Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung Gear S2 có dây đeo mới làm bằng gốm

TDNC
1/3/2016 1:52Phản hồi: 93
Samsung Gear S2 có dây đeo mới làm bằng gốm
Website Samsung ở Pháp vừa đăng thông tin về một loại dây đeo mới dành cho chiếc smartwatch Gear S2 có tên Ceramic Bracelet, làm bằng gốm, kích thước chiều ngang đúng chuẩn 20mm, nặng 86 gram và có màu đen khá đẹp lẫn quyến rũ, cùng màu với sắc đen của chiếc Gear S2. Hiện tại chưa thấy công bố giá.

Samsung nói họ dùng những loại vật liệu ít có khả năng dây dị ứng để làm dây đeo, mục đích là để tạo ra sự thoải mái cũng như triệt tiêu các trường hợp bị kích ứng da của người đeo. Ceramic Bracelet được làm khá liền lạc trên toàn bộ chiều dài dây với khóa móc dây được làm ẩn ở bên trong.

93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá đẹp luôn
Bằng gốm có dễ bể ko
Mình thích mặt đồng hồ vuông,dây nhựa or cao su
@Vodanh_vohinh Mua smart watch 2 không bạn,đúng ý luôn [emoji1]

Sent from my D6603 using Tapatalk
@h_valentinday Up hình xem thử
@Raziel Cho xin cái giá đi bạn
Raziel
CAO CẤP
8 năm
@Vodanh_vohinh Bạn tìm Sony Smartwatch 2 nhé, em này giờ rẻ. Mới giá tầm 2t6-2t7 là có em dây thép, 2t1-2t2 là dây cao su.
Mới search thử thấy có shop Lộc Phát giá ngon: http://phukienlocphat.vn/
caphedahp
TÍCH CỰC
8 năm
Sam làm cái logo cho tiện, nhièu lúc dập nguyên cái chữ samsung vào thấy xấu
RIM
CAO CẤP
8 năm
Quá chất, chắc sẽ không ngứa tay như dây cao su. Hôm nọ nghịch dại up firmware của em nó lên bản cao nhất giờ không tài nào pair được với iPhone - bác nào cho em giải pháp được không ạ?
@RIM ,e cũng vậy 😔
boypro25
ĐẠI BÀNG
8 năm
@RIM Đợi thôi bác! :v
catbuitcs
TÍCH CỰC
8 năm
Đang đeo 1 em, rất đẹp, Smartwatch đáng mua nhất hiện nay.
@catbuitcs Mới hồi bữa thấy giảm giá 20% trên quà tặng galaxy. Mới vào thì báo hết mã mới đau, hàng có vẻ hot.
LONG8889
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không kết nối được với iphone! Buồn!
@LONG8889 6plus kết nối bt mà @@
LONG8889
ĐẠI BÀNG
8 năm
@westlifeplaywar S2 lên fimware mới là không kết nối dc! Chán thế đó bạn!
quá chất cho một cái smartwatch
Quá đẹp luôn. Tích hợp luôn xem la bàn thì hay nhỉ
havinhnghia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ko liên quan nhưng hôm qua chuyển động 24h có phát là tòa án liên babg mỹ xử samsung thắng kiện apple vụ vi phạm bản quyền nhỉ? Sao ko đề cập đến vấn đề này để ae chém gió cho vui
dancely20
TÍCH CỰC
8 năm
@havinhnghia xin lỗi bạn ở đây chỉ đăng những bài nào Apple thắng kiện thôi nhé còn Apple thua thì chúng tôi không quan tâm vì iPhone là nhất nhất nhất nhất nhất, Apple vạn tuế vạn vạn tuế =))
hết tháng 2 rồi anh sam ơi cho xin kết nối với iphone cái
Gear lên ảnh thì lung linh (chắc vì yếu tố ánh sáng khi lên ảnh, khiến nó long lanh đẹp đẽ) còn cầm thực tế bên ngoài thì thất vọng toàn tập.

Có lẽ do mình nhìn ảnh nhiều nên nghĩ ngoài đời nó cũng như vậy.
msm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kool_boyjuly đồng hồ ko phải làm ra chỉ cho đàn ông đeo. Một nhà sx thông minh là phải khiến cho 2 giới đều thèm muốn. Nói đến độ chịu chơi 1 khi đã thích thì phụ nữ hơn nhiều đàn ông nhé thanh niên. Kích cỡ của SS Gear s2 classic là khá ổn, ko quá to, ko quá nhỏ, đàn ông đeo cũng đc mà đàn bà đeo vẫn ngon.
Chưa kể là thiết kế tổng thể của Gear s2 classic rất sang. Hôm trước đi ăn với mấy đứa em, thấy xung quanh cứ dòm dòm. Hóa ra tụi nó dòm cái đồng hồ, căn bản là cái mặt nó cứ mỗi lần lắc tay là lại sáng lên. Nói chung cũng vui 😃
@kool_boyjuly Thế thì mua 360 đi 😁:D:D
Đàn ông tụi tui toàn Tay bé nhưng Chuối bự thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@spetsnaz GRU Tùy cá nhân thì thẩm mỹ khác nhau. Mình chỉ dùng 3 cái Pebble Round, Urbane với S2 Classic thì thấy Gear hợp nhất. Đơn giản vì nó vừa tay mình, giao diện OK.
Pebble cũng rất tuyệt, đặc biệt là khoảng pin, tuy nhiên giao diện nó đơn giản đến phát ngán nên thôi vẫn trung thành với S2 😁:D:D
Urbane thì to, còn lại thì tốt :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
tranthanhz
ĐẠI BÀNG
8 năm
@littlechild7945 Quá đẹp chính vì vậy mình dùng iphone nhung quyet dinh mua ss gear s2 classic ko mua apple watch , ko biet khi nao ban day gom nay mua lun, day da cua gear ko chat lam, moi toi ket noi voi iphone ko tan huong het tinh nag cua em y, dang co cho doi ss ra app chinh thuc cho ip
Khá là đẹp. Nhưng chưa xuất sắc
Nhìn đẹp vãi !
havinhnghia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cập nhật diễn biến vụ kiện tụng lớn nhất của 2 ông lớn

http://vtv.vn/kinh-te/samsung-thang-lon-truoc-apple-ve-kien-tung-vi-pham-ban-quyen-20160229085045066.htm
đây là iTinhte 🆒 các mẹ bớt ngây thơ đi ...

vụ này sẽ đc dàn Admin cho chìm vào quên lãng 😁
@ngminhman123 Uh ha. Mình thấy mấy cái ss mà phải bồi thường thì nó lên trang nhất ngay. Nhưng thôi dù sao đi nữa tinhte vẫn chưa tính tiền đọc tin tức nên viết sao thì đọc vậy thôi. Diễn đàn thì cũng chỉ là một vài cá nhân thôi.
MrBoC
TÍCH CỰC
8 năm
K cho kết nối với ip thì cũng căng. Nhưng mà đẹp thật
Dahaka321
TÍCH CỰC
8 năm
có vẻ như vật liệu gốm sắp lên ngôi
solar.dx
ĐẠI BÀNG
8 năm
cũng chưa được long lanh lắm, viền mỏng chút nữa thì đẹp hơn, màu đen với màu bạc chắc đẹp nhất, chứ nhìn màu vàng ko thể mê nổi!
Dây gốm nhìn đẹp quá! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019