Samsung Galaxy C9 Pro có giá chính thức 11.49 triệu, trả góp 0%, trả 3.5 triệu mang máy về

sonlazio
3/4/2017 5:23Phản hồi: 184
Samsung Galaxy C9 Pro có giá chính thức 11.49 triệu, trả góp 0%, trả 3.5 triệu mang máy về
Samsung sẽ bán C9 Pro chính thức ở Việt Nam với giá 11.49 triệu đồng, máy dự kiến được giao vào 15/4 tới. Theo thông tin mình nhận được thì C9 Pro sẽ không đi kèm các khuyến mại nào nhưng vẫn cho phép trả góp 0%, bạn chỉ cần trả khoảng 3.5 triệu đồng là đã có thể mang máy về nhà rồi.

Với mức giá này thì C9 Pro sẽ cao hơn một chút so với A7 2017 (đang được khuyến mại còn 10 triệu) và Oppo F3 Plus (cũng đang khuyến mại 10 triệu kèm quà trị giá khoảng 2 triệu), hai đối thủ chính của nó.
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không liên quan nhưng ae cho hỏi VN chỗ nào bán SE 128G chưa nhỉ hỏi các shop lớn chưa đâu bán!
eaglet_no1
TÍCH CỰC
7 năm
@Mr.Seo Đợt trước đọc bài mình thấy tt nói rằng các shop lớn không mặn mà nên không nhập về bán chính thức. Bạn tham khảo thêm.
hidronak
TÍCH CỰC
7 năm
@Vũ Huy Vũ vâng, đó là điểm yếu duy nhất làm em chùn bước :D
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hidronak Thấy bảo vấn dùng gen 1 bác ạ!
Oppo F3 Plus hoàn thien và đẹp hơn hẳn,về chụp ành thì Oppo là nhất nhì hiện nay rùi nhé mấy chế, giá lại rẻ hơn C9 Pro
banhkhuclac
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giang a bong Bác là nhân viên Oppo hay sao mà chém mạnh tay thế?
sinhco1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giang a bong Clone mới ah =)))
Kusa123
TÍCH CỰC
7 năm
@giang a bong Ông nay làm cho oppo chắc. Hang oppo thì never =))
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
@giang a bong Tội cho thèn ku này ghê.. 1 là seeder cho oppo.. 2 là sky trẻ nghé
Ram to hơn S8 luôn 😁
F3 plus ra mắt chắc S8 năm nay ế tè le cho mà xem
LoHa.NG
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giang a bong Fan cuồng OPPO
phuongdh5s
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giang a bong Thánh quên uống thuốc rồi, nói lời ba hoa mấy ai nghe
@giang a bong 1 thanh niên ko có thóc phán ☺
nhipdieu2910
ĐẠI BÀNG
7 năm
@giang a bong Tuổi j mà so với s8.ảo tưởng
Samsung đẻ nhiều, chân dẫm chồng chéo lên nhau...và tương lai ai cũng biết...đem con bỏ chợ vô số...ôi cái vòng luẩn quẩn mà chịu thiệt nhất là NTD.
_WIN_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ga2018 Đẻ nhiều thì có nhiều phân khúc ở mọi mức giá. Để những thằng nghèo như mình vẫn có thể dùng smartphone 😁 còn ai giàu hay bố mẹ nó giàu cứ 20 - 30 triệu mà quất hàng cao cấp :v
@Ga2018 bạn có thể tham khảo trang này để coi lịch cập nhật của Samsung nó bỏ chợ như nào. Cái dòng mà ko xài, ko biết lại hay nói nhảm là vậy á.
http://live.samsung-updates.com/index.php?device=none

Còn muốn cụ thể dòng nào thì gõ mã của dòng đó vào, đây là Note 5 VN
http://live.samsung-updates.com/index.php?device=sm-n920c
@_WIN_ hehe mấy thằng hàng cao cấp "vài hôm kẹt tiền bán ít mất giá", phải nói vậy mới đủ.
Mỗi lần nghe nhai nhai iphone đẳng cấp ít mất giá, mua vài hôm kẹt tiền bán lại ít mất giá là mình chịu. Kiểu nhìn người ta tự tát vào mặt thấy vui.
nghialac
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ga2018 Thích nhất câu này nè
Sao 1 con ko nổi tiếng lại có ram to hơn con flagship nhỉ? Ko hiểu nổi cái bọn ss này.
mjracle
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SilentAngel Ram nó nhiều nhưng chip ko mạnh như flagship được...
Ram nhiều để gánh phụ con chip thôi...
37 Quê Choa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SilentAngel Ram dung lượng cao hơn nhưng chuẩn ram thấp hơn
connhimhoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SilentAngel Thử nghiẹm lót đuờng ấy mà bạn
triet099
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SilentAngel Ram cao hơn nhưng băng thông ko cao chip yếu hơn gpu cũng z. Chỉ dc đa nhiệm nhìu ko dc nhanh . Tối ưu hóa cũng ko bằng flaship
Con này màu đen hơi bị đẹp nhưng to quá cũng chả ham.
Không mua Samsung cũng như OPPO tàu khựa mã độc mau xuống lag vl.
12 triệu thêm tiền mua iPhone 7 32GB.
conkinhong
TÍCH CỰC
7 năm
@anhtrungkakadanang Éo thể chuẩn hơn
Mệt. S8 thì có 4G , con này nhét lắm ram thế
histyle
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã dùng qua. Máy đẹp, hiệu năng tốt.
P/s: Giá hơi caom
37.TXCL
ĐẠI BÀNG
7 năm
khiếp seeder ọppo nổ ghê quá... đọc mà hãi :oops::oops:
@37.TXCL bác đọc hãi chứ em đọc sặc cơm cmnr, nhảm vô đối
tuansenanh
TÍCH CỰC
7 năm
@37.TXCL oppo chụp ảnh nhất nhì từ bao giờ thế
camera chắc Oppo ngon hợn tẹo
Vừa đủ 3tr5 để hốt em nó. Nhưng nghĩ lại để thêm chút mua ip7 dùng ổn định hơn.
@John Chris Nếu bác ko lăn tăn cái vụ tuỳ biến, đổi theme icon hay lăn tăn chuyện app tính phí thì qua ip cho lành, chứ mấy con ad dòng tầm trung dùng 1 time thì xuống ghê lắm😔 flagship mà còn ko ăn ai nữa bác ợ😃
aktily
ĐẠI BÀNG
7 năm
@John Chris Iphone xai chan che ban lai do lo hon dung ko
chuott
ĐẠI BÀNG
7 năm
@John Chris 11.5 với 18.9 mà bảo là thêm chút nữa 😆)) gần gấp đôi đó ông nội. Vãi cả thêm chút.
@chuott 7tr là trả góp 0% bên Fpt được rồi cha nội.
PentiumT
TÍCH CỰC
7 năm
Vất hết, meizu m3 note fpt vừa xúc xong 3tr4 quá thơm 😁
PentiumT
TÍCH CỰC
7 năm
@tieutu911 Của mình cảm ứng mượt ko vđ gì, màn trong trẻo, ám xanh rất rất nhẹ, khác biệt hoàn toàn với nhiều máy xiaomi mình đã dùng. Camera ko xuất sắc nhưng thật màu. Game Liên quân mobile max setting mượt, MU Origin chơi tốt dù hơi lag. Nói chung với cái giá 3tr4 thì quá quá ổn.
tieutu911
TÍCH CỰC
7 năm
@PentiumT -ý mình là nó cảm ứng không nhạy bằng LG thoi chứ so với mấy máy khác thì bình thường. Mà không biết sao nhỏ em hồi đó nó bán đt nó nói meizu máy nào nói chuyện mic cũng thu nhỏ. Meizu so với xiaomi thì máy nào hơn ? để sau này v10 đột tử đổi qua hảng khác thử 😁
PentiumT
TÍCH CỰC
7 năm
@tieutu911 Fan ruột LG từ hồi P500 nè bạn :D. Tiếc là em nó từ G2 đổ lên lắm bệnh quá nên chuyển phỏm :D. Qua các máy đã dùng mấy thấy như sau:
- Samsung đẹp nhưng nhanh tã, được cái màn amoled màu đen rất sâu. Camera ổn hơn 2 ông tàu kia. Knox tốt quá nên root là xác định mất bh.

- Xiaomi mạnh về cấu hình nhưng màn hay ám khá nhiều, mỗi con một kiểu ám vàng-hồng-xanh khác nhau. Hệ đh miui đẹp nhưng chưa ổn định. Camera xiaomi tệ, trừ mi4, mi5. Cộng đồng phát triển vọc vạch khá đông. Máy lành ít đột tử.

- Meizu mới dùng M3 max và m3 note thấy màn ít ám hơn xiaomi hẳn, camera ko nịnh mắt nhưng thật màu, khá ổn. Hđh flyme ổn định hơn xiaomi. Cùng cấu hình nhưng flyme nhẹ mượt hơn miui và game cũng cảm giác ngon hơn. Cộng đồng ít, hdh đóng đinh với nút Home thần thánh nên hầu như ko có rom tùy biến như Cm, Aosp... được cái nhà sx cho sẵn lựa chọn bật root, và cũng dễ dàng chạy lại rom hủy root khi cần đi bh...
tieutu911
TÍCH CỰC
7 năm
@PentiumT Meizu m3note chụp chỉnh tay rất khó , còn sót lại 1 tấm làm kỷ niệm, chụp cũng nhiều mà xoá hết rồi còn mấy tấm kia chụp loa bán P70308-120619.jpg z594983125120_ede15f1d3b3e5945ef3ce35fbaae47b8.jpg
Khung lâu nam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019