Samsung Galaxy Golden 3 nhận được chứng chỉ, sắp ra mắt?

sonlazio
9/11/2015 1:0Phản hồi: 64
Samsung Galaxy Golden 3 nhận được chứng chỉ, sắp ra mắt?
Galaxy Golden là dòng điện thoại nắp gập cấu hình cao của Samsung còn Galaxy Folder là dòng cấu hình thấp. Một chứng chỉ từ TENAA cho thấy chiếc điện thoại nắp gập mới này sẽ có màn hình 3.9" 768x1280, chip Exynos dòng cao (7-series) 8 nhân 2.1GHz, 3GB RAM và bộ nhớ trong 64GB. Khi Galaxy Golden ra mắt hồi 2013 thì giá của nó vào khoảng 700$ nên có lẽ Golden 3 cũng sẽ không rẻ.

Về camera, Galaxy Golder 3 có camera sau 16MP, trước 5MP và chạy Android 5.1.1. Theo TENAA thì máy nặng 204g và dày 15.1mm, không có gì ngạc nhiên với một chiếc điện thoại gắp gập cấu hình cao.

Tên mã của sản phẩm bị lộ này là SM-W2016, Galaxy Golden 2 là SM-W2015 và Golden đầu là W2014.

Lưu ý: GFXBench trước kia từng lộ kết quả benchmark của sản phẩm này dùng màn hình 4.6" thay vì 3.9" như TENAA. Có lẽ chúng ta phải chờ sản phẩm chính thức ra mắt mới có thể biết rõ được.

Tham khảo: MobilePicker, ảnh minh họa: Galaxy Golden
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lại vỏ sò ah !
@Thangmasaru Nó là vỏ ngao bạn ak
caphe17
TÍCH CỰC
8 năm
Mong ước của mình sắp thành hiện thực, mình tin là Nokia sẽ hồi sinh lại dòng N93i với camera 20mpx pure view. 😁
saladass
TÍCH CỰC
8 năm
@caphe17 Pureview bị bán rồi,chắc là Clearview,Puresight,Clearsight gì đó.Chỉ thích đem Pureview so với thuật toán mới của Nokia(nếu có)
caphe17
TÍCH CỰC
8 năm
@saladass Ý mình là nokia sẽ sản xuất lại điện thoại. 😁
phantnang
TÍCH CỰC
8 năm
@caphe17 cùng quan điểm, thích cái ống kính zoom của em nó!
Nấp gập sao ko làm cấu hình vừa vừa thôi giá bình dân chắc sẽ hồi sinh lại phong trào dt nấp gập nhỉ
vl9bl
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vỏ sò huyền thoại, ráng kiếm 1 con sài mới được
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
8 năm
@vl9bl ĐANG CÓ 1 BÁC BÁN CON NÀY TRÊN NHATTAO ĐÓ. KO BIẾT 1 2 HAY 3 NHƯNG NÓ Y HỆT VÀ 2 MÀN HÌNH
Mấy chị em chắc thích con này,cá nhân mình kiểu gập,trượt,xoay thì không thích được
Nhớ hồi xưa cần đt lên nghe gẩy 1 phat là nghe dc lun. Vẫn nhớ cái cảm giác đó
Đẹp nhưng giá cao quá chừng
kiểu siêu nhan biến hình đây mà.hehe.
Cầm con này trên tay cũng sang trọng phết đấy nhỉ
ly hoang duc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nghe gọi chọi đập trở lại nhỉ ^^~
MangoMan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hy vọng cái giá vừa đủ mềm để làm một em.
@MangoMan 700 OBAMA kìa bác ới 😁! Em cũng thích gâp mà tiếc quá:p. Nhớ hồi có con softbank 740sc, bị thằng em xin mất 😔
Nhìn là thấy khó bán rồi, hồi xưa đi nữa thì nokia 7610 vẫn hơn đám sò này 😃
@wink 7610
cấu hình cao kinh khủng mà nạp gặp thì khó chơi game lắm , trừ khi xoay dc 360 độ
e chỉ có 1 ước ao là cái cấu hình kia nhét vào con moto v3i thôi
mà dt nắp gập thì nên có cái cảm ứng ngay trên bàn phím như của BB passport
Bây giờ lại có cảm hứng với kiểu này mà chỉ cần cấu hình vừa thôi cho nó rẻ đâu cần mạnh trên mấy máy này làm gì.
anhdao1520
TÍCH CỰC
8 năm
Kiểu gì cũng chê đc, thấp thì kêu sao thấp thế, bán ai mua/ cao thì lại kêu sao ko làm thấp thôi 😕
E vẫn dùng một con 206 vs một con nắp gập trung quốc.
Trông sang vãi.
Lại gọn, đỡ ngốn pin trong khi con smartphone nó hao ở cái khoản sim siếc khá nhiều
99v9.9999
TÍCH CỰC
8 năm
cái giá khó chấp nhận được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019