Samsung Galaxy S10 vẫn còn jack 3.5mm, anh em có cảm thấy cần thiết hay không?

Knah
21/2/2019 6:34Phản hồi: 415
415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ubeo
TÍCH CỰC
5 năm
Khi tai nghe Bluetooth chưa đạt đến độ hoàn hảo thì giữ lại vẫn là tôn trọng người dùng. Chứ bây giờ Blu 5.0 nhưng bắn PUBG vẫn delay 0.1s, khó chịu thấy bà.
ngghuyy
CAO CẤP
5 năm
Bỏ thì không mua 😆
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
Rất thích jak 3.5
knbn55
TÍCH CỰC
5 năm
@bskhang2000 Tiện dùng tai nghe.
ubeo
TÍCH CỰC
5 năm
Sam vẫn giữ lại 3.5 và vẫn đẹp, vẫn chống nước bá đạo, pin vẫn trâu, nhiều fan vẫn thích.... Vậy thì việc quái gì phải bỏ, để người dùng cảm thấy sự thuận tiện khi vẫn còn được sử dụng cả 2 cách xài tai nghe.
Đếch quan tâm vì giờ chẳng nghe nhạc trên đt nên có hay ko có cái jack 3.5 ko quan trọng. Căn bản âm thanh của Sam nghe cũng có ra gì đâu 😆)
heobubi
TÍCH CỰC
5 năm
Không thể bỏ 3.5 dc. Không thể vừa sạc vừa nghe tai nghe, chả nhẽ lại như ip phải cắm thêm rắc chuyển. 1 số bạn dùng tai blut, nếu muốn nghe hay thì phải là loại ko thể rẻ. 1 số bạn có ý kiến h loa blut hết. Ngồi trên xe khách ngoài tai nghe ra còn lựa chọn nào đâu. Vấn đề cuối cùng là pin điện thoại, tất nhiên chất lượng tai nghe có dây dùng 3.5 giá phải chăng, nghe hay, thay đổi tùy ý. Tai blut thì xác định mất thêm khoản pin.
@heobubi vấn đề vừa sạc vừa nghe nhạc thì cũng rất hãn hữu, cơ bản nhất là nó tiện, tiện với số đông người dùng như nhân viên công sở, các chị em, các mợ các mẹ, ngại thao tác chọn kết nối, cứ cắm dây là tiện nhất
openheart
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu vote để mua điện thoại Samsung thì riêng mình vụ jack cắm này là nên & phải có. Vì không thấy lý do nào chính đáng để bỏ nó đi.
tuan 95
CAO CẤP
5 năm
tất nhiên là hữu ích rồi, hỏi tào lao, mình không thích tai nghe bluetooth lắm vì chưa có mấy con ra hồn cả
trước mình nghĩ AMP của điện thoại không hay lắm và amp đi theo tai nghe bluetooth sẽ được tối ưu hơn với driver của tai. Vậy là mình đầu từ cái tai nghe sony ch700n không phải là xịn nhất nhưng cũng gọi là đâu tư kha khá. Mình nghe được cỡ 2 tháng và sau đó tình cờ một lần lôi sợi dây ra gắn vào nghe thử thì thật sự AMP của tai nghe cũng không tệ nhưng vẫn cảm thấy thiếu thiếu gì đó so với AMP trên laptop hay AMP trên điện thoại.
Mình nghĩ vẫn nên giữ lại cổng 3.5
iphone 5c, chỗ cắm tai nghe bị hỏng. nên cảm thấy tai nghe bluetooth rất quan trọng. còn lỗ thì có như không.
Chỉ có tinh tế mới thấy đít lúc nào cũng xấu, đến nản là đọc mấy bài cũng nói thế
cần.
Có thể không cần thiết với 1 số người, nhưng rất cần thiết với đa số người.
gadoi.dibo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thớt viết bài này chắc đệ ihiep. Ko có j để chê thì chuyển sang chê jack 3.5
open0
CAO CẤP
5 năm
Nghe nhạc đúng chất thưởng thức là phải có cổng này
trunghieu112
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bỏ đi mới gọi là làm màu chứ jack này cần mà. Cũng chả ảnh hưởng gì thẩm mỹ hay độ bền.
empyphuong
TÍCH CỰC
5 năm
Điện Thoại j nào ko có jack 3.5 tôi ko bao giờ mua. Tai nghe Bluetooth có đắt đến mấy cũng ko thể có chất âm hay và chuẩn đc. Nghe nhạc bằng tai nghe Bluetooth thì chỉ là nghe chứ ko phải là thưởng thức âm nhạc...
toàn dùng tai nghe k dây, dc có mấy lần dùng đến tai nghe có dây.
MrVuNam
ĐẠI BÀNG
5 năm
Còn đống tai nghe xịn 3.5 nên cần rồi
tommykp
TÍCH CỰC
5 năm
Có vẫn hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế