Samsung: Galaxy S8 sẽ có thiết kế bóng bẩy, camera và công nghệ trí tuệ nhân tạo được cải tiến

ART+
28/10/2016 3:55Phản hồi: 208
Samsung: Galaxy S8 sẽ có thiết kế bóng bẩy, camera và công nghệ trí tuệ nhân tạo được cải tiến
Trong hội nghị với các nhà phân tích hôm thứ năm vừa qua, phó Chủ tịch mảng di động, ông Lee Kyeong-tae tiết lộ rằng chiếc Galaxy S8 trong năm sau sẽ có thiết kế bóng bẩy, camera được cải tiến, đồng thời hãng cũng sẽ nâng cấp công nghệ trí tuệ nhân tạo tích hợp trên máy (có thể là dùng dịch vụ trợ lý ảo Viv). Galaxy S8 dự kiến sẽ được ra mắt vào đầu năm 2017 (khoảng tháng ba), hiện tại thì thông tin rò rỉ về máy chưa nhiều và có lẽ nó sẽ xuất hiện vào tầm cuối năm nay.

Ngoài ra, Samsung cũng thảo luận về những nỗ lực của hãng trong việc ngăn chặn tình trạng quá nhiệt trên Note 7 tái lặp lại trên Galaxy S8 cũng như các dòng máy trong năm 2017. Ông J.K.Shin, đồng điều hành Samsung, nói với các cổ đông rằng Samsung đang tích cực làm việc với những nhà quản lý, những chuyên gia để xem xét kỹ lưỡng mọi khía cạnh của thiết bị, bao gồm phần cứng, phần mềm và quá trình sản xuất. Shin cho biết quá trình điều tra sẽ tốn thời gian và tất cả những nghiên cứu cũng như kết quả cuối cùng sẽ được công bố rộng rãi.

208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vào xem văn hoá ném gạch nào
@thienvk xí chỗ hả bác
nếu dc như hình trên thì quá tuyệt luôn. viền quá đã
@thangngocit concept lúc nào cùng lung linh , huyền ảo vì là ý tưởng mún vẽ bao nhiêu chả được...nhưng để thành hiện thực thì lại chuyện khác .
nhìn cái concept iphone dưới tuy lâu rồi nhưng vẫn thấy nó khá đẹp .
@vo khanh tan sam làm dc 2 cái viền như cái hình rồi bác. còn thanh trên dưới nữa là dc rồi. còn bác táo viền vẫn còn dày quá khó mà như cái hình bác gửi dc
Công Luận
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thangngocit Chắc chắn như hình bạn ak! Nhiều hình ảnh rò rỉ rồi mà
@thangngocit Mình chơi game bắn súng cfm nên như thế hay chạm màn hình, chả thích 😔
7xpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@neomilanista Hình như nó có tuỳ chọn tắt cảm ứng chỗ cong thì phải.ip 8 mà có màn cong thì đảm bảo các nhà máy sx hoạt động aúa csuất cháy khét lẹt luôn. Thích hđh ios mà lại bị hình dáng của ss lôi cuốn ms buồn hik
CáHaiSa
ĐẠI BÀNG
7 năm
thu gọn cái mặt trên trước của màn hình bỏ logo samsung chỉ còn loa + camera và cảm biến ta sẽ giảm dc gần 1cm độ dài ,
@CáHaiSa cái phần dư đó bên dưới là để linh kiện đó bạn
@CáHaiSa có bỏ logo samsung thì cũng k thu gọn được đâu. vì viền trên, dưới phải cân với nhau chứ. mà làm gì giảm tận 1cm được bạn.
hóng các comment có liên quan đến cháy nổ
qtkinhdoanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xem ra trên tinhte ifan nhiều nhỉ.
PinPi
TÍCH CỰC
7 năm
@qtkinhdoanh Không phải nhiều mà là 1 ổ nha.
Dương2014
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qtkinhdoanh Động ifan mà
Để từ từ rồi nói…😁
Galaxy S8 sẽ có thiết kế bóng bẩy --> Dành cho bóng
@Huy Khanh Võ Ờ ip có bản bóng bẩy giá 90tr lúc mới ra mắt đó. mình nghĩ bạn xài hợp đấy.
nktho
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Huy Khanh Võ Bác đang nói bác Chim Cút à
thehien_2010
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Huy Khanh Võ chuyên đi "bẩy" 😁
ndt192
TÍCH CỰC
7 năm
@Huy Khanh Võ Dành cho Tim Cook hở bác 😁
hadang87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không nhịn nổi cười với "tính năng": Nổ to! :v :p😁:D:D:p
khiem_kun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cháy nổ, cháy nổ. Anh em unfan đáp bom nào
@khiem_kun ip5s mới vừa cháy nổ nữa mà?.

http://www.phonearena.com/news/iPhone-5s-reportedly-catches-fire-while-on-charge_id87123
@ragefighter Lại thích bị gọi là trâu bò 😁
lesud
TÍCH CỰC
7 năm
Bóng bẩy? Đừng nói là thêm cái màu đen bóng nha 😆
longmlpipi
TÍCH CỰC
7 năm
@lesud Trên s7 /s7 e có sẵn màu đen bóng r bạn ạ
@lesud Đen bóng là phát minh của Apple nha 😃)
@lesud Có rồi thêm nữa là sao ???
@lesud S7.s7e đen bóng từ lâu rồi mà bạn.
Đừng nổ nữa nhé ! :p
nổ là 1 tính năg không phải lỗi . Nên phát Note 8 cho các trại cai nghiện smartphone ...
mrHz
CAO CẤP
7 năm
VN giỏi cái là luôn nhìn ra mặt tiêu cực của 1 vấn đề :v
Cái thiết kế concept ở trên nhìn khá hấp dẫn
Người cm thì ít,trâu nhai cỏ thì nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095