Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung Galaxy Note 9 chính thức: màn hình 6.4", pin 4000mAh, SPen Bluetooth, 512GB ROM, 8GB RAM

9/8/2018 15:30Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mEnO 22
TÍCH CỰC
6 năm
không phải anti chứ pin này mà nổ chắc to lắm nhỉ! 😁:D:D
mrdzu165
ĐẠI BÀNG
6 năm
Spen + dex, combo quá đẹp cho dân văn phòng
@mrdzu165 Dân văn phòng và maketing như mình thì thấy 2 cái này rất kết, Spen + DeX, rất gọn và cơ động, không biết chuẩn DeX có cho truyền âm thanh không nhỉ?
@nbqvdp Hình như k. Phát chính Note 9 luôn.
Thấy nó cứ sao ấy, ko có cái gì làm hào hứng như cái thời S2 hồi xưa
Có tản nhiệt nước luôn. Bá đấy 😁
@thevinh3391 Chả biết thoát nhiệt đi đâu? Nhiệt truyền qua tản nhiệt nước, rồi tản nhiệt nươc truyền vào máy vào vỏ ư? như không?
@nbqvdp Thoát nhiẹt qua các lá nhôm bạn à.
>>>><<<<<
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nbqvdp google tản nhiệt nước điện thoại bạn nhé có từ thời lumia rồi nhé
TonyWu
CAO CẤP
6 năm
27tr, quà tặng 6tr 😁
@TonyWu Hét cao lên đẻ bán kèm quà tặng không mong muốn phải không bạn? ;)
@nbqvdp 1 số nơi họ ho trừ vào giá mà. Hoặc nếu k thích bạn bán lại đều ok hết.
TonyWu
CAO CẤP
6 năm
@WesleyNguyen1411 hình như chỉ có sp của Xiaomi mới có trừ vào giá. Đợt bán Note 8, S9, chưa thấy SS trừ vào giá nhé.
ducninh87
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cục pin lớn hơn nhưng nuôi màn Quad HD chắc cũng ko gia tăng được nhiều thời gian dùng lắm
gaucon3503
TÍCH CỰC
6 năm
@ducninh87 Có thể hạ độ phân giải mà.
@ducninh87 Có thể hạ xuống FullHD cho tiết kiệm pin bạn nhé
Dòng Note năm nay gặp đối thủ quá mạnh ip X+, S pen là vũ khí mạnh nhất của Note, SS mà tích hợp bluetooth nghe gọi đc thì quá bá.
@Eric Passion Tai nghe bluetooth giá vài trăm bán đầy có thể hiểu được chứ cây bút mà thêm tính năng nghe gọi được ko biết dùng kiểu gì!?!
@QuanLyNhaNghi tại lúc trước tin đồn nghe vậy thấy công nghệ nó quá dữ, nhưng mà nghe bạn phân tích thì mình nhận ra đúng là bút để nghe gọi thì ko cần thiết thật :oops:
hình như không có gì mới thì phải
New Hope
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cấu hình thì ổn mà giá đắt quá
@New Hope Bạn xem rò rỉ từ thegioididong nè
Em có 1 thắc mắc là nó dùng tản nhiệt nước, vậy nước này nó rò rỉ rồi hư mạch thì nhà sx có bắt lỗi mình làm rơi xuống nước nên vô nước không nhỉ? Nếu người dùng lại hay đi bơi hay "quay phim có nước" thì căn cứ nào xác định nước này là nước nào =)
@cyberat Nếu mà rò rỉ thật sẽ có cách kiểm tra thôi bác. Trong đấy có giấy quỳ hết, rò do đâu biết ngay 😁
nhan85x
ĐẠI BÀNG
6 năm
như này đợi ROG phone ngon hơn nhĩ 😃
@nhan85x ROG phone giá về hơn 20 củ, quà tặng duy nhất là tản nhiệt gắn máy. Cấu hình thì chắc hơn đc cái màn 90hz với ép lên đc 2.96ghz.
@nhan85x Sao so được bác. Định hướng khách hàng khác nhau mà.
cụm cam xấu vãi
paradisetn
TÍCH CỰC
6 năm
Cạnh đáy nhìn mấy cổng làm k đc tỉ mỉ như iphone nhỉ
Nhìn lệch lạc
hienlanh
TÍCH CỰC
6 năm
ngán mấy chữ galaxy quá, sao ss ko bỏ nhỉ
Mạnh 9900
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn thích key 2 hơn
@Mạnh 9900 Fan BB điểm danh đây, cùng hội với bạn
@nbqvdp ông cũng fan bb à haha
chungdh8
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không có đột phá mấy
Nhận thấy năm nay samsung ko nói j về bảo mật chắc ko dám nói vì sợ bị so face id
gaucon3503
TÍCH CỰC
6 năm
@Dương Doãn Doanh Không phải, vì không có gì mới để nói.
@Dương Doãn Doanh Bảo mật 3D S10 mới có. Note 9 giờ vẫn y chang S9 thôi.
845 mà pin 4000 thì ổn, lần này sam muốn nhấn mạnh vào bút, nhưng không biết mọi người thế nào chứ tỉ lệ người dùng note dùng bút không phải để làm mầu mà mình biết gần như là 0
kuraj
TÍCH CỰC
6 năm
Samsung đang building 1 hệ sinh thái, không chỉ là 1 cái điện thoại. Thật sự rất ngưỡng mộ @@ hy vọng năm sau giá Note9 rớt tí sẽ làm 1 em thay cho s8+ hiện nay!!
@kuraj Hệ sinh thái ngoài điện thoại còn có cây bút, tai nghe, cục sạc, sợi cáp nối màn hình...thật là vi diệu!?!
@QuanLyNhaNghi TV, nhà thông minh SmartThings, nhiều lắm bác... nhưng là nếu có tiền 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019