Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung Galaxy A8s được cấp chứng nhận FCC, màn hình Infinity O, không có jack 3.5mm?

zyzy1908
30/11/2018 19:7Phản hồi: 421
421 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình vẫn thích nó nằm sát góc hơn, nằm vậy thì phần hiển thị ngay giữa khe góc với cam vô dụng, nếu cam nằm sát góc thì hiển thị sẽ tốt hơn.
odimon
TÍCH CỰC
5 năm
Một lỗ vậy vừa cam + cảm biến luôn hả ?
Nhưng nhìn khá đẹp hơn tai thỏ !
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thảo nào samsung ko làm tai thỏ :v
Đẹp đấy!
Trong các p/a fullscreen thì ưng cái này nhất.
Thạch 42
TÍCH CỰC
5 năm
@songoku_1206 Đồng ý nếu cái lỗ nhỏ thế thì đẹp xem clip hay chơi game củng không quan trọng nội dung ngây góc đó lắm. Nhưng nếu làm 6 đến 7 mm như bài viết thì to quá
@Thạch 42 Để lỗ bé cho S10 bác ưi :v
Thạch 42
TÍCH CỰC
5 năm
@Điệp Dandy 6 7mm thì to quá nhìn như màn bị lỗi 😁
@Thạch 42 E nghĩ 6.7mm của a8s là lại nhét cam tầm 20mb vô còn S10 tầm 3.4mm chỉ nhét cảm biến 8mb 😆)
Huhubb
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sang năm chắc các hãng sẽ đua camera và đua xem lỗ của ai nhỏ hơn 😁
Hóng phụ kiện samsung định nghĩa sau khi loại bỏ jack 3.5mm
@Hồ Đăng Khoa Bác cứ tên tâm là thằng Sam nó cung cấp cho 1 đống pk đi kèm nhé chứ k có như ai kia đến cục sạc nhanh còn keo, bỏ lun cái dongle 3.5 😆
@songoku_1206 Trước iphone 7 bỏ jack 3.5mm sam chê apple còn tung clip growing up =)), seed chê apple hút máu mà mới 1 năm sam lật mặt nhanh hơn lật sách nữa =)). Ôi " Người nói đạo lý thường sống như lol " quả chẳng sai =))
@Hồ Đăng Khoa Bọn nó có chuyền thống chửi xong lại đi theo hửi mà bạn... chấp làm gì
@Hồ Đăng Khoa Hahah dm cái hình tếu thật. 1 adaper chia đôi vừa sạc vừa nghe. Adapter thứ 2 chia nhánh ra cho bồ cùng nghe hehe vãi tếu.
Éo biết sam nó có nhổ rồi liếm k
Sao ko làm 4 viền mỏng đều nhau nhìn cho cân đối nhỉ
minh3ko
TÍCH CỰC
5 năm
Huawei với lenovo cũng sắp rồi.
@minh3ko đợi con nào ra trước thôi
Thạch 42
TÍCH CỰC
5 năm
@minh3ko Con nào ra trước hay sao không quan trọng mà quan trọng là thằng nào cho trải nghiệm tốt hơn. Củng như tai thỏ lắm hãng làm mà có được như iphone đâu.
ahihi, nhớ ai đó tự hào lắm khi không bỏ jack 3.5 mà nhỉ
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khá đẹp tầm trung thế này ổn rồi
Mau Phan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màn hình em này đẹp không tì vết, lộn còn 1 vết để tự xuống.
Cái mặt đang đẹp lại mọc ra cái mụn!Làm thế éo nào tẩy được nó đi đây!😆
@joeBanana Vì hạn chế công nghệ nên màn hình ko thể tràn lên hết đc, phải có 1 phần để chứa cam, faceid... nên phải có cái chỏm xuống. Nhiều khi xem ảnh hay video full lên cái chỏm ý che đi, như vậy gọi là chóm mới đúng. Ngoài VN gọi tai ra thì mng ai cũng gọi là chỏm.
@flower_cutter Chả có nơi nào trên trái đất này gọi"notch"là cái chỏm hay cái bớt cả!Chắc chỉ có Seeder mới gọi nó như vậy!😃)
@joeBanana Mình ko biết seeder là gì, mình là người dùng bt thôi nhé. Theo bạn dịch tiếng Việt cái chỏm nhô ra ấy gọi là gì nhỉ. Vì người ta gọi "notch" là nhắc đến phần nhô ra chiếm chỗ ấy, chứ ko phải nhắc tới phần còn lại không bị chiếm chỗ?
@flower_cutter Cái đó thì chuẩn rồi!Nhưng người dùng đều gọi nó là"tai thỏ"chứ không ai gọi nó là cái chỏm hay cái bớt cả!
Xem ra cách duy nhất để gọt cằm là bỏ 3.5mm
@luanth Khi Luan bào chữa...có lý do nhưng vẫn thấy nhục quá 😁
@luanth Sao xưa bọn e chửi ghê lắm mà... còn kêu bọn ifan cố bào trữa với lấp liếm mà?
@lekhanhtrung123 Thím cúc sai vãi c ra còn gì? Định nói ip7 mỏng hơn ip6 hay sao hả?
Cái lol gì bọn chóp bu nói cũng là đúng đâu. Và nhất là rắm của nó cũng phải thối chứ ko nhẽ ai kia bảo thơm
@luanth Seeder nói chuẩn. Có lẽ thôbg minh lên là do ăn dừa khô.
Mr.New
ĐẠI BÀNG
5 năm
Như trong ảnh thì đẹp thật.....
Nốt ruồi
thangkoi99
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang cầm xs max và thấy tai thỏ lạc hậu quá rồi 😔((
@thangkoi99 Tai thỏ vẫn chưa là bước đi cuối cùng của apple nha bác
thangkoi99
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Điệp Dandy Đầu năm sau chắc bỏ hết tai thỏ r bác :(((
Uả trước nghe fansam tung hô là ss sắp ra cam công nghệ dưới màn hình mà . Giờ thì cũng đục cũng khoét thôi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019