mua cho mẹ mình 1 con iphone 6 mã hàng vn đây, mẹ mình là người buôn bán nên mục đích sử dụng dt khoe là chính. mẹ mình còn ko biết nt và lưu số dt nữa. Lúc mới mua về phải chỉ mẹ mình cách gọi và cách bắt máy. Chắc có nhiều người tại sao lại mua.... Mình nghĩ thành phần mua đt như mẹ mình rất là nhiều... CÓ AI BIẾT NGUYÊN NHÂN KHÔNG, họ không ngu, ko dốt, họ kiếm rất là nhiều tiền ấy, đừng bảo họ không thông minh nhá..l
@Hiep2014 E bỏ học từ năm lớp 9 anh ạ. 😃
@chicoptm Đọc mấy cmt của bạn đấy mà xem. buồn cười lắm.
@Xăm Thủng Kêu Van Hỏng Mọi người cười là em hp rồi. 😃
Make you smile~
keen9000
TÍCH CỰC
9 năm
@mrs.tep1992 mình ko có khả năng chỉ bảo bạn sai chỗ nào nhưng bạn làm ra tiền đi ,sống khác thì suy nghĩ sẽ khác , đừng nói là mua ip6 , cho dù ip7 8 cũng sẽ mua tặng nếu thích
đôi khi 1 cái đt nó rẻ tiền lắm, đừng đánh giá ng khác như vậy
vitary
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em chỉ mang bỏng ngô và ngồi xem các thím cãi nhau thôi ạ.
Đơn giản là như thế này được gọi là trải nghiệm . 20141102_094348.jpg
mr.nhoxsin
TÍCH CỰC
9 năm
@mrs.tep1992 Giờ này mà chào hỏi nữa chắc em đi bằng gậy quá ^^
@mr.nhoxsin Tây sư phụ cũng đi bằng gậy có sao đâu? :v
mr.nhoxsin
TÍCH CỰC
9 năm
@mrs.tep1992 Sư phụ rồi nó khác. Cơ mà buồn quá thì ib cái nick face tối về em làm phiền chứ còn nằm đây mà rep chắc 10p nữa cướp nó qua thấy y nguyên bộ đồ ngủ nằm đây nó táng cho xéo háng mất ^^
@mr.nhoxsin huyenlazy1992 ^^
Bạo lực thế cơ á?? =))
tarzan908
ĐẠI BÀNG
9 năm
....Hai ông nói chuyện lạc đề rồi. Tôi đang nói chuyện riêng về tương quan Mỹ_Hàn và nói rõ thêm về việc một số người cho rằng Mỹ không biết sản xuất linh kiện điện tử, phải "nhờ" Hàn xẻng là không đúng. Hàn quốc gia công đồ cho Mỹ mà hoang tưởng à ??? đó là việc đã và đang xảy ra. Người làm công (Hàn xẻng) rất tiến bộ và đã ra riêng...rất đáng khen và đáng để học tập.
Còn việc, lịch sử phát triển và thăng trầm của các hãng đó là chuyện bình thường. Sam sung là một công ty công nghệ lớn việc đó hàng tỷ người trên thế giới đều biết, ngoài ra "scandal copy" phải bồi thường gần 1 tỷ đô chắc cũng có nhiều người quan tâm...
Riêng việc đóng góp cho xã hội, ... và xắn tay vào làm. Thì xin thưa với bạn, tôi đóng đủ các loại thuế, đi NVQS, trả tiền sinh hoạt phí cho cá nhân và cho nhiều gia đình khác... vậy đủ chưa? Bạn nghĩ tôi chỉ có thể "ngồi và nói" mà có thể văng ra tiền xây dựng đất nước?
Stop nhé
Hãy mua và có thời gian dùng rồi đánh giá .
Phệu TMC
TÍCH CỰC
9 năm
hj vọng k sịt như s5 mặc dù k thích ss tí nào

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
TinNghia
TÍCH CỰC
9 năm
Thế quái nào mà cái đt còn chưa ra mà các thím phán cứ như đúng rồi.
Hisokazz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Năm nay được đi dự MWC, nếu buổi giới thiệu của SS không hạn chế thì cũng phải cố vào xem mặt mũi S6 thế nào, hi vọng ngon vượt bậc so với S5.
E có cả bộ ảnh của S6 đang test trong nhà máy của ss cơ ạ.. Thấy các bác cãi nhau ghê quá..nói chung có 1 phiên bản cong như note4.. 1 loại phẳng bt.. Có 3 màu như iphone.. Có cover ốp lưng bằng nhựa nữa
@mrs.tep1992 Hi!! K biết post ảnh lên có vấn đề j k? Gấu bác mã nhân viên bao nhiêu!
@quyet.nguyenquang Bác post đi em thân với mấy anh công an lắm. Chắc tiền thưởng cũng đc hơn tí. =))
Hầu như ngày nào cũng đi cả SEVT lẫn SEV nhưng hình như chính thì ở TN.
Mà cho e hỏi tí bác đc thưởng Tết bnhieu ạ?
@mrs.tep1992 Sao lại đi cả SEVT nữa.. K hiểu..bạn mã nhân viên bao nhiêu vậy
@quyet.nguyenquang Có đi làm bằng xe buýt của SS đâu.
Đc cấp 1 cái Inova riêng mà. Cả lái xe nữa. Để đi lại làm việc với cả hai nhà máy. E lên Boss rồi kakakaka
Nhưng giờ thích đi bắt mấy vụ lộ ảnh như bác. 😆)
Trêu bác buồn cười quá =)))
appleno1
TÍCH CỰC
9 năm
Nhá hàng kinh quá nhỉ 😁
bên bài viết của samsung sao lúc nào cũng có i fan bay dzô dz :rolleyes: ? bay dzô rồi tự nói "ờ,apple tốt hơn,ổn định hơn,gia công hơn,..bla bla.." thế có ai cần quan tâm mấy chuyện đó không nhỉ? dùng rồi biết rồi thì im lặng giữ trong lòng đi không ai bắt nói ra ở đây đâu 🆒
Nói chung, bác nào một năm, 4 quý, mỗi quý dùng một loại 6+, Note 4, Z3, M8, mỗi loại phải dùng 2 cây thì nhận xét mới chuẩn.

Còn cả năm hay 2 năm mới dùng một cái rồi ra cửa hàng ngó nghiêng thì đừng bàn hay khẳng định cái quái gì ở đây cả. Phán cứ như thánh.

😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019