Samsung Galaxy S 4: 5" FullHD, Snapdragon 600 1.9Ghz/1.6GHz Exynos Octa-core, 2600mAh, giống S3

cuhiep
14/3/2013 23:28Phản hồi: 2.885
2.885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đợi chờ kỳ tích xuất hiện ở note 3,. Sam sung ơi hẹn gặp lại. Trước mắt thật sự quá hài lòng với e note2 rồi

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Anh em lại chê tơi bời, một vài tháng sau lại thấy cầm trên tay vì không có con nào hợp lý bằng. Ôiiiii.....các bác thật là......
@thaiminhfd Năm ngoái thôi, chứ năm nay với những One, Z, G, Gpro, Z10, 5S, Lumia mới thì chắc chú Sam này cũng vật vã phết đấy.
@thaiminhfd chuẩn lém bác, chê cho cố vào thì cúi cùng vẫn mua vì nó quá ngon so với phần còn lại, nhớ ko lầm thì hùi S3 ra khối ng cũng chê nó nát nước, vậy mà cũng rinh giải đt của năm và bán đx hơn 40 triệu sản phẩm...
Mình nói thật, càng xem càng nhớ Steve Jobs. Nhẹ nhàng, trang trọng, đơn giản, ấn tượng, và đầy hiệu quả.

Bọn Samsung làm như 1 cái chợ ấy.
LYSM
TÍCH CỰC
11 năm
@CrimsonTear Nhưng giờ thì Job đã là người của chúa 😔, thật buồn
@CrimsonTear chà bệnh tự kỷ nhiều thật giống em tớ quá. Nó mua ip4s sài được hơn 1 năm hư màn hình cứ trắng phải khởi động lại. bảo hành không hết bán lại chờ ip5 chính hãng để mua, sau khi mua được 2 thàng mic bị điếc đem đi bảo hành. về sài. mình nói nó sony ra cái điện thoại mới, nó phán một câu nghe muốn ói máu " sony dỏm mau hư không như ip" ac nhà có 4 cái sony 1 cái sài 4 năm, 2 cái sài 2 năm , 1 cái sài một năm chưa có cái nào hư đem đi bảo hành cả. ip 4 cái bảo hành hết 2 cái. cái của tớ bỏ vô hộp cất vì mới mua sh-02e của nhật. đang trải nghiệm 😃. quá hài các fan.
duythang_84
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CrimsonTear
Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Yeah! vay la khong co gi phat that vong khi mua LG OPTIMUS G Pro 😃
@phucjojo77 hehe, theo mình thì G pro với S4 cũng same same nhau, nhưng S4 có nhìu tính năng tuyệt vời hơn 😁
thuanott
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phucjojo77 Mua chưa bác.ủng hộ bác mua con này.
Dáng trông tù tội sao ấy...

Sent from my LG-F120K using Tinhte.vn
Thua ca lg va htc onre the ma chem nhu dung roi.hjc
888.888
TÍCH CỰC
11 năm
Gạch đá vào đây..
Ai chê chê đi. Mình cứ xõa. Nắp nhựa ư. Không quan trọng. Mua về vẫn mua ốp lưng và case thôi. Thiết kế ư. Mình ấn tượng lối thiết kế của apple, samsung. Rõ đặc trưng. :rolleyes:
@888.888 mình thích apple hon , khâu thiết kế lúc nào cũng tinh tế , đúng mua về ốp nhựa nhưng cái cảm giác lần đầu tiên cam vô bằng nhôm rất ư là thích , nếu ai sang chơi luôn ko cần case làm gì . Chứ theo mình cầm con bằng nhôm lúc nào cũng thích hơn , sang trọng hơn nhiều , nhựa bình dân nhưng bán giá cũng gần bằng iphone vậy toi gì di lấy cái nhựa làm gì , iphone bán lại lúc cũng có giá hơn , chế độ bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 1 năm nữa . tha hồ xài ,hư do máy đem đến đổi cái mới ko có dem đến bảo hành rồi mở bung ra tùm lùm thay cái khác vào như mấy hãng khác . thay mới nguyên con luôn . quá đã .
hyper89
TÍCH CỰC
11 năm
@dangquangnam2010 Đặc trưng phải nói là Sony bác ah.Samsung năm nay còn không có cửa so với Blackberry hay là HTC về thiết kết chứ lấy gì so sánh với Sony và Apple
kurt80
TÍCH CỰC
11 năm
@hyper89 Thực sự vẫn thích trải nghiệm OS của BB10, tính năng mang điện thoại đi bơi của Sony Xperia Z, thiết kế của HTC, bộ gõ tiếng việt hoàn hảo của IOS.
chờ đợi rùi nảnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn:oops:
Thấy đỡ bo tròn hơn S3
tyla81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Rytubon87 Phải chi n1o bỏ luôn nút home vật lý thì tuyệt
tomcat007
TÍCH CỰC
11 năm
@tyla81 Thế thì lại khác IP chứ sao
@tyla81 Home vật lí để tiện lúc bật sáng màn hình khj đt đang khóa thay vì phải bấm nút nguồn,đỡ phải hư nút nguồn đấy bạn ;)

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
dockien286
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác chỉ quan trọng tới ngoại hình thôi sao
xinh qua nhưng xấu tính thì cũng bỏ thôi
s4 nó đc cái nết các bác ak xem mà nhiều cải tiến quá chừng luôn , chắc chăn s4 sẽ bán cực kì chạy còn ngoại hinh cũng thuộc hạng ngon rồi do chúng ta hy vong nhiều quá thôi !!!!
@dockien286 Ko chi la ngoai hinh neu xet ve cau hinh cung ko hon dc lg va htc one.
dockien286
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nvl_0303 giờ hơn nhau về cái trải nghiệm người dùng thôi , cấu hinh ngang nhau hết thôi bác ak , đều thuộc hạng quá mượt rồi
@nvl_0303 Đợi có so sánh chính thức rùi phán ha, cùng snapdragon 600 cả, giờ ngta quan tâm là sức mạnh của Exynos 5 Octa kìa, hy vọng nó ko thổi bay snapdragon 600, theo đúng nguyện vọng ko hơn của bác ha...
@dockien286 Máy đt lại so sánh với người 😁 nhảm 😃
Kennhoc92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dockien286 Vậy so vs những smartphone vừa có ngoại hình lại vừa có cấu hình thì sao hả bác. Cái quan niệm of bác về vụ bán chạy nhất là sai,1 thiết bị bán chạy nhất KHÔNG CÓ NGHĨA LÀ NÓ THẬT SỰ TỐT ,như monitor Samsung bán rất rất chạy dc giải bán chạy nhất năm đó chứ,thậm chí cả LG luôn nhưng nói về chất lượng,ngoại hình,độ bền v.v.... rất í ẹ,THUA XA những hãng khác mà mình ko kể tới chắc bạn cũng tự biết hoặc khờ quá ko biết thì gú gồ nhé !!! (nếu bác muốn hỏi mình tại sao nó lại bán chạy như thế ở VN thì xin thưa là giá mềm,vừa túi tiền,vs lại người việt nam mấy ai quan tâm kĩ đến ba cái đồ công nghệ trừ dân công nghệ thật thụ mà dân công nghệ đâu có nhiều bằng nông dân hả bác và lí do nhiều nhất là dân VN ta hay mua đồ theo phong trào, 1 người mua 1 thiết bị có gắn mác bán chạy nhất năm ko biết tốt or xấu cũng tung hô cho hàng xóm họ hàng mua theo =)) )
Jul3rd
ĐẠI BÀNG
11 năm
S4 có 1 chút gì đấy của S1, 1 chút gì đấy của S2 và nhiều chút của S3
Không có gì đột phá về thiết kế

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
tuanhungct
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không lẽ các bác muốn nó vuông vuông để quay về với S2 à? Mỏng hơn, màn hình lớn hơn, nhẹ hơn , cứng cáp hơn S3 là tuyệt rồi. Chỉ cần pin trâu hơn S3 nữa là ok. Em khoái cái camera 13 chấm và con chip 8 nhân.
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe nói LG sử dụng công nghê màn hình như apple à. Đang tính chuyển sang lg g pro thôi chứ s4 tình hình này có vẻ ko có gì đột phá cho lắm. Thao thức ngóng dài cổ từ tết đến giờ mà lại vậy
@buffbh Ips+ mà.
liembavuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
thất vọng tràn trề vì cái thiết kế đỉnh lại quá xấu @@
SS S3s
phucdrom
ĐẠI BÀNG
11 năm
iphone ra các bố cũng kêu chán sam ra cũng kêu chán. Nói thật nha thiết kế của điện thoại như bây h nói chung là ổn rùi tuỳ từng sở thích của từng người thôi. Bây h chỉ chạy đua về cấu hình, màn hình, pin ... Chứ đào đâu ra mẫu mới nữa
mjracle
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có 1 sự thật là : htc one mới là siêu phẩm 😆
Nào ngon thì gạch đi =))

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
@hungbeo123456 Quá đúng,s3 chỉ tầm 9 chai,s4 chỉ xứng tầm 13 chai!tuy nhiên 5s sau này giá mới ra chỉ mong tầm 18 chai, cao hơn thì chờ xuống giá!
@hungbeo123456 So sánh lệh lạc quá.tất nhiên là thích nhẫn kim cương hơn rùi vì cái nhẫn là đồ trang sức. Ngoài mục đích làm đẹp ra thì nó chẳng có tác dụng j hơn.còn đt thì khác,nó làm được vô khối việc.cũng có một số thành phần dùng nó ngoài mục đích nghe gọi còn để khoe khoang và thể hiện đẳng cấp thì ko nói làm j.nhưng cũng có ko ít người sử dụng nó chỉ để trải nghiệm hưởng thụ những j nó mang lại để phục vụ cho nhu cầu làm việc cũng như giải trí của mình.người ta sẽ ko coi trọng hình thức bên ngoài lắm đâu.vì thê vỏ nhôm hay vỏ nhựa thì quan trọng j.miễn là nó đáp ứng đầy đủ những thứ mình cần là được.còn truyện ss nó quảng cáo được thì là việc của nó.nếu mà nó qc ko đúng những j nó công bố thì hãng nói.đằng này nó qc đúng và được người tiêu dùng tin tưởng và ủng hộ.chẳng thế mà qua ba đời galaxy s doanh số càng ngày càng tăng.thử hỏi nếu nó qc láo thì mọi người có còn sử dụng hàng của nó nữa ko.và thương hiệu ss liệu có còn trụ được đến bây giờ ko.tui nghĩ các hãng khác cũng nên học tập ss ở điểm này.
@hungbeo123456 1 :ủng hộ bạn vì bạn ko phải là một người ăn bám
2:nếu bạn hỏi tui phải bỏ ra 15 củ để chọn vỏ nhoim hay vỏ nhựa thì xin thưa với bạn là tui sẽ chọn vỏ nhựa vì nó bền và sử dụng tiện lợi hơn vỏ.nhôm.cái mà bạn bảo tương xứng vơi số tiền thì đấy chỉ là quan điểm của bạn và một số người thích vỏ nhôm.còn với tui thì tương xứng với số tiền ko nhất thiết phải nhôm mà là sự tiện lợi cứ cái j dễ sử dụng, tiện lợi và đáp ứng được nhu cầu sử dụng của tui thì tui thấy nó tương xứng.ok
Ps:xin lỗi bác viethalong vì đã trả lời bài hộ bác.nhưng hy vọng bác cũng cùng quan điểm vơi tui
@hungbeo123456 nhắc lại chỉ 1 câu nó là smart-phone...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019