Samsung Display phát triển công nghệ 3-D Touch cho màn hình OLED, sẽ tích hợp trên iPhone 8

agp8x
17/3/2017 10:34Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hesnessy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái nào mà bọn seeder sam chửi thì bây giờ sam lại ỉa vào mặt tụi nó: phím ảo, vân tay sau máy, 3d touch.... 😆)
Đọc cm topic lòi ra 1 đống bạn trẻ nghèo cả về kiến thức lẫn tiền bạc. K bít gì về 3d touch cũng vào phán. Tuy hiện tại nó ko ứng dụng đc nhiều nhưng nó cũng k phải là long press nhé.
IOS là "ông chủ" còn samsung là "đầy tớ" hahahahahaha
trex
TÍCH CỰC
7 năm
Samsung nghe mà không muốn mua rồi máy ảnh chụp qua màn hình lòe loẹt nghe nhac như Đấm vào tai pin nhanh chai màn nhanh hỏng....bán thì đắt ...ss và oppo cùng hạng mua thì đắt bán ra rẻ thối chẳng Ngu mà mua sau đổi máy thấy xót tiền
Mới vào xem 1 tí mà hoa cả mắt,tinhtế bây giờ toàn 1 lũ zì đâu ko ,có thể nhà nhiều tiền và cuồng 1 thứ zì đó nên mở miệng ra là ko hay cho lắm
Cho e hỏi không liên quan tí!! Ip6s của e bể màn hình, đi thay lại có bị mất 3d touch không nhỉ??
@Đập Chai01 Ah, bên us e mang ra apple store thay, nên y nguyên, ko bik là mấy cái ko 9 hãng thay có chi ko...
Đen bóng GG đây :D
X-one
TÍCH CỰC
7 năm
@Naga.Baamboo Khổ! Nhóc này trẻ quá, dư năng lượng nên múa giỏi ghê! Người bình thường người ta chăm con, lo cho gia đình, phụng dưỡng cha mẹ! Còn nhóc này thì cứ ở đây múa! Tội nghiệp ghê!
@X-one Thế chắc nhóc ko múa ở topic này từ hôm qua đến giờ nhỉ? Tội nghiệp nói người khác mà ko nhìn lại mình 😃
X-one
TÍCH CỰC
7 năm
@Naga.Baamboo Bác đang vỗ tay tán thưởng nhóc đó con! Thôi, nghỉ 1 lát rồi múa tiếp con nghen! Tội quá!
@X-one Nhóc kiếm gì ăn rồi múa tiếp cho anh xem nhé. Tội nghiệp bị ảo tưởng nặng quá 😁. Tiếng Việt gõ ko xong mà bày đặt đi bắt lỗi người khác, hahaha
Chả bao giờ xài 3D Touch ngoài việc nhấn giữ bàn phím di chuyển con trỏ.
Có tiền thì mua cả 2 về mà trải nghiệm. Cứ phải đôi co vs nhau làm gì ko biết.
Ki vay ta chủ công nghệ mà đợi apple làm trc roiif học theo cho chắc ha
Đuối lí xong quay sang đả kích cá nhân bằng chính tả wtf @@
Tự dưng nhảy vào group apple ra vẻ một đống thứ , ngta bảo chứng minh đi thì lại đưa ra luận điểm google không tính phí - trần đời lại có người đi thuyết phục người khác , đến khi ngta hỏi như thế nào thì: mày đi mà tìm ?
Tóm lại ông bambo phiên này đuối lý rồi thì trật tự đi cho group đi đúng quỹ đạo
@Pisces.Mist Đuối lý? Tôi đã dẫn chứng hết ở những cmt sau đó, ko chịu đọc rồi vào phán như thánh?

Tôi đây khi tranh luận chưa hề đả kích cá nhân bất kỳ ai. Tự nhiên nhảy vào phán tôi dùng từ sai chính tả rồi công kích tôi, tôi phản biện lại giờ bị ghép vào đuối lý nên đả kích người khác bằng chính tả, WTF ???

Giờ tôi hỏi lại là tôi đuối lý hay đám iseeder đuối lý? Đám đó nãy giờ toàn công kích cá nhân tôi thì chắc là ko đuối lý đâu nhỉ ??? Topic đi sai quỹ đạo là do đám iseeder chứ ko phải do tôi nhé.
bảo các ông rồi ,rảnh cũng đừng cãi nhau với con gấu cái đó mà
X-one
TÍCH CỰC
7 năm
@socutezen0s Chắc nó đang đến kỳ động đực! Chọc nó, để nó múa cho vui! Nó hoang tưởng mà!
1 Sam shit đang tự vả vỡ mặt mình :v
@Khánh Bee iseeder công kích anh trước thì anh đáp trả thôi. Nếu iseeder bỏ cái trò công kích cá nhân khi đuối lý thì tốt biết bao 😃
X-one
TÍCH CỰC
7 năm
@Naga.Baamboo
@Naga.Baamboo Ai công kích nhóc Sam shit quote ra đây a xem nào. Thương ghê cơ :p
nminhcuong
TÍCH CỰC
7 năm
3D touch mình xài dùng mỗi trên cái app Setting chỉ đề vào xem Battery và wifi cho nhanh. Nhung app khác chả dùng bao h mà nó cũng chả có mấy app hỗ trợ menu.
Nói chung đến giờ 3D touch vẫn chưa thực sự có tác dụng mấy.
Đợi sau này thôi
X-one
TÍCH CỰC
7 năm
Chắc đang ở Đảo rồi! Shuttle Island! He he he

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119