Samsung đẩy mạnh phát triển công nghệ Micro LED để thay thế cho QLED trên TV cao cấp

agp8x
12/10/2017 3:38Phản hồi: 291
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

crazyman12
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thấy thằng SS nó có phát triển công nghệ mới thì tốt chứ sao các bác, cái đó người dùng có lợi mà
@crazyman12 Dân tình lại ồn ào nữa cho mà xem, Sam lâu lâu nó lại tung ra công nghệ mới, đua theo k nổi bác ơi
lima69
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đầy hy vọng Micro Led sẽ làm nên chuyện
ivyivy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhiều người dìm samsung thế, sao nhỉ, mình vẫn xem TV của nó mà có vấn đề gì đâu
mysimplelife
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khi nào công nghệ mới Micro Led mới ra mắt
vuatraicay
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái công nghệ Micro Le giờ mới nghiên cứu à các bác
anhdeptraisg
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy hãng TV giờ chạy đua công nghệ dữ quá, thấy cạnh tranh khốc liệt thật
meoconsaigon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khách quan thì em thấy TV của SS ổn mà, nhà em k xài nhưng nhà bạn em thì có, k hiểu sao lại bị đánh tơi bời, nhà em thì dùng Sony từ nào đến giờ, do thói quen thôi, lúc đầu Sony quá tốt nhưng sau này cũng tệ, cũng hỏng lên hỏng xuống vậy mà bố mẹ em vẫn tiếp tục mua TV Sony
Lúc trước bác em bảo muốn mua QLED, em search gg đọc và vào mấy 4rum công nghệ đọc, thấy sam bị dìm k thương tiếc, lạ 1 điều là có 1 bài đó mà bê đi khắp nơi để dìm, cạnh tranh gì kiểu đó k biết nữa
Các bác chê thế nào thì chê em vẫn yêu Samsung đắm đuối nhá
nguulang13
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có thể đây chỉ là sản phẩm dọn đường cho siêu phẩm nào đó của SSung thôi, mấy thằng Hàn khó đoán lắm, khoan chửi đi mấy bác
Chả biết lần này anh Samsung có làm nên cơm cháo gì nữa không
Em yêu Samsung nên nó có lỗi lầm gì em bỏ qua hết, yêu Sam thôi, còn mấy bác cứ yêu tiếp mấy quả kia đi nhé
phomaique88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Samsung LG Sony gì mà k có ưu và nhược điểm các bác ơi
pruto
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy hàng xóm nhà em có TV QLed, đâu nghe ông ấy nói gì đâu, bộ QLED k ổn à các bác
vanata
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pruto vầng bị dìm cho chìm
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Toàn fan samsung với sony trong này à các bác
@linhcuuhoa Có lẽ thế, toàn thấy vào nâng bi không à
Nhà em mua cái tv sony, hỏng lên hỏng xuống, thế mà bố me em vẫn kiên quyết k đổi qua LG hay SS, vậy mới thấy, người tiêu dùng đôi khi cũng mua sắm theo thói quen đó các bác
@tranvuvantung Sony ngày xưa đúng là đỉnh nhưng giờ chỉ còn mỗi cái tên thôi
Em đang chờ xem thằng SS có làm nên chuyện không với cái công nghệ Micro Led này đó, mấy bác cũng nên chờ đi, đừng vội chửi, biết đâu nó đang ủ mưu gì đấy
linhcoffee
ĐẠI BÀNG
7 năm
Năm ngoái mua TV cho quán cà phê, nghe xúi dại mua hàng Nhật bền xịn, mới chưa dc năm mà bảo hành mấy lần rồi, nên mới nói là ba đồ công nghệ này mua cũng hên xui lắm
JennyJenny
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sony Samsung LG, ai thích gì thì mua đấy thôi có gì đâu mà ầm ỹ thế các bác
macron
ĐẠI BÀNG
7 năm
giờ mấy hãng chạy đua công nghệ k mệt mỏi, đấu trường công nghệ cũng khốc liệt quá các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019