Samsung Galaxy S6/S6 Edge 32GB bán ra từ 11/4, giá 16,5/19,99 triệu

cuhiep
2/4/2015 1:35Phản hồi: 305
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chetnhacon
TÍCH CỰC
9 năm
S5 vẫy gọi anh em tinhte
6 tháng sau xem lại bài này bỗng thấy mình trót dại khi lỡ mua s6 ! Android nên mua cái rẻ thôi mà cấu hình y chang giả sử như asus hay xiaomi ! Bỏ 16.5 triệu mua quả là lãng phí ! Bình mới rượu cũ thôi thêm đc vào cái tính năng ko thật sự cần thiết
@dao xuan thuy 😁:D:D một thanh niên nhà ''giàu" cầm Zen phone 5 tự nghĩ mình là "người tiêu dùng thông minh" cho hay :D:D:D
Thèm mà ko đủ tiền
CLong
TÍCH CỰC
9 năm
Chờ 2 tháng nữa nó rớt khoảng 5 triệu thì xúc, hơi đâu mà némtieenf qua cửa sổ
linhhkvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CLong note 4 ra nửa năm rồi đã rớt 5tr chưa:eek:
em chỉ chấp nhận mua với giá 500$ cho S6 và 600$ cho S6 edge chứ cao hơn em nghỉ xài. Sài Sam từ S3 đến giờ cảm giác xuống giá không phanh ớn lắm
lonelydra
TÍCH CỰC
9 năm
Chờ hàng xách tay phiên bản 64GB giá hợp lý thì xúc.
@lonelydra Đấy, người tiêu dùng thông minh đây rồi, nhờ có những người như bạn mà samesung ngày càng phát triển đó :rolleyes:
đúng là ảo tưởng cái giá. giá đó cho người nhiều tiền mua. người nhiều tiền đa số thành đạt , mà đã thành đạt rồi thì thường chỉ quan tâm đến độ ổn định , công việc -> sẽ ko chọn sam
Thời buổi khó khăn lúc trước 1 năm đổi 2 cái đi động giờ 1 năm rồi mà không muốn đổi nữa trừ táo 6 mới mua hôm trước tết .. Haizz
trihuyphusp
ĐẠI BÀNG
9 năm
Rớt giá nhanh anh chờ 😁:D:D
mrphamvn
TÍCH CỰC
9 năm
GIờ quay lại mua hàng đầu bảng android của năm ngoái với giá 5-7tr, sài 1 năm bán đi quay lại mua S6 (có khi cũng chỉ còn giá 5-7tr) 😁 Như vậy là tiết kiệm $ nhất

Bỏ ra khoảng 10tr mà trải nhiệm đc 2 con android đầu bảng :D

Cơ mà cái vụ cầm S6, S6E đc vào sảnh vip sân bay ngồi chờ chờ thì cũng hay ho đấy ợ :D Cơ mà cả nhà 4 người mà có mỗi cái S6 thì phải có 3 người ngồi ngoài hả ? :D
Ok để mình qua xem lại cho chắc cú. Mới mua được hơn một tuần thôi có gì mình nhắn lại
MrTy85
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thành công ban đầu của SS6/SS6E là đã làm cho nhiều i fan phải nhảy đong đỏng lên dìm hàng 😁
Toàn những ưu đãi VIP luôn, đẳng cấp thật sự là đây sao 😁
S6 edge giá 20 chai chờ xách tay rớt còn 10 chai trong 3-6 tháng
@klp1706 thánh phán 😆
Kenny
CAO CẤP
9 năm
@p.a.tuan Nhìn note4 đi phán có cơ sở đó
tronghpfc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình khuyên các bạn có tiền thì không nên mua hàng sách tay vì đa phần đó là máy lỗi hoặc hàng nhái của TQ thôi.Không mua rồi về rồi dùng lại bảo máy ss không tốt.Mình nói vậy vì mình ở bên HQ thường đưa bạn mình đi mua máy mình biết. lúc đt mới ra đã có sự lệch giá lớn giữa các đại lý do ss ủy quyền hoặc các đại lý trung tâm lớn cửa ss so với bên ngoài , còn tầm 3 tháng trở đi giá máy sẽ giảm còn 50% so với giá của trung tâm ss.Mà bên này cửa hàng đt của người VIỆT mình và của người TQ không ít các bạn nhé. Nói vậy để các bạn biết tại sao hàng sách tay lại rẻ.Còn mình so sánh giá ở bên này với trong nước như nhau thậm chí có lúc còn đắt hơn ở trong nước
ngoài bán hàng đa cấp ra 2 bác có làm gì khác nữa không mà giàu vãi thê? @@
đùa thôi chứ đang trong thread công nghệ mà các bác tố hết tài sản của mình ra làm gì thế

gửi từ vỉa hè Việt Nam
unamed8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyentrong18 Thấy zeke chém quá mình chém theo ấy mà 😁
lemanh.btl
ĐẠI BÀNG
9 năm
nga
ngày này năm sau là đúng ý bạn rồi
Sự thật về vụ S6 Edge ném 3 lần ko bể:

@phi_truong_87 Xem clip này rồi hãy phán nhé cuồng :rolleyes::
@tuanminhktqn cái con mà chất lượng rởm bẻ phát đã cong rơi phát đã vỡ có phải con này ko .có thế này thôi mà cũng 12tr lượt view đúng là thương hiệu xịn có khác 😆
@phi_truong_87 Vậy còn đỡ, còn con này rơi úp thì bể màn, rơi ngửa thì bể kính, nghe nói thay màn con s6 rẻ lắm, gấp 3 lần màn IP chứ mấy :eek:, rơi phát thì xác cmn định :rolleyes:

@tuanminhktqn ủa cái con bạn bảo rơi úp mặt phát vỡ luôn đây á.
http://genk.vn/mobile/galaxy-s6-edge-vs-iphone-6-may-nao-ben-hon-khi-bi-roi-20150406102814974.chn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019