Samsung Galaxy S6/S6 Edge 32GB bán ra từ 11/4, giá 16,5/19,99 triệu

cuhiep
2/4/2015 1:35Phản hồi: 305
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ninhmos
TÍCH CỰC
9 năm
không biết có chương trình khuyến mại như đợt S5 không nhỉ
KevinBui1111
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá S6 như vậy là rẻ hơn S5 hồi mới ra rồi, S5 hình như 16.9tr thì phải
mặt hàng dành cho người đi làm, có tiền, có đam mê.thanh niên thích đú, trẻ trâu next khẩn cấp.
Báo cáo với Đại hội đồng cổ đông:

Doanh số lại không được như mong đợi

=))
pin 2k6 thì hơi hẻo nhỉ
Với android. Người dùng thông minh nhất là đợi nó giảm giá
kaka3g
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mọi thứ đều ok, mỗi tội chạy androin, đợi tuần nữa còn này nó tụt quần xuống dưới chân còn 13 14 củ hết đất 😆
vietnamtea
TÍCH CỰC
9 năm
không biết vĩnh viễn hay mấy năm, vĩnh viễn thì ngon quá
nantoan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vietnamtea Chỉ có 2 năm thôi bạn à, sau đó nếu muốn xài tiếp thì bạn phải mua
con S6 edge đẹp quá :-* . chờ đợi quất con này 🆒
Frank Martin
ĐẠI BÀNG
9 năm
D
Đâu còn bản snap nữa mà mua tất cả đều là exynos hết rồi cả nước ngoài lẫn trong nước nên chẳng có gì để chờ đâu he he
hiep06_01
TÍCH CỰC
9 năm
Giá S6 edge ngất ngưởng quá.
Doon
Trứng
9 năm
Tốt nhất là đợi giảm giá rồi mua sau.
Ngoc7621
TÍCH CỰC
9 năm
Đợi có ra phiên bản nhật rồi mua
Kết em s6e nhưng phải chờ gom đủ lúa sẽ rước về trải nghiệm.😃
Bán thì bán đủ màu để ng ta mua,bán éo gì màu đẹp ém lại
Kabm
CAO CẤP
9 năm
@nhuankhom SS đối xử với VN quá bất công, sản xuất tại VN mà toàn ra mắt sau thiên hạ, dân VN đâu có mua nhiều đâu mới đặt hàng thì chừng vài trăm cái màu xanh là tối đa thế mà cũng ngâm lại!
Kl
Klq nhưng bác nào biết cách khắc phục lỗi ngày càng chậm chạp của BlackBerry Z10 giúp em với!!!
k3aniem
TÍCH CỰC
9 năm
@bright06 wipe em nó đi , hoặc autoload lại cho máy nó sạch bạn ạ ,,
chẳng biết Ifans nghĩ sao nhưng mình là 1 người đang dùng Lenovo, thấy ngày càng có cảm tình hơn với SS, từ dòng E, A, S, Note đều có những bước tiến vượt bậc so với SS trước kia. Iphone người ta mua nó bởi nó đẹp và thời thượng, chứ không phải xuất phát từ những tiện ích nó mang lại. CÒn SS S6, S6 Edge, Note 4 đẹp và tiện ích, nhưng chưa đủ tầm ảnh hưởng đên suy nghĩ của người dùng về tính thời thượng, bởi Iphone đã ngấm vào máu của đa phần bộ phận người dùng rồi. Chiến lược của Apple tốt hơn, khiến cho người dùng tự mặc định cho nó cái mác đẳng cấp, đắt giá hơn những mẫu điện thoại khác.
nguyen.phi66
ĐẠI BÀNG
9 năm
@manhhaql tiện ích gì?
@nguyen.phi66 Mình năm ngoái mới đổi từ ip5 sang note3 vì cái điều khiển tivi (máy mình cài trong remote nhiều phòng gồm 3 tivi 3 hãng, 2 máy lạnh 2 hãng và quạt) con nó hay cầm đk chơi nhiều lúc tìm để mở mà bực mình.:p
MrMax
ĐẠI BÀNG
9 năm
@manhhaql Mình cũng thấy bạn rất vui tính. Bắt fan của hãng này phải đi yêu và thích hãng kia 😃
hoaisonat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào có ý định chờ Bphone của Bkav ra mắt rồi xem xét ko??
Chứ có vẻ giá hơi mắc quá ( ~16 củ 5 ).... Bphone ngoài sử dụng Chip cao cấp nhất của Qualcomm, màn hình 5in của Sharp, nghe đồn thì bộ nhớ cũng đc trang bị bộ nhớ của Toshiba nữa. Linh kiện ngon, máy nguyên khối, cấu hình khủng, giá ok thì tội gì ko chờ để ủng hộ hàng VN 😃
@hoaisonat Ko biết thế nào , chip qq chắc 810, mà lại đang nhiều vấn đề đồn đại ko tốt, nhất là quá nhiệt, chíp nhớ toshiba e nghĩ ko bằng chíp nhớ của samsung, hình như chíp nhớ 128 GB gây lỗi trên ip6 và 6+ là của toshiba
bibo11
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoaisonat a Quảng trả tiền lương bạn bao nhiêu vậy. Thấy topic nào cũng nhày vào quảng cáo bờ phone
hoaisonat
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bibo11 bạn nghĩ nếu kiếm tiền dễ vậy thì đc bao nhiêu, bạn có làm không??
Cái vẫn đề người ta nhìn vào thực tế bạn à, đừng cổ xúy nhưng gì thậm chí mình chả biết gì mà cũng theo người ta.
Bảo hiệp cho thên cu mỳ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019