SamSung Galaxy Mini - Rom CM7/CM9, Theme, Apk, .... Update Thường Xuyên

23/4/2012 9:17Phản hồi: 11.028
11.028 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái launcher pro bị fc sau khi reboot hay mở máy...lần nào cũng zậy...hix
@kobe_bryan2387 fc thì có làm sao.bấm vào Buộc đóng là bt chứ j
Bản Ka-Rom Final hơn hay là bản Ka-Rom deOdex hơn nhỉ
nguyenva
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn bác rất nhiều mới tham gia diễn đàn nhưng thấy bác tích cực vì anh em nên cũng thấy vui lắm
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
Vậy là 3 ng bị au tu reboot...
Mình thấy như thế này ko biết đúng không.khi đang mở một ứng dụng nào đó lên rùi bấm nút khóa màn hình là bị,và bấm nhanh 2 lần nút tắt mở màn hình là bị,và đang trong một ứng dụng khi mà tự động khóa màn hình là bị.NHƯNG LÚC BỊ LÚC KHÔNG.ví dụ.hồi nảy mình thử mở trình quay số lên rùi bấm khóa màn hình thì bị lun.đang trong cài đật bấm khóa màn hình bị lun.
Ko bít bị gì lun
@axuanpro bạn có bản 2.3.4 full pack ko cho mình xin nào hiện giờ chỉ có bản one pack thui
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
@axuanpro Hum nay làm 2 lần rùi bạn ơi.2.3.4 có full pack àh
tri1407
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Huma_mr Bạn nói cứ như,là đang xài máy của mình vậy mình cũng bị y chan như,vầy lunT_T
shino189
ĐẠI BÀNG
12 năm
Muốn ổn định thì Deodex 😃
Muốn theo phong cách bác trâu thì Ka-rom ^^
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
Quyết định up về bản [ROM]Mini-Official-Pro-Mod-by_contraunuoc.zip hjhj
Android là vậy @@, bị phân mảnh quá nhiều nên khó tìm cách khắc phục lắm, nên lên CM9 rồi về CM7 đi vừa test lúc sáng ngon lành 😁
Bác nào biết cắt ảnh trong photoshop thì giúp mình. Vừa kiếm dc 1 vài ảnh của 1 em cực xinh định cắt ra độ phân giải 320x240 cho con máy qwerty của mình. Mà hình của em ý toàn hình đứng. Nên mún cắt ra hình nằm ngang.

@Huma_mr lên cook lun,cho ngọt thì về full pack rùi,reset factory,format lun SD(có gì quan trọng cop ra PC) flash CWM 5.2.0.8 touch,phân vùng SD,flash rom cook 😃
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
@axuanpro Có cần thiết phân vùng ko
@Huma_mr có chứ,phân vùng sẽ cài đc nhiều ứng dụng lắm,làm như bác trâu hd ấy 😃
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
@axuanpro Biết là vậy rùi,nhưng mình củ bỏ phân vùng rùi,bửa nào phân lại^^
em nỳ học cấp 2 và cấp 3 đều chung trường với mình và còn ở gần nhà mình mới đau nhưng tiết là ko pit nhà.

Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
@chojsoohoon 2kon mắt to wá.
Fap Fap Fap =))
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì như thế này 2.2.1full pack rùi 2.3.4 one pack sau đò clockworkmod
@Huma_mr về lun 2.3.4 full pack lun cũng được
http://www.tinhte.vn/threads/674398/
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
@axuanpro Tại vì trong thẻ chỉ có 2.2.1 là full ah
@axuanpro link này chỉ có 2.3.4 one pack bạn ơi. Ko thấy 2.3.4 full pack
@Huma_mr ko đc rùi bạn ơi,theo kinh nghiệm là phải lên 2.3.4 full pack,rồi mới lên one pack bạn ah.lên cái full pack 2.3.4 XXKPI ấy
@chojsoohoon có cái full pack 2.3.4 XXKPI ấy,lên cái đó xong lên cook là hay nhất 😃
ko quen nhìn gái miền nam nên ko thấy j ^^ thích gái bắc hơn 😁
nguyenva
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác ơi cho mình hỏi thử tí ạ, cái rom final sao mình chạy trên máy nó không báo chạy wifi ạ
ặc nào giờ mấy ku toàn lên one pack =)) 😁
magic đang thủ dâ... àh
@phamnguyenvietnguyen =P~ =P~ =P~
@Magicdarknight 10 thằng bóp cổ 1 thằng chăng ;))=))
@axuanpro (.)(.)
.). .(
(.... )
.\ V /
@Magicdarknight ha ha ha chắc bị xx rồi nên ko ra dc
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
Thủ dâm là làm như thế nào vậy,chỉ mình với^^
@Huma_mr giả bộ hoài ông tướng ngày nào cũng ấy ấy hết vậy mà còn giả bộ hỏi.😁
@Huma_mr Mình hướng dẫn cho
Bước 1 lột quần áo ra
Bước 2 tìm một cái máy hút bụi, ống nước, chó cái, chuột cống vịt xiêm hay thậm chí ko có gì cũng dc
Bước 3 xem maria ozawa ^^
Bước 4 đè mấy món trên ra làm theo ^^ ko thì tự tay bóp cổ nó 5 thằng ko đã thì 10 thằng bóp 1 thằng tới khi nó trào đờm ra
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
@chojsoohoon Ngày nào củng ấy chắc die wé^^
@phamnguyenvietnguyen wow cách của bác quá hay cho những mem chưa biết ấy ấy là gì ha hah ha hah
@chojsoohoon Dù là một biện pháp tình dục an toàn, vẫn còn rất nhiều người nghi ngại về các ảnh hưởng của thủ dâm lên đạo đức và sức khoẻ. Các vấn đề mọi người thường băn khoăn là:

Thủ dâm có phải là một hành vi đáng xấu hổ không, thủ dâm có ảnh hưởng đến khả năng quan hệ tình dục sau này không, thủ dâm có ảnh hưởng đến khả năng có con sau này không, thủ dâm bao nhiêu lần thì đủ?

Trước hết phải nói rằng thủ dâm là một hành động sinh lí hết sức bình thường. Nếu bạn thủ dâm, bạn hãy tin rằng bạn không phải là người duy nhất. Hầu hết ai cũng đã từng thủ dâm trong cuộc đời ở một mức độ nào đó. Không chỉ các bạn nam thủ dâm mà các bạn nữ cũng thực hiện việc này.

Bình thường, thủ dâm sẽ không ảnh hưởng gì đến khả năng quan hệ tình dục cũng như khả năng có con sau này vì việc sản xuất trứng và tinh trùng là một quá trình liên tục trong đời sống con người. Thủ dâm còn có một số tác dụng tích cực như:

Giải toả tâm lí: khi bạn có ham muốn tình dục nhưng bạn thấy mình chưa thực sự sẵn sàng cho chuyện ấy hay bạn chưa có bạn tình hay bạn tình cũng chưa sẵn sàng cho chuyện ấy thì thủ dâm là giải pháp tốt nhất cho bạn. Bạn có thể thực hiện thủ dâm một mình hoặc cùng bạn tình thủ dâm cho nhau. Trong trường hợp các bạn thủ dâm cho nhau, cần tỉnh táo để tránh trở thành giao hợp thực sự. Cách tốt hơn để tránh nẩy sinh các ham muốn tình dục là bạn hãy tránh các cơ hội mà hai người có thể ở riêng với nhau. Bạn cũng cần tránh tiếp xúc với các yếu tố có thể làm nảy sinh ham muốn tình dục như tạp chí và phim ảnh không lành mạnh.
😁:p
Thử nghiệm cảm giác: hầu hết mọi người đều rất lo lắng trước khi thực sự có lần quan hệ tình dục đầu tiên. Thủ dâm là một biện pháp tốt để các bạn có thể thử nghiệm cảm giác của mình về chuyện ấy mà không làm hại cho ai.

Kiểm soát tình dục: bạn có thể kiểm soát từng giai đoạn hưng phấn tình dục của mình để đảm bảo hoạt động tình dục sẽ diễn ra suôn sẻ. Bạn sẽ hiểu về cơ thể của mình hơn. Bạn biết làm như thế nào thì bạn sẽ thích, như thế nào thì bạn không thích. Sau này khi đã kết hôn hoặc khi các bạn quyết định có quan hệ tình dục, điều này sẽ giúp cả hai người cùng đạt được khoái cảm. Nếu bạn gặp khó khăn trong việc xuất tinh như xuất tinh sớm hay xuất tinh muộn, thủ dâm được thực hiện như một bài tập giúp bạn kiểm soát việc xuất tinh của mình tốt hơn. Bạn thậm chí còn có thể kiểm soát để "hắn" không "ngóc lên" vào thời điểm không phù hợp.

Tránh mang thai và mắc các bệnh lây truyền qua đường tình dục: đây là một tác dụng to lớn của thủ dâm đặc biệt trong bối cảnh hiện nay khi mà HIV/AIDS đã phát triển thành đại dịch trên toàn thế giới. Tức là thủ dâm rất an toàn trong phòng ngừa các bệnh lây truyền qua đường tình dục cũng như có thai ngoài ý muốn mà vẫn đạt được khoái cảm.

Thủ dâm cũng giống như các hoạt động tình dục khác, ở mức độ vừa phải đáp ứng nhu cầu tình dục của cơ thể thì nó có tác dụng giải toả, giúp cơ thể không bị áp lực, sảng khoái nhưng nếu rơi vào tình trạng nghiện tình dục (trong trường hợp này là nghiện thủ dâm luôn nghĩ hoặc phải làm điều đó không tập trung tinh thần, sức khoẻ cho các hoạt động khác được) thì sẽ có hại cho cơ thể vì luôn tạo nên sự mệt mỏi của cơ thể, không suy nghĩ và làm việc bình thường được.

Khi đó cần có sự giúp đỡ của các bác sĩ chuyên khoa tâm lý để giúp làm giảm ham muốn, điều chỉnh hành vi tình dục.

Một số điều cần lưu ý về thủ dâm:

Thủ dâm ở nơi riêng tư kín đáo, tránh làm ảnh hưởng đến người khác. Thủ dâm ở nơi công cộng sẽ bị coi là một hành vi quấy rối tình dục. =)):D

Vệ sinh sạch sẽ tay và bộ phận sinh dục trước và sau khi thủ dâm để tránh viêm nhiễm bộ phận sinh dục.

Nếu là thủ dâm cho nhau, chú ý nếu tay một người có dính tinh dịch hoặc chất tiết ra trước khi xuất tinh thì phải rửa tay ngay hoặc không để tay này chạm vào bộ phận sinh dục nữ. Bởi khi đó vẫn có thể có thai ngoài ý muốn.

Khi thủ dâm với những người nhiễm các bệnh lây truyền qua đường tình dục hay HIV/AIDS, tránh chạm tay vào các vết loét hay các vết thương chưa lành.:p:D
Cú đêm toàn cú đực nên thoải mái =))...nói 1 tí là có anh em chào cờ đó 😆
@Magicdarknight có khi là giấu gậy trong quần chuẩn bị oánh nhau đấy =))
mk 1 lũ bệnh hoạn
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
@Maplestory2705 Chưa biết đứa nào nghen^^
Huma_mr
TÍCH CỰC
12 năm
Lâu ngày kiếm ko ra hàng thì phải tự sử^^
KHÍ TỒN TẠI NẢO,TỨC KHÍ THÌ TỔN THẦN mà
Mới có Fap 1 tí mà ông này vác cả 1 bài luôn @@
Huma_mr