Samsung Galaxy S3 có giá chính hãng 16,4 triệu đồng, 29/5 giao hàng

sonlazio
14/5/2012 9:34Phản hồi: 746
746 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

l0.000d
ĐẠI BÀNG
12 năm
tất cả đều ok nhưng ngoại hình hông bắt mắt lắm.cá nhân em thì em thích vuông khối hơn là bo tròn
giá cao quá
quá đắt cho san phẩm samsung - giá tầm khoảng 14tr thì hợp lý hơn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@1landeyeu Thế thì apple mới được giá cao à bạn, với 1 sp được tích hợp nhiều phần mềm hay như thế thì giá nó như thế cũng không có gì là lạ, nhưng phải nói là các siêu thị điện thoại đang làm giá với sp của samsung. Sau này người ta chỉ mua hàng xách tay thôi, các siêu thị ế ẩm ra cho mà xem 😁
@kenji2711 Chắc mobiado hay vertu tích hợp nhiều phần mềm hay hả bạn??? 😃
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhhoang08 Không hiểu gì hết mà cũng quote bài :eek:. Đang nói smartphone liên quan gì đến vertu, mobiado:eek: . Vertu, mobiado là sử dụng chất liệu đặc biệt, kim loại quý hiếm, chứ liên quan gì đến smartphone ở đây. Pó tay bác này 😕
Chỉ dám đứng ngoài xem ké dùng thử :oops:
k có tiền....o_O
mình thích con này
nhìn ảnh thấy xấu nhưng xem video về em nó thấy đẹp hơn hẳn
nếu xách tay châu âu thì tốt hơn ở vn,ngay cả sing cũng thế@@,theo kinh nghiệm ít ỏi của mình là thế
@chavalier 98% hàng của samsungvina là xuất khẩu,tớ mua 1 con s1 ở Nga.về nhà kt thấy made in Viet Nam
nghiano
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duongtuyen12 bác không hiểu. ở đây là tiêu chuẩn hàng hoá. quảng cáo thì như vậy đó. chớ chất lượng hàng bán ra ở việt nam thì không bằng hàng ở mỹ hay EU đâu. mỗi khu vực hay quốc gia đều có tiêu chuẩn về hàng hoá nhập khẩu hết. các nước phát triển thì tiêu chuẩn về chất lượng rất cao rồi còn phải tuân thủ rất nhiều quy định nghiêm ngặt mà việt nam thì chưa có. nói chung. nhiều người chọn hàng ngoại nhập hơn hàng chính hảng bán ra tại việt nam. bất chấp các vấn đề bảo hành chính hãng
@nghiano Đt thôi bác, ko cần phải khổ vậy, ng ta chọn hàng xách tay do giá nó mềm hơn thôi.....Gì mà chất lượng châu âu,xài 2 3 năm cũng đổi cái mới.......Em ko biết đt khác thế nào,chứ e order iphone us, nó ship trực tiếp từ trung quốc qua đến tận nhà chứ có phải lôi từ store us ra ship đâu......Cái hồi e order, giá của iphone sing cao hơn iphone us(do tỉ giá) vậy chắc là chuẩn sing nó cao hơn chuẩn us rồi😃
nghiano
ĐẠI BÀNG
12 năm
@19001560000 em có nói về giá cả đâu. cái em nói ở đây là tiêu chí chất lượng cao hơn thôi.bác order thì nó chuyển thẳng qua luôn chớ mắc gì phải chuyển qua US rồi mới qua VN cho tốn phí. vậy sao bác không nghỉ tại sao có loại ZP hay LL hay KH mà tất cả không cùng 1 loại ABCD gì gì đó? mặc khác. e lấy ví dụ đơn cử thôi. ông anh với thằng em cùng mua 2 con acer ông anh của em mua trước hồi đó dùng chip dual core rồi thằng em mới mua con acer chip I5 SB. xài được tới nay là hơn 1 năm mà vừa thay ổ cưng mấy hôm trước. chưa kể có 1 cổng USB không dùng được nửa. còn chất lượng gia công thì ôi thôi. máy lắp ráp mà ổ đĩa không khớp với sườn máy. hỏi kỹ thuật thì nó nói lô hàng này đều như vậy không ảnh hưởng tới máy !?. quay lại con acer của ông anh của em dùng con đó 2năm rồi vứt sang cho em. e cũng văng vật loạn xạ. vỏ hơi mốp tý nhưng tới nay vẫn còn zin chưa phải nhờ đến thợ. hàng acer của mỹ thì chất lắm bác ạ chứ không có như acer VN đâu. đó là ví dụ mà e đưa ra. e thấy nó thực tế. mặc khác hàng xách tay cũng rẻ hơn hàng chính hãng đôi chút. mấy bác buôn smartphone như thế nào thì e chả biết. nhưng giá thì không chát như chính hãng. nhiều người tin dùng hàng xách tay nên cũng chẳng màn đến chuyện bảo hành. chất lượng của hàng xách tay đã được chứng minh. còn hàng chính hãng cũng hên xui bác ạ. không thì đi thăm mấy anh kỹ thuật dài dài còn được thì xài đến chết. 😃
giá mắc hơn one x trong khi nó có nhiều cái k bằng, còn mới nên giá chát thế, sau này chắc cũng xuống nhưng chắc còn lâu đó, haix
mấy cậu chê xấu thử có xem có dùng miệt mài ko @@
vdihu
TÍCH CỰC
12 năm
ko thể với tới 😔.
Crazywolf
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái giá chát nhưng rồi cũng hạ thôi :-< ss mà
nửa năm sau chắc còn tầm 13tr, lúc đó múc cũng chưa muộn =p~
@heaven tad Kg tới nữa năm,khoảng 2 tháng.phải chi ss bán con này bằng con s2 thời điểm đầu năm ngoái,giống như iphone 4s mới mà giá kg đổi so với ip4,còn ip4 thì hạ giá(thị trường mỹ chứ vn làm giá thấy ghê).
One X nửa tháng sau khi ra giảm hẳn 4tr. đợi lâu nhất là 1 tháng giá tốt rùi
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn trong ảnh không biết ngoài nó có đẹp không biết!
16 củ 5 thì có vẻ khó nuốt vì mình là công nhân ít tiền quá
wan
TÍCH CỰC
12 năm
hàng chính hãng thì giá này ok mà
haisinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
THẤT VỌNG VỀ THIẾT KẾ CỦA CON NÀY. MONG CHỜ TỪNG NGÀY EM NÓ XUẤT HIỆN MÀ NHÌN THIẾT KẾ NẢN LUÔN. KHÔNG CÓ GÌ LÀ ĐỘT BIẾN CẢ. CẤU HÌNH THÌ KHÔNG CHÊ ĐƯỢC. NHƯNG CŨNG BỎ Ý ĐỊNH RƯỚC EM NÓ VỀ RỒI!
@haisinh thiết kế cứ như em one x thì quá ngon . cái gì cũng khủng có mỗi cái thiết kế với í kiến riêng của mình thì khôg thể chấp nhận nổi
@haisinh Cái gì đột biến thường nguy hiểm bạn ạh, như đột biến gen ý, dễ ung thư lắm.
Nói đi nói lại, chê ỏng chê eo chẳng qua vì ko đủ tiền.
Cám ơn vì đã ko thể mua, vì như vậy bớt 1 người đụng hàng.
@haisinh bạn nên đọc 1 cái review về chức năng của con này trên tinhte đi. mới đăng sáng nay thôi. sau đó cho bạn phát ngôn lại cái câu bạn vừa nói đó. đừng trông mặt bắt hình dong thế.
haisinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@taycuong76 chà chà! sao biết tôi không đủ tiền mua vậy? ông nói câu đó có suy nghĩ kỹ không vậy? không hài lòng vì tôi chê nó à? hâm mộ nó ghê nhỉ. không hề phủ nhận về cấu hình và chức năng của nó, nhưng tôi không thích thiết kế của nó nên không mua. đơn giản vậy thôi. tôi chê nó làm ông thấy khó chịu à? hihi. vậy thì xin lỗi ông nhé. đấy chỉ là ý kiến riêng của tôi thôi. không phải cứ có đủ tiền mua là phải thích nó và không thích nó là vì không có tiền mua đâu nhé. đừng tỏ ra nguy hiểm vội.
nmmvnnnet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chẳng có gì hay ho nhiều mà bán giá mắc kinh dị.
@nmmvnnnet iphone 4 với 4s có gì hay ho nhiều mà giá còn mắc hơn nữa vậy ??
đó là còn chưa tính tới giá trị thời gian của tiền
@heaven tad nó có thương hiệu từ trước nên mắc là đúng rồi bác, hồi giờ sản phẩm nào của apple là rẻ đâu, nhưng mà vẫn nhiều người mua và vẫn hót theo thời gian như thường, còn mấy ông khác thường hót 1 thời gian đầu, sau đó xuống nhanh
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spirit1989 Nó mắc là do người dân chúng ta làm nó "sốt" lên. Giá đội lên như thế chỉ thiệt cho người tiêu dùng thôi. Cầu > Cung là như thế.
Nói chung ai muốn mua gì thì mua, phù hợp với mình thì mua, không bình luận gì thêm 😁
@kenji2711 bạn nói nó sốt là do người dân tự đội lên, người tiêu dùng đâu có ngu đâu bạn, giờ đó 1 hãng nào làm dc cái như ip mà giá được như khi apple công bố đó. đang chủ đề s3, mình chẳng muốn lôi cái ip vào làm j. chấm dứt nhé
k biết ở bên mình mạng nào có nhỉ.có hợp đồng nên k lo giá cả
@incredible.1st hợp đồng thì lại phải cắm rễ với cái mạng đấy cùng con đt 2 năm hoặc nhiều hơn nữa
lúc đó nó ra tới sIV với SV rồi @@
nhoclonton
ĐẠI BÀNG
12 năm
@heaven tad Vấn đề là sau 1 năm có thể upgrade bạn à. Như ở Sing thì 1 năm upgrade mất 300 SGD, 2 năm thì free luôn. Đt cũ ko phải trả lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019