Samsung Galaxy S8 | S8+ và Note 8 sẽ không thể trải nghiệm giao diện Samsung One UI

8/11/2018 9:0Phản hồi: 327
327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu thật thì vô cùng thất vọng Samsung mặc dù đang xài note 9 nhưng chắc cũng thấy trước tương lai.Haizzz
vikhatra
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hoang Bui Thai Không ngại đâu bác. UI mới này sẽ lại giữ trong vài năm. Và nó ko liên quan đến OS.
N9 có UI này rồi thì yên tâm thôi
@vikhatra vấn đề k phải là cái UI, mà ông này đã đoán trc đc chiêu của ss, cứ 1 đời máy hiện tại đc up lên cái gì mới thì đời máy cách đó 1 năm sẽ k có dù cùng 1 phiên bản hdh
vikhatra
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lekhanhtrung123 Cái UI ko phải là cứ 1 năm lại ra 1 cái mới đâu bác. Hãng nào cũng cần nhất quán, ổn định giao diện càng lâu càng tốt, để người sử dụng dễ dàng
ok_never
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung vẫn ko hiểu đc việc cập nhật đôi khi là món ăn tinh thần bổ ích với người dùng
gamebit
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ss có bao h update cho máy cũ đâu kể cả dòng s,nhìn s7 năm kia đến bh vẫn giao diện năm đó thì s8 ko dc cập nhập là điều dễ hiểu
Toàn Lip
ĐẠI BÀNG
5 năm
mặc dù máy mình vẫn đc update nhưng nếu có ra S10 thì mình cũng cân nhắc lại
máy gì mới ra 1 năm mà đã k đc hỗ trợ
Chia buồn với ae sử dụng series 8, nhưng có khi thế giá lại giảm để ae khác dễ lên đời hơn.
Giờ mới thấy sai lầm mua ss trước dùng ios thấy an tâm vì đc hỗ trợ dài dài.
S8 thấy rớt giá thảm lắm mà
Dòng cao cấp đầu bảng mà vẫn bị phớt lờ
Tony_Tony
ĐẠI BÀNG
5 năm
Suốt ngày chê ios update xong lag giật. Giờ ss nó ko cho update luôn vui ha 😆) thoả lòng mong ước rồi
@Tony_Tony kh k thể chê bản cập nhật của bạn nếu như bạn k cập nhật
Note 8 : tao là trò đùa của mày hả ?
thangnguquen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HIỆP và 69 người khác Mịa, đang xài Note 8, chẳng cần cái Mui gì mới, nhưng nghe không cho update là quê Samsung rồi nha.
chuyện thường ở phường
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung tụt hậu so với Bphone mịa nó rồi
Đem con bỏ chợ
dungladap
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung chó chết, hay lắm! Anh sẽ chuyển sang thằng khác xài...! Mái bai em nhé bực mình
Đợt này mà không update cho Note 8 là nghỉ SS luôn :mad:
Hãng lớn mà làm ăn lôm côm
Dzhuy
CAO CẤP
5 năm
Bài đăng hơi ngắn và chưa thể hiện được quan điểm của tác giả?
@Dzhuy bài chia sẻ cảm nhận thì bảo viết bài sao lấy quan điểm cá nhân không công minh, bài chia sẻ thông tin thì bảo sao không thể hiện được quan điểm, nói chung đường nào cũng bắt bẻ đc
như lol. ssamsam càng ngày càng chán update chậm gấp 10 con sên
Anti luôn có vấn đề đọc hiểu nhỉ 😁
S8/S8+/Note8 nó vẫn được lên Android P. Cùng lắm chỉ khác cái giao diện thôi. Như mấy Sheeple dùng 5S lên IOS cao bị cắt tính năng đó. Ví dụ vậy cho dể hiểu =))
@toihoihan22 dòng cũ là dòng cũ 2,3 năm trc còn dòng cũ 1 năm trc thì là chuyện khác, thứ 2, thằng XDA nó nghi ngờ khả năng ss tung ra 2 phiên bản android 9 vì trước h ss chưa có tiền lệ làm chuyện này, nếu không thì samsung nó việc gì phải xác nhận vs bên nhà báo nếu đó là chuyện thường?
@toihoihan22 thêm nữa, lướt thử cmt đi rồi xem bao nhiêu người đang xài s8,note8 và cả note9 đang không vui kìa 😆))))))) nếu đây là chỉ là chuyện thường tình thì sao nhiều người xài đời 8 bất bình vậy?
@lekhanhtrung123 S7 từ Android 6.0 lên Android 7.0 giao diện khác S8 Android 7.0. Ví dụ vậy được chưa
Còn comment hiện tai trong này thì 90% anti đang chém. Được bao nhiêu người dùng SS đang comment
@toihoihan22 tự đi mà đếm nhé 😆))))))
Screen Shot 2018-11-08 at 7.17.12 PM.png
Screen Shot 2018-11-08 at 7.17.33 PM.png
Screen Shot 2018-11-08 at 7.18.36 PM.png
Screen Shot 2018-11-08 at 7.18.57 PM.png
Screen Shot 2018-11-08 at 7.20.05 PM.png
Screen Shot 2018-11-08 at 7.20.25 PM.png
Screen Shot 2018-11-08 at 7.20.49 PM.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế