Samsung Galaxy S8: viền siêu mỏng, DeX biến S8 thành máy tính, camera trước lấy nét tự động

sonlazio
29/3/2017 14:36Phản hồi: 901
901 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tg791147
TÍCH CỰC
7 năm
Đẹp quá, màn hình đc tối ưu rất tuyệt. Kết quả màn này quá
Bixby và DeX mới là thứ đáng quan tâm. Ngoài ra k có j mới mẻ lạ lùng cả. Nhưng cũng may hồn là toàn bộ thế giới Android cũng chả ai có j mới mẻ lẹ lùng..... 😁
Cá nhân thấy ngon hơn G6 rồi, chờ thực tế xem thế nào.

Cái viền cong còn bo tròn nhìn gứa mắt vãi, chưa kể có nhược điểm, hy vọng note 8 vẫn sẽ vuông vức như mọi năm. 😁
Ko thấy đề giá bán nhỉ
@impressive2000 thơm như mắm tôm 😁
...3.
ĐẠI BÀNG
7 năm
@impressive2000 21tr vẫn còn rẻ chán với con iphone 7+ 26tr, không thì chờ 2018 mua luôn chắc chỉ 17tr như s7 edge bây giờ
@...3. 21tr hiệu năng xách dép iPhone 6s chắc nhục lắm haha =))
@NganTran85 Mắm tôm tự dưng chả thành đặc sản Hà Nội của bác rồi còn gì.tự hào dân tộc tí đi
Tại sao không chơi RAM 6GB chài! z mới hoành tráng chứ!
@thucungcuatoi Có 4GB 64GB và 6GB 128GB tùy bộ nhớ
Ko phải dự đoán mà là rò rỉ
vnhai0210
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cho em hỏi ngu phát S8 này cầm chơi game thì cẩm như thế nào để thoải mái tay hok dính vào màn hình cảm ứng ak
@vnhai0210 Như con S6E+ mình cầm ngang cứ 2 ngón trỏ ôm quanh viền, 2 ngón cái để bấm, 6 ngón còn lại đỡ sau lưng là ok thôi, nhưng mà bỏ ốp silicon nó cầm bám hơn nhiều.
@vnhai0210 Đt Samsung là dùng để làm việc làm ăn lớn chứ không giành cho trẻ em choie game nhé.
@gachiennuocmam Thế mà theo e thấy mấy đứa tỉ phú toàn dùng ip, Trump ms qua ip kìa, vậy theo bác tỉ phú là làm ăn "nhỏ", còn cào phím ms là làm ăn lớn pk ạ😃
vnhai0210
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gachiennuocmam Em làm ra có vài trăm củ 1 tháng thui. Không đc mua để chơi game ak.Huhu.
đẹp quá, cơ mà google assistant cũng có kém cạnh bixby gì đâu 😆)))
KytoSai
TÍCH CỰC
7 năm
Ai thích xoắn thì xoắn ai thích chê thì chê, mặc kệ bất kỳ hãng nào, năm nay S8 quá đẹp, từ vị thế 1 người lúc nào cũng bị nói là đi bắt chước.
2,3 năm nay SS luôn áp mấy cái mới vô sản phẩm tuyệt vời
thanhtinh
TÍCH CỰC
7 năm
Cái này chuẩn
G6+leak full ảnh đã khiến độ hot của S8 giảm, chứ ko giả sử hnay ngta mới đc chứng kiến thiết kế này thì cứ phải gọi là trầm trồ. Ko khoái mấy máy kiểu nữ tính lắm nhưng con này công nhận đẹp, hiện thực hóa những mẫu concept đt viền siêu mỏng của vài năm trước
n3.9592
TÍCH CỰC
7 năm
vẫn thích 960 fps/s của sony hơn
D........M khối ifan nhìn kiểu dáng này mà nuốt nước bọt, ước gì....
Nhưng ngoài mặt vẫn mạnh miệng chửi xấu chỗ này, xấu chỗ kia.
Ra lệnh mở camera với album ảnh mà đợi mấy giây. Bấm tay cho nhanh.
nguyenthehd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước hay để vân tay ngón tay cái và ngón trỏ. Nếu chuyển sang S8 chắc để ngón giữa.
poorman_198x
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenthehd Có nhận diện khuôn mặt rồi cần gì vân tay nữa bạn. Vân tay nhìu lúc cũng có nhận ngay đâu. Cái kia cứ nhìn vào là mở rồi. Vậy nên nó mới cho ra mặt sau ( phụ ) thôi. Mình nghĩ là vậy
@poorman_198x Bâc nói phải công nghệ nhận mặt siêu cấp mà thậm chí chỉ cần mượn cái hình là mở khoá được luôn.
htp135
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xấu quá mấy chế nhỉ. Ước j ip8 như này or đẹp hơn
newway
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko thấy nói gì đến cảm biến vân tay vs mống mắt gì đó nhỉ
newway
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko thấy nói gì đến cảm biến vân tay vs mống mắt gì đó nhỉ
Cảm thấy hơn S7 xíu! Máy Quốc tế mà RAM 4GB thì hơi buồn nhỉ! 😔 Nếu muốn xài máy RAM 6GB có thể phải mua máy xách tay! Bản Korea chắc chắc là RAM 6GB rồi! :( Pin ít hơn S7E mà S8+ lại có màn hình to hơn @@ :( chắc sợ như anh Note 7 đây!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019