Samsung Galaxy S10 sẽ cho đặt hàng ngay sau sự kiện ra mắt 1 ngày

zyzy1908
5/2/2019 16:55Phản hồi: 122
Samsung Galaxy S10 sẽ cho đặt hàng ngay sau sự kiện ra mắt 1 ngày
Một tấm poster của sự kiện Samsung Unpacked 2019 vừa xuất hiện trên Twitter cho thấy chiếc Galaxy S10 sẽ bắt đầu cho đặt hàng từ 21/2, tức là 1 ngày sau khi ra mắt. Ngoài ra, máy sẽ chính thức bán ra từ ngày 8/3. Trong poster, bạn sẽ thấy ngày đặt hàng là 22/2, đây là do sự chênh lệch về múi giờ giữa Mỹ và Indonesia vì ngày giờ sự kiện diễn ra cũng lệch. (21/2 giờ Indo - 20/2 giờ San Francisco).

ngày đặt hàng galaxy s10.jpg

Trước đó, một bảng giá đầy đủ 3 phiên bản S10 cũng rò rỉ trên mạng cho thấy mức thấp nhất €745 cho chiếc S10 Lite 128GB và cao nhất là €1,560 cho chiếc S10+ bộ nhớ 1TB. Galaxy S10 Lite sẽ có 3 phiên bản màu (đen, trắng, xanh + vàng), Galaxy S10 có 2 màu (đen trắng, xanh), Galaxy S10+ có 4 màu (trắng, đen, 2 phiên bản màu đặc biệt có phối xanh lá). Galaxy S10+ từng rò rỉ điểm GeekBench lên đến 4474 điểm đơn nhân và 10387 điểm đa nhân nhờ vào việc trang bị con chip Exynos 9820 mới và con chip Snapdragon 855. (tùy quốc gia - khu vực, trước giờ Samsung vẫn có phiên bản dùng chip Exynos và phiên bản dùng Snapdragon).

bảng giá s10.jpg

Nguồn: GSM
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Poster cho thấy là màn hình nắp gập.
@Bạn và 500 Anh Em Chắc vậy rồi
@Bạn và 500 Anh Em Chỉ là cái ốp thôi mà 😆
@Bạn và 500 Anh Em S10 và 1 dt khác gập mh
vn_soft
CAO CẤP
5 năm
@Bạn và 500 Anh Em Nắp gập + tai thỏ trên dưới haha
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
Chiến dịch năm nay chắc dữ lắm. Ae tha hồ nhận quà ké từ mấy cái offline nhé kkk
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
@hoangpham1986 Lạy thánh :v
@Dzhuy Giờ dg ngồi nhậu lại spam pác đâu 😁
@nguyen vanvannguyen Cách sống của anh cần thể loại Sẻeder rẻ tiền như các chú ý kiến à!
@QuanLyNhaNghi Đấy đấy là cách sống và smt của dirtysheep đấy
Hóng nhiều thứ hay ho từ ss
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
@Akay Nhím App quản lí mã hóa ví điện tử này.
Màn gập chắc hơn 2k, như kiểu mấy con nắp gập bán bên tàu, chả biết có cái gì mà đắt khủng khiếp
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
@If you dont mind Công nghệ mới. Dây chuyền mới. Máy mới => Tăng chi phí sản xuất lên
@If you dont mind 1 cái màn oled ngoài thêm cái màn oled dẻo bên trong nữa, chưa kể bộ khung vs linh kiện khác thường ... thường mấy hàng này chi phí RD cao bất thường rồi còn chi phí sx cao hơn 30-50% nữa thì giá tổng cộng sẽ tăng rất là ghê ... mà hàng hớt váng khẳng định tên tuổi chứ ko đánh doanh số như này thường vòng đời ngắn và giá cao lắm, gen 2 3 chín muồi rồi mua ko muộn. Giờ cuộc đua giữa mấy nhà làm màn BOE LG SS xem ai ngon nhất thôi.
@If you dont mind Có thể là S10 với 1 dt màn hình gập
Hi vọng S10 thực sự đỉnh cao để S9 hạ giá 😃
@boyngo1988 Như vại mới là mong muốn 😃
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
@tranvutruong Giá đó khó quá bác ơi
@Dzhuy Khó quá thì mạnh dạn bỏ qua 😃
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
@tranvutruong Đợi nó rẻ rẻ rồi mua bác ơi kkk
nha luu
TÍCH CỰC
5 năm
Hi vọng tặng kèm xe máy
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
@nha luu Không có hi vọng r
Lo mà bán dc ngày nào hay ngày đó 😆
verybeo
TÍCH CỰC
5 năm
Ra đi để mua s9
PC 4G đủ dùng, 8G ram đã thấy dùng bao phê rồi, ghép với I5 vẫn ngon, 12G điện thoại có thừa quá không trong khi CPU không đọ được với 1 phần PC.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Ko đâu 4G với người dùng Bt là đủ dùng, chiến được cũng đa số Games rồi, bác nhu cầu cao thì cá biệt.
welcomyou
TÍCH CỰC
5 năm
@bomduc Mở 1 tab chrome để chừng 1 tiếng mất gần 1GB rồi bạn ơi
layhon
TÍCH CỰC
5 năm
@bomduc Đa số game vài năm trở lại đây đã yêu cầu 8gb ram tối thiểu rồi. 16gb giờ còn thấy hơi thiếu 😃
@welcomyou Đấy toàn games nặng rồi, mình chơi lol 4G ram, i5 2500, vga 7750 Build phải 7, 8 năm rồi mà vẫn chơi tốt fps vẫn trên 200 xụt thì 140
t_u___n_g
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao lại có bản exynos làm gì ta?
sdawhai1
TÍCH CỰC
5 năm
@realtung Để khẳng định SS biết làm chip 😁
@realtung Để k phụ thuộc quá nhiều vào QC, để khẳng định vị thế của sam trên mãng bán dẫn xữ lý
abcd2222
ĐẠI BÀNG
5 năm
@realtung Exynos vẫn là chủ đạo mà bác. Do thị trường mỹ nhà mạng ng ta có cả chạy cdma thì phải mà exynos k hỗ trợ nên nới phải dùng snap mà
Ae nhanh tay mà đặt hàng đi ko đến lúc nó mà " cháy" hàng thì lại kêu là bị đen.
@uthalinh S biết hay z cu con
@nguyen vanvannguyen Náo nào , Ba sinh ra con thì Ba phải biết chứ , các cụ nói nhiều rồi con ngờ u hơn cha là nhà mất phúc đấy .
@uthalinh Thế laf con chịu ngu hơn ba để nhà ta có phúc à con trai
@uthalinh Ngoan nào con trai, đừng nghe bọn dirtysheep tẩy não mà ngu người nha con. Con fai bjt chọn lọc
OruK
ĐẠI BÀNG
5 năm
mỗi lần a SS mà ra đt là km pre oder toàn quà quanh 5tr -_- ước mấy bố Apple cũng zậy (_ _") mua đã mắc vãi ra còn méo km đc cái dán màn hình :v
@Florentino bạn có hiểu cụm từ bán lại không??
mình o bàn đến giá bán lẻ hiện tại.. mình đang nói về việc mua rồi vá BÁN LẠI
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@hoangtien123 Thế cũng tham khảo giá máy cũ tại TGDD luôn nhé. Với iPhoneX 64Gb còn bảo hành 9 tháng giá 17tr800 và S9+ 64Gb bảo hành 3 tháng giá 12tr300. Vậy bạn nói cho mình nghe cùng BÁN LẠI con ipx (bảo hành 9 tháng) và S9+ ( bảo hành 3 tháng) thì con nào được giá hơn?
@Florentino ah de mình thông não cho bạn tí, nãy mình nói o rõ
BÁN LẠI ở day là người sử dụng mang đi bán lại (cho cửa hàng, hoac cá nhân khác) được bao nhiêu tiền.. chứ o fải giá tiền của cửa hàng bán lại.. thân
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@hoangtien123 Ũa chứ người dùng bán hay cửa hàng bán nó khác nhau cái gì? Còn việc bán lại cho cửa hàng thì khó để nói lên được sản phẩm có giữ giá hay ko vì đơn giản cửa hàng may mắn gặp khách gà thì sẽ ép dc giá nhiều hơn. Một người dùng khi muốn bán lại mà ko biết giá thì họ cũng sẽ tham khảo giá của cửa hàng mà bán chứ chẳng ai rảnh đưa giá lung tung đâu nhá. Ví dụ bây giờ bạn có con ipx 64gb còn bảo hành 9 tháng thì bạn sẽ bán giá bao nhiêu nói nghe thử
Bây giờ cái cuối cùng là vấn đề tiền nông thôi
Chắc phải bán được hơn 100 triệu chiếc, giá 1500$. Same sẽ là bá chủ thiên hà 😁

1 ng dùng iPhone bốc phét :D
@Khẩu trang xanh P/S : phải là 1 người dùng 1 phân lộn xào
Ko ra điện thoại màn gập thì cái poster này có ý gì, treo đầu dê bán thịt chó à!?!
@QuanLyNhaNghi Dụng não vào cái. M nghĩ đừng cắt chia số 0 ra là gập à. Mở to mắt nhìn kỉ và vận dụng hết toàn bộ não m vốn có mà suy nghĩ xem nó là gì
Nhìn vào hình poster thì có vẽ như 2 chiếc S10 có thể ghép lại thành một màn hình lớn gấp đôi
Dự đoán chắc chắn ế. Điện thoại bây giờ dư thừa về cấu hình rồi. Giá ngày càng cao nên cũng phải cân nhắc khi nâng cấp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019