Samsung Galaxy S7 và S7 Edge: Đang tường thuật sự kiện ra mắt

Duy Luân
20/2/2016 23:43Phản hồi: 181
Samsung Galaxy S7 và S7 Edge: Đang tường thuật sự kiện ra mắt
Tinh tế sẽ tường thuật sự kiện ra mắt chiếc Galaxy S7 và S7 Edge tại Barcelona, Tây Ban Nha lúc 1h sáng ngày mai. Hơi trễ một chút nên anh em nào đi chơi tối Chủ nhật với bạn bè hay gia đình về nhà vẫn có thể xem kịp, chỉ chịu khó thức khuya chút xíu thôi. S7 và S7 Edge được đồn đại là sẽ có thiết kế không khác nhiều so với S6 và S6 Edge trước đây, chủ yếu những điểm cải tiến đến từ phần cứng bên trong và tính năng. Nhiều khả năng bộ đôi S7 cũng sở hữu khả năng chống nước, thứ từng có trên S5 nhưng S6 bị bỏ đi. Anh em nhớ theo dõi để coi thực tế S7 như thế nào nhé.

181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hóng mỗi s7e
hóng con s7 e, s6 e ảnh quảng cáo thì bt. cầm máy thật nó đẹp vl luôn!
khoaku
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xxvideoxx Ip thì khỏi nói rồi, từ ip4-5s chất lừ, nhưng đến 6 trở đi thì xấu xí ko ra dáng j nữa, đúng là ko có Job thì thiết kế chả ra cái j, 4s,5,5s đều copy từ Job mà ra thôi
xxvideoxx
TÍCH CỰC
8 năm
@khoaku
Trên tay đi... ko có xấu đâu.. em nó chỉ ko ăn ảnh thôi...
khoaku
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xxvideoxx Mình ko những trên tay mà còn cầm xem fim mỗi ngày nữa vì nó màn to, bạn mình xài 6+, thấy nó ở ngoài xấu hơn trong ảnh nhiều đó bạn, không còn chất j của ip nữa, lúc đầu mới nhìn sơ còn tưởng mấy cái Galaxy vì nó bầu bầu rất giống, chỉ nhìn zô phím home mới thấy khác biệt. Bạn thử đặt cái 6 hay 6+ vs cái 5S cạnh nhau là thấy liền xấu đẹp 1 trời 1 vực
xxvideoxx
TÍCH CỰC
8 năm
@khoaku

Iphone mà còn chê đc thì chịu..
Tối nay thức xem co gi mới không
Điện thoại giờ chả có gì khác lạ. Từ thời ông Job dead chả có gì thay đổi thực sự. Chỉ chạy đua cấu hình thôi.
@vohinhtrolai Không xài bút bao giờ sao bác còn mua 3 đời note ? Riêng cái bút và màn wacom cũng tiền triệu đó, quá lãng phí.
@p.a.tuan Thì trên mạng ảo người cmt cho có vậy thôi
Như mình nè cũng dùng note6 note7 thấy chán chẳng có gì hấp dẫn 😁
@Evolution X Đồng quan điểm thôi😆
@p.a.tuan Thì nó luôn là con đầu bảng của Samsung
Hy vọng năm nay đủ người tới xem để họ không phải thuê fan giả như năm ngoái !
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dualshock Mấy bác xem màn so sánh đa nhiệm giữa note5 và ip6s+ chưa nhỉ.
Youtube Vật Vờ
nohara
TÍCH CỰC
8 năm
@Khang Dân e xem rồi, note 5 bá vc k phải load lại bất cư cái gì, nếu sam làm máy nào cũng đa nhiệm tốt vậy thì k phải nghĩ nữa
@Khang Dân cả 2 máy vừa cập nhật phần mềm và kết quả khác ngay 😆 thế mà mấy thánh cuồng cứ vỗ ngực tự hào ios cập nhật liên tục. Tưởng nhiều mà ngon à.
android mà cập nhật chắc chắn ngon hơn.
ios thì còn phải xem đã
@p.a.tuan Lũ k não ấy có tiền chứ k có nhận thức. 😃)) đề nghị ai đó lấy con dt tàu đa nhiêm hơn ip chắc tụi nó tự tử.
Mình muốn mua một cái đt chụp hình đẹp. Hiện tại xài lumia nhưng chụp đêm quá kém. Mình đi phượt rất nhiều. Tính mua mirroless nhưng cũng thấy bất tiện hơn so với đt. Không biết cam S7 ntn nữa đây
BengPr0
CAO CẤP
8 năm
@hungproda Ba cái trò mèo cố tình làm lag với đơ máy thiếu gì. Cái clip 5s của chú trước đưa lên là cái trò cố tình kéo thông báo và bấm home cùng lúc để máy đơ cứng lại rồi quay clip post dìm hàng =)). Anti kiểu rẻ rách a chả thèm chấp.
Người ta nêu rõ là hay đi phượt, cần chụp đêm, và lumia của ng ta chụp đêm quá xấu. Đang phân vân miroless thì chả tư vấn lựa chọn miroless hoặc dslr. Đi phượt thì tất nhiên là máy kè kè bên người rồi và tất nhiên là người ta cố tình đi chụp ảnh. Thế còn vào thắc mắc lằng nhằng=)). Trẻ trâu vừa thôi
Fan Android như chú đúng kiểu đại diện cho lầy lội, bẩn bựa. Y như chiến thuật quảng cáo của thằng SS. A khinh
hungproda
TÍCH CỰC
8 năm
@BengPr0 Ơ thế ng dùng bt nó đơ lại bảo cố tình thế hoá ra kéo thông báo và ấn home là đơ máy à thế mà hướng dẫn sử dụng k thấy báo nhể
Mịa a dùng bt đơ lại bảo anti thì cchụ rồi thôi apple vạn tuế ip vạn tuế 😆
BengPr0
CAO CẤP
8 năm
@hungproda Dùng bt đơ =)). Cái này nó là cố tình tìm lỗ hổng làm đơ chứ ng dùng bt ko thể làm đơ như thế đc. Vì ko ai thực hiện các thao tác kéo thông báo xuống nửa màn hình rồi đếm giây bấm giữ home nhả ra làm gì cả=)). Cái này chỉ có các ông dev mới tìm ra đc rồi truyền tai nhau ra ngoài thôi. Còn nếu là lỗi thì là tất cả ng dùng đều phải gặp khi sử dụng. Chỉ có loại rr thì mới làm trò đấy rồi quay clip lại đi dìm hàng kêu do máy lag với giật thôi=)). Đúng là chủ sao tớ nấy=)). Loại như chú thì a khinh=)). Và đừng bao giờ chõ mõm vào quote a nưa nhé.
hungproda
TÍCH CỰC
8 năm
@BengPr0 Hài người ta kêu lỗi thì bảo anti loại như chú a cũng khinh
Thôi nc với chú mệt lắm về cúng ip đi hết hương rồi kìa
T2 đi làm ngủ mai tóm lược cho nhanh 😔
Có video trên tay rồi

Nhìn bầu bầu hơn con S6E =))
@hsdhnh Bao nhiêu năm sam nó ko nghĩ bỏ chữ hay in ra sau. Nếu ko có chữ ss đỡ rối mắt
@TYA Đúng là hơi thừa vì thương hiệu Ss giờ mạnh rồi cần j sợ người khác ko nhận ra 😁
ngole88
TÍCH CỰC
8 năm
@hsdhnh Mình lại thấy màu đen đẹp vãi, huyền bí
@TYA Đáng tiếc là thử pts bỏ logo samsung ra lại thấy xấu hơn.
Haizzzz. Mình vẫn muốn cớ 1 thiết kế mớiiiiiiii
Từ S6 SS thiết kế cao cấp nhìn đẹp hẳn ra...Hy vọng nhìu hãng khác cũng tiến bộ như vậy.
cuthuyen
TÍCH CỰC
8 năm
S6 xuống rồi hóng xuống 9 củ là xúc thôi, hihi
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
8 năm
đẹp hơn rò rỉ rất nhiều. cam hình như chỉ hơi lồi tẹo.. đợi mai tinh tế cho xem màu khác xem dư lào.. nhìn yêu hơn s6
6445022
TÍCH CỰC
8 năm
G5 là 8h tối nay đúng không bác @Duy Luân 😁 có tường thuật luôn không vậy 🆒
Tinhte trực tiếp con G5 luôn đi . Cũng mong chờ e nó
huy9988
CAO CẤP
8 năm
Em S7E thiệt là nó quá đẹp đi (Coi video bác comment ở trên đăng)!!! Nhìn cứ như liquid vậy, ko thể đợi lâu hơn để có em nó, haizzz!!!
bác nào dùng Gear VR tối nay thức coi cho sướng 😃
Lộ hết rồi còn gì đâu mà phải thức cho tốn sức
chưa ra mà lộ từa lưa thế nhỉ :oops:
Chiếc điện thoại được mong chờ nhất năm 2016 😃 cái tên S7 lớn hơn G5 😁
Đêm nay hàng triệu người trên thế giới kể cả Fan Samsung lẫn antifan thức để được chào đón S7 và S7 Edge 😃
Ra S7 Edge được 1 năm thì mình mua S6 Edge :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019