[SAMSUNG Galaxy Mini] CM7 tất cả ROM, Theme, App ... Update

contraunuoc
30/12/2011 5:25Phản hồi: 5.431
5.431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
@QXPro mình vào market tìm ics search bar thì nó toàn của go widget thôi.phải cài go widget mới go laucher mới dùng đc.hjz.chán thật.😔
Chỉnh màu là indicator color trong notification power widget nhé! Thuộc interface!

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

Thế nếu bạn dùng ADW thì tìm theme ics cho adw nhé!
Bạn vào chỉnh màu đồng hồ trog status bar tweaks, thuộc interface nhé!
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bạn.ổn rồi.hj.

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

bạn biết cho hiden icon trong menu k? hjz.mình muốn ẩn mấy cái app đy mà chả đc.hjz.

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:36 PM ----------

giờ mí để í là k thấy app youtube đâu cả.huhu.mặc dù vào market nò báo đã cài đặt.nhưng k thấy chỗ mở.huhu.mình rất cần youtube ai giúp đy.T.T
catcancau
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn vào titanium backup xem nó có bị freeze k...rom của mình lần trc cũng thế 😃
À mình lộn phải là " Twiz ICS Search Bar "
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
đc.ùi.mặc dù k như mong đợi.gỡ luôn òi.bé quá và là đồ face k chạm để tìm kiếm đc.hj.thanks bạn nhar.^^!
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai biết cách tắt rung khi bấm các số trog quay số ở cm7 rc4 k? hjz.mình k tắt nổi.ghét quá đy mất.cứ bấm 1 số là nó rung manh.chán thật.😔
Bạn vào bàn phím số, ấn nút menu chọn preferences rồi kéo xuống bỏ tích ô Enable haptic feedback là ok.
Vào phần sound trong setting, bỏ chọn Audible Touch Tones
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn k đc.mình làm hôm qua ùi.k tắt đc mới tài.chỉ rung ở mỗi phần quay số mới chán.hay là rom chưa fix nhỉ.hjz.
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bạn đc ùi.hi.😃
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã up lại sang bản zing của bạn trâunc ^^! mượt hơn bản RC4 gốc.quyết định dùng bản zing này đến cm9 hoàn thiện.hjhj.nhưng mà googleapp k thấy đâu nhỉ.😔
Bác trâu ơi mình sắp mod xong rom mong bạn up thử nếu thấy hay thì đưa lên trang nhất trong topic của bạn nha.
Cám ơn bác mình đang mod bản Zing và ADW launcher + ICS hứa hẹn mạnh hơn ZIng mình đang xài Zing và khá hài lòng
Google app thì bác nên khởi động lại hoặc đăng nhập gmail xong thì nó tự hiện ra
Okie bạn mod xong thì pm mình nha ^^ mình up test truoc cho ^^
lại xắp có rom để test rồi 😁
Nhiều rom qúa chóng hết cả mặt.
Tình hình đang thử nghiệm Miui mod rom nhg khá là khó, mất nhièu t/g.Mình lại đang thi mới chết chứ 😔(
Rom updated
whistkey9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Zing Final dùng chắc mượt hơn bản zing nhể. up thôi!
bản ZingFinal bị lệch cảm ứng bác ơi @@
Đã có hướng dẫn fix lỗi lệch cảm ứng file kèm theo bác ko chịu đọc cách fix bảo sao ko lệch
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
một số rom tích hợp adw hay bị lệch cảm ứng.K riêng gì mini nhà mình.Bản zing của bác phải nói rất mượt mình khá ưng í.Để mình ủng hộ các bản tiếp theo xem.Mà xin góp í là bạn nên bỏ mấy app zing đy.K khả dụng cho lắm.Ít dùng.Nhất là zing browser.Xyn chắc chắn với mọi ng là nó đc mod lại từ ucweb browser của bọn china.Bạn nào từ symbian chuyển sag sẽ biết rõ hơn.Hjz mình rất gét thể loại í.Zing key cũng nên thay bằng gõtv3.Bạn xem đc.K nhé.Í kiến riêng của mình thôy.Hj.
bác chủ thớt ơi.cái mục App Drawer nó ở chỗ nào vậy? E vào mục setting ko thấy 😔
Appdrawer là nhấn nút menu nó vào các application đó ^^ ặc ặc

---------- Post added at 08:42 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

Okie theo ý bạn mình làm bản Zing rút gọn chỉ có Zingkey thôi gotiengviet 3 cài riêng thì ko sao tích hợp vào rom bị FC ^^
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong chờ cm9 từng ngày...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019