Samsung Galaxy Tab S5e chính thức: màn hình 10,5" 16:10; mỏng 5,5mm; chế độ DeX

Trung Dt
15/2/2019 13:57Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dự là giá không dưới 10tr 😁
Với nhu cầu đơn giản thì mình thích con máy tính bảng giá phải chăng, dễ dùng, tương thích với android nên mình vẫn ưu tiên tab android nếu lựa chọn, vì mình không dùng hàng Apple nên cũng k quan tâm iPad lắm mặc dù thiên hạ khen nó.
changngok86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn sau cũng đẹp nhỉ. Giờ ít người mua
Vc. Nhìn y ipad
nforce
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn méo chịu chạy chromeOS à SS?
Mình thích kiểu dáng ipad pro mới nhưng mình đang dùng Android nên con này giá tầm 8 củ cho bản wifi thì đáng cân nhắc
welcomyou
TÍCH CỰC
5 năm
Mình vẫn xài tab s3, vẫn ngon lành tuyệt vời
open0
CAO CẤP
5 năm
@welcomyou Vẫn xài Tab S 10.5 đời đầu tiên đây 😁 Màn hình hiển thị rất nét mịn, pin vẫn ngon, có cái là giờ lag rồi nhưng kệ vì chỉ đọc tin, văn bản, facebook, lướt web thôi :D
quyit84
TÍCH CỰC
5 năm
iPad ngon hơn. Mới mua ipad gen 6
Lại nhái
open0
CAO CẤP
5 năm
Rất thích màn Amoled của Sung Tab S đời đầu tiên, giờ vẫn dùng // với iPad Mini 4 và pro 10.5
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
Đúng tab mình cần. Màn đẹp chip xoàng xoàng, 4 loa xem Youtube ok rồi.
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
iPad phiên bản Sam Sung
Tin buồn là máy ko hỗ trợ S Pen 😔
Tóm lại ipad hay mtb ko giải quyết đc vấn đề gì, vứt xó hết
open0
CAO CẤP
5 năm
@Hoang_HaoMinh iPad Mini là mình hay xài khi onbed nên gần như ngày nào cũng dùng 😁
@open0 Tôi bóc seal con ipad 2018 dc đúng 1 hôm bán gấp vì thâý nó quá bất tiện, tốn không gian
@Hoang_HaoMinh Chỉ trách ngu không hiểu hết nhu cầu của bản thân thôi
@Gần Nghỉ Chơi Nhu CL
cuquynh
TÍCH CỰC
5 năm
có 1 vài anh em bên SS nói thật là kinh điển ,đột phá các kiểu ,điện thoại còn nói phét dc chứ máy tính bảng thì chấp cm nó 1 mắt 1 tay luôn ,đéo đủ tuổi
open0
CAO CẤP
5 năm
@cuquynh Chi cần đọc, chỉnh sửa văn bản, lướt web và màn hình hiển thị thật đẹp mịn để đọc lâu mắt không khó chịu là OK rồi.
Đang dùng Samsung Ga la xi táp Ét 3 và cảm thấy hối hận
open0
CAO CẤP
5 năm
@g.trinhan1102 Đây còn đang S 10.5 đời đầu tiên, giờ bị lag kha khá mà chẳng ân hận vì màn hịnh đẹp mịn, chữ sắc nét, đọc lâu ít gây nhức mắt, pin còn khá trâu nhé. Tất nhiên mình cũng có cả Mini 4 và pro 10.5
@open0 Ân hận vì ko đi đâu mua đc cái bàn phím chính hãng thôi. Hê hê
open0
CAO CẤP
5 năm
@g.trinhan1102 Đúng là thua nhà Táo ở khoản phụ kiện 😔 Hồi ra Tab S4 thấy không có case, không có keyboard để mua là mình next sang iPad pro 10.5
tidus2102
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp nhưng giống ipad quá 😁. Dù sao cũng ủng hộ anh Sam, vì tạo nhìu công ăn việc làm cho dân VN 😃
LẠI BO GÓC MÀN HÌNH NHƯ I-ĐÓ À!?!
@QuanLyNhaNghi Ý kiến cá nhân. Mình lại thấy "Ai Đó" mà bạn nói giống cái tap s3 nhà sam quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019