Samsung Galaxy S8/S8+ ra mắt tại Việt Nam: giá 18,49 triệu và 20,49 triệu, 05/05 bán ra

Trung Dt
19/4/2017 8:55Phản hồi: 363
Samsung Galaxy S8/S8+ ra mắt tại Việt Nam: giá 18,49 triệu và 20,49 triệu, 05/05 bán ra
Samsung Việt Nam đã chính thức giới thiệu bộ đôi Galaxy S8 và S8+ tại thị trường Việt Nam với mức giá lần lượt là 18,49 triệu và 20,49 triệu đồng. Với thông điệp: khai phá chuẩn mực điện thoại mới, Samsung cho biết họ sẽ tự đi theo một con đường riêng biệt nhờ những cải tiến của bộ đôi sản phẩm mới hơn là việc chạy đua thị phần vị trí nhất nhì này nọ. Máy sẽ được phân phối từ ngày 05/05 với nhiều ưu đãi, có thể mua trả góp lên đến 12 tháng qua nhiều ngân hàng khác nhau.

Cũng giống như Galaxy S7, Samsung cũng đem lại những ưu đãi dành cho người mua Galaxy S8 và S8+ bao gồm miễn phí xem phim CGV và cà phê Highland thứ 7, phòng chờ hạng thương gia tại các sân bay lớn tại Việt Nam. Dịch vụ chăm sóc đặc quyền Worry Free hỗ trợ người dùng đổi máy trong 7 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất, hỗ trợ kỹ thuật tận nhà tại 10 thành phố cũng như gói bảo hành rơi vỡ màn hình trong 12 tháng.

Phụ kiện đi kèm Galaxy S8 và S8+ cũng sẽ được bán tuỳ chọn theo máy gồm đế sạc không dây, bao da Clear view, đặc biệt có cả ốp lưng da cao cấp Alcantara.

Samsung cũng đem đến hệ sinh thái cho người dùng Galaxy S8 và S8+ bao gồm

• Samsung DeX: giúp người dùng chuyển đổi khả năng làm việc di động của Galaxy S8/S8+ thành trải nghiệm làm việc giống trên máy tính để bàn. Giá tham khảo: 2.690.000 đồng
  • Samsung Gear VR mới: hỗ trợ điều khiển qua tay cầm Bluetooth, đặc biệt người dùng được lựa chọn gói nội dung giải trí hoặc phim ảnh trị giá 50 USD. Giá tham khảo: 2.490.000 đồng
  • Gear 360 (2017): thiết kế nhỏ gọn, dễ cầm chụp và quay phim hơn, khả năng hỗ trợ live stream qua Facebook và Youtube. Giá tham khảo: 4.790.000 đồng
Samsung Galaxy S8 và S8+ được phân phối tại Việt Nam gồm 3 màu: đen bóng, vàng hổ phách và xanh san hô.

Hình ảnh buổi ra mắt Samsung Galaxy S8 và S8+ tại Việt Nam

Quảng cáo

Quảng cáo

Cám ơn TGDD đã hỗ trợ Tinh tế làm chuyên trang về S8 Tinhte.vn/s8. Nếu anh em đặt hàng S8/S8+ có thể xem xét qua các quà tặng của TGDD để cám ơn giúp bọn mình nhé. Chúc anh em vui vẻ.
363 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DMT'S
TÍCH CỰC
7 năm
Đoán giá sai mất rồi!....
Giá cao!!!

Xem live vụ mở mống mắt hài m.éo chịu được :p:p:p
MC: Xa ra... xa ra....
KM: quét mống mắt mà nghiêng nghiêng mặt, để mặt lệch sang i như tự sướng :mad:

@™KunaiNTC™ hình như thằng MC chả biết cmj, xem hài đ chịu nổi😁:p
kokuchi
TÍCH CỰC
7 năm
@hnt.n007 Sao nói mãi mà ngu vậy cháu.

Cháu nói chú nghe cái Store chính hãng nào của Apple hay Premium Store bán iPhone 30 triệu vậy.

Cháu ngu nó cũng vừa vừa thôi.

Còn chuyện thương gia xách gia làm giá, Apple mới mở bán, đem về vn bán cho đại gia muốn sở hữu đầu tiên thì có 100tr nó cũng mua.

Đi lấy cái giá làm giá đó so với giá chính hãng SamSung mở bán tại VN không ngu thì gọi là gì?
@kokuchi So chính hãng thì iPhone plus tận 24 triệu tai nghe cùi bắp sạc siêu rẻ tiền, 1 năm sau bán 14 triệu, lỗ sặc máu 10 triệu. 😃)
kokuchi
TÍCH CỰC
7 năm
@hypous À. Nếu so về gọi là rớt giá thì iPhone phải gọi Samsung = cụ.

Bác có thể ra bất kỳ cửa hàng DT nào ở VN để hỏi =)))))
đang chờ review cái Dex
S8 quá toẹt vời. ủng hộ bộ đôi samsung năm nay.
vẫn đang xài em A76 thần thánh
khanhatv
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy bảo nay ra mắt S8 mà chiếu nhầm Oppo f3 plus , ???
Mình thích thì mìnhmua thôi.. Kakaka.... WP_20170419_13_13_04_Pro.jpg
TGrun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Godofwar2017 Cứ mua S8 là samfan ? Ít ra người ta còn có cái để chụp, thích chụp sao là việc của họ, nói nhiều làm gì??
@phuocxuan2004 Sao ko nhờ người dùng thẻ mà mua được quà km với thêm 1 năm bảo hành giá quá ổn. View attachment 3555091
@volcanoz ở đâu có vụ này vậy bạn? sao mình ko nghe vụ này ta? Bạn cho mình xin link được ko? ths bạn
khangbmt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phuocxuan2004 Bắt tay bác cái 😁
minhqp107
TÍCH CỰC
7 năm
Samsung khổ cái là máy có ngon mấy thì 3 bữa nửa tháng giá cũng trượt ầm ầm 😃
@DJ Khánh Bee Kha kha, nếu chú nói chú chỉ xài iphone mới nhất thế thì cố mà mua con ip đỏ "đồng bóng" mới ra đi nhé, nếu không thì đừng nói 😁. xem nó bán được bao nhiêu con đỏ. Với anh thì anh không hứng thu với con iphone mới có kiểu dáng 3 năm không đổi, và có diện tích bằng chiếc dép của anh Lào. icon, giao diện như con ra cách đây 3 năm.

Còn anh chỉ quan tâm chính hãng và 3 nhà phân phối lớn là TGDD, vien thông A, FBT cân cả nước vì tổng của nó đến mấy ngan cửa hàng trải đều khắp cả nước, còn như còn tiệm tép riu khác chuyên hàng dựng, hàng tân trang, hàng xách lậu thì anh không care nhé, nó là hàng không chính thống. Và mấy em ít tiền thì hay chuộng lắm đấy, chắc có chú em trong đó nên chú em thích mấy cửa hàng nhỏ đó. Có ngon mua hàng FBT chính hàng đó :D.
@vtb center Lảm nhảm gì vậy e? A mua theo sở thích của mình. Ko thích iPhone mã VN/A tí nào. A đi mua yêu cầu cửa hàng chọn máy quốc tế Model A1661 cơ.

Mà a nghĩ e lạc đề rồi. E nên chứng minh mọi người thích Oppo hơn iPhone đi. Ko thì nhục lắm, tổ lái hoài, haha
@DJ Khánh Bee Chú em lạc đề rồi đấy, chính chú em nói cái nào bán chạy hơn giờ lại nói thích hơn 😁. Xin lỗi chú em nhé, không phải ai cũng thích iphone nhé, nếu không thì SS dẹp tiệm rồi và các hãng khác cũng tịt luôn vì nếu họ thích họ mua iphone hết rồi, đừng nói iphone đắt quá nên người ta không mua nổi nhé, người ta bỏ ra 18 19 triệu mua SS được thì dư sức mua iphone của chú em, thậm chí người ta dùng cả hai chơi cho vui đấy. Nhung có điều có nhiều người làm ăn buôn bán họ cần tiện dụng, có 2 sim, ghi âm cuộc gọi cho nó tiện cho công việc mà iphone chú em không có thì éo thích và thà mua SS hay oppo mà nó đáp ứng được. Hoặc người ta thấy cái iphone kiểu dáng 3 năm như vậy thì chán không thèm nhìn chứ ở đó mà mua dùng.

Vào xem điên thoại bán chạy các tháng đi rồi biết, chú không có số liệu cụ thể ở VN thì đừng chém nhé, còn ở các hệ thống lớn thì nó có đấy, vào đấy mà xem. Còn anh đã đưa ra được thống kê tại VN, còn chú nói theo kiểu chém gió thì anh không care. Còn xin lỗi đừng nói cái sở thích xài hàng xách nhé. anh không care. Cứ VN/A thì mới chính hãng. Người tự xưng là đắng cấp như chú em thì phải bước vào hệ thống lớn để mua chứ, ai lại vô mấy cái store nhỏ xíu mua..chẳng ai biết cả.
@vtb center E bảo Oppo bán chạy hơn iPhone => Oppo được yêu thích hơn iPhone còn gì.

A thấy mấy thằng thiểu não mới phát ngôn đc câu này thôi, haha

E xem với 20 tr thì ng ta mua iPhone hay SS nhiều hơn. Doanh số S7 / S8 mà đòi đú với iPhone, haha...

Ở đâu ra cái quy chuẩn phải mua hàng VN/A mới là đẳng cấp thế 😆 Bớt xàm đi nhóc. Tiền ko phải vấn đề, vấn đề là a thích hay ko.

Mà a cần gì bước đi đâu nhỉ. TGDĐ đang thuê chính nhà a làm cửa hàng đó, có hơn 100 tr / tháng thôi. Chắc a ko có tiền mua đt chính hãng quá, hihi cái thằng rẻ rá** :D
vuonghoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
thử trải nghiệm xem sao.
Thấp hơn giá dự kiến 500k.
Sài SS thích nhất khoản quà tặng galaxy. Khuyến mãi nhiều, cuối tuần lại được uống cf, xem film free 😆
Cơ mà có tiền cũng không mua con này, để tiền làm chuyện khác. Kiếm tiền ngày càng khó khăn, lo đủ thứ. Qua rồi cái thời chạy đua nâng cấp rồi 😁
truongpv
ĐẠI BÀNG
7 năm
vụ mở mống mắt chết cười 😆) lần sau tìm hiểu kỹ hay trình diễn nhé samsung, fail toàn tập 😁
@truongpv Điển hình của những thành phần ăn lương làm tà lọt nó vậy đó bác. Nhố nhăng là giỏi chứ có biết cái củ chuối thằng boss đưa xuống là gì đâu. Nhiêu đó đủ thấy Samsung chi tiền pr tùm lum rồi.
bác như e, xúc con ip7 plus 22t dc mấy tháng giờ thấy phí quá
NIBPHONE
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đáng đồng tiền bát gạo. Sẽ mua 1 em và sẽ lần đầu tiên sử dụng ss.
ngole88
TÍCH CỰC
7 năm
@NIBPHONE thấy nick dự bị là ảo lòi rồi
@NIBPHONE Lại chuẩn bị bán đt j mua ss đây nè, ai mua s8 điểm danh lần đi, cho hoành tráng xíu
xyzmen
CAO CẤP
7 năm
cái vụ ám đỏ màn hình có nói trong lúc ra mắt không Mod ơi?
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
seeder đâu vào khen con dt 21 củ màn hình đỏ loẹt nào 😆)) , bỏ gần 21 củ mua con dt chưa đến 1 năm là lag tung trời , loạn cảm ứng . quỳ 😃))
tuxedo075
TÍCH CỰC
7 năm
@tieuthien_th Giờ flagship của Sam cũng ngon rồi. Nhưng phải nói lag là adroid nó thế chứ ko phải sam nó vậy. Ios nâng fw nhiều lúc cũng lỗi đầy.

Sent from my iPhone using Tapatalk
tieuthien_th
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuxedo075
tieuthien_th
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NganTran85 Bạn cho mình vài cái pic list đt của bạn cái.dùng nhiều thế chắc đại gia phải biết.hãng nào cũng có vài cái thì mới đưa ra cái nhận xét tinh tế như thế chứ.lập luận đi đôi với thực tế mà.Hóng !
zenkichi153
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kaito kid. chắc thể loại chỉ đc sờ mấy cái máy demo ở cửa hàng =)))
Xem tới đoạn mở mống mắt buồn cười đ' chịu được =))
mystogann0
TÍCH CỰC
7 năm
giá vẫn còn cao.
Cái sự kiện quan trọng mà cũng cẩu thả, đúng là truyền thống của ss, làm cái éo gì cũng không ra hồn, đoán chắc là một đống lỗi của nổ 7 sẽ xuất hiện trên s8.
novavn
CAO CẤP
7 năm
@Hổ Báo Cáo Chồn Đẹp nhân tạo còn hơn xấu tự nhiên 😁
@Steve Quảng Không phải truyền thống của SS mà là người Việt làm sự kiện này thiếu chuyên nghiệp. Nó làm tại Mỹ có gì đâu. Chê thì phải chê dân mình kém trước đã. mấy ông phụ trách cái này sẽ mất việc sau sự kiện này.
Kusa123
TÍCH CỰC
7 năm
@Steve Quảng 1 thanh niên đẻ ra ở hố bom =))
@Steve Quảng Nó phải nổ bác mới vui hả? Bác biết như vậy là thiệt hại tiền bác,tâm huyết và công xuất của hằng triệu người đặt vào nó không?
Junio
TÍCH CỰC
7 năm
chỉ có màu đen là ổn, 2 màu kia chán quá
(quan điểm cá nhân)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119