Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung giảm 1 triệu đồng cho người dùng điện thoại Galaxy khi mua J7+

sonlazio
31/10/2017 7:49Phản hồi: 104
Samsung giảm 1 triệu đồng cho người dùng điện thoại Galaxy khi mua J7+
Samsung Việt Nam vừa cho biết sẽ giảm giá 1 triệu đồng khi mua Galaxy J7+ cho người đang dùng điện thoại Samsung. Để có thể mua với giá 7.69 triệu đồng thì các bạn chỉ cần vào Galaxy Gift để lấy mã giảm giá là được. Dự kiến thì chương trình này sẽ diễn ra từ 1/11 đến 30/11.

Với mức giá chính hãng chỉ còn 7.69 triệu đồng thì các bạn nghĩ Galaxy J7+ có trở nên hấp dẫn hơn hay không? So với thế hệ Galaxy J7 trước đó thì J7+ có camera kép, tích hợp Bixby và khả năng nhân diện khuôn mặt. Mời các bạn xem thêm một số thông tin về sản phẩm này ở video dưới:

Samsung Galaxy J7+ promotion.jpg
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Applenick
TÍCH CỰC
6 năm
Sau khi mua một tháng xong mới biết là em nó bị giảm đến 3tr đồng/cái !
@Applenick Thì càng giảm thì người tiêu dùng càng có lợi mà bạn, chỉ là những người mua trước thấy "tiếc tiếc" thôi, giá mà...
@Applenick Giá mà, con nào mà không giảm, quan trọng là chất lượng tương xứng với đồng tiền bỏ ra là ok 😁
@Applenick Cmt IQ cao nhất tinhte đây rồi.
Applenick
TÍCH CỰC
6 năm
@spsp Cao thấp để thời gian trả lời !
lordgon
TÍCH CỰC
6 năm
Tinh tế bây h chạy quảng cáo cho samsung k đánh tag QC luôn à 😁
Lại giảm, giờ dân tình dùng phone Tàu khá nhiều. 2 năm nữa thôi, Same mất thị phần tại VN là cái chắc 😁
@Khẩu trang xanh để mình xem 2 năm nữa xem Sam nó có mất tí thị phần nào không nha 😆) xung quanh bạn dùng đồ Tàu nhiều thì bạn thấy vậy thôi :v
@Khẩu trang xanh bạn có chắc không ?? bởi vì mình thấy samsung đang dẫn đầu về công nghệ đó, apple phải nhập linh kiện của samsung đó bạn ạ
@Khẩu trang xanh ảo tưởng sức mạnh à 😆) 2 năm nữa có khi hàng phone tàu làm ăn thua lỗ cũng nên 😃))
@Khẩu trang xanh nghe ngứa với hàng tàu của m quá 😆 samsung lại sợ cái smartphone TQ của m quá :v
Dự là ngày 1/12 J7+ giảm 1 tr (sau khi hết hạn tặng Gìt code giảm giá 1tr
@trungthanh2003 Chuẩn cơm mẹ nấu rồi đấy ah!😆
@trungthanh2003 Quan trọng là số tiền bỏ ra xứng đáng với chất lượng mình nhận được thôi. Máy thì theo thời gian con nào chả giảm giá 😃
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
Riết rồi ra dòng j = giá dòng A , sao không ra j9pro luôn nhỉ
@Longshy Con này tích hợp nhiều tính năng của dòng cao cấp, có camera kép nữa nên giá cao hơn J7Pro là đúng rồi. Còn phân khúc của nó vẫn là tầm trung thôi 😁
@Longshy Tại lần này J7+ dc trang bị nhiều tính năng cao cấp, thừa hưởng từ Note 8 nên giá ngang ngan v thôi 😁
@Longshy như trên, mình nghĩ samsung định đẩy dòng J lên phân khúc cao cấp luôn vì bây giờ smartphone tầm trung đang hơi bão hòa
Minhvu7911
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đặt giá chót vót,ăn cho dày vào nên ế,rồi giờ giảm....
Minhvu7911
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tâm Nhân 0910 Bạn nói đúng theo bạn thôi,còn mình thì chỉ cảm nhận theo bản thân mình(cũng có thể là số ít bạn nữa,...).nhưng giá chát thật bạn a h
Minhvu7911
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Danh Danh Nguyễn Mình chỉ theo chủ nghĩa cá nhân mà suy nghĩ vậy thôi,chứ kg ăn lương của ai hết,nên bạn đừng nghĩ ngợi nhiều nhé
Minhvu7911
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Phúc Bắp Ngô Theo góc độ nào đó thì bạn vẫn đúng,nhưng đối với người dùng như mình thì có lẽ ss hơi ảo tưởng thì phải,dòng cận bình dân mà giá thì,,,,,,
@Minhvu7911 Bớt bớt đi bạn ! Doanh thu bán J7+ trước khi giảm giá vốn đang đứng top 1 thị trường đó man 😆
stpdlr
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giảm để chiến với con Oppo F5 chuẩn bị ra đây mà, nhưng ko ăn thua 😁
@stpdlr này là giảm giá dành cho những ng đang dùng samsung galaxy như một món quà tri ân của Samsung thôi 😃 chả có j là để cạnh tranh với Oppo F5 cả
@stpdlr thậm chí nhiều nhiều ng ko dùng samsung cũng sẵn sàng bỏ tiền 8tr6 ra để mua về thay thế đó man 😆))
@stpdlr Oppo F5 ra thử xem sao 😆) thấy cũng bèo nhèo thôi mà :v
@stpdlr oppo thì bị chửi lên bờ xuống ruộng còn bảo cạnh tranh 😆)
Photoid phế vật mà cứ quảng cái lừa gà hoài.
@gachiennuocmam Dùng trải nghiệm thực tế đi rồi hãy nhận xét bạn ơi. Camera kép nó không phải dạng vừa đâu 😁
@Sang.Trần Đâu có chê mấy cái tính năng đó đâu bác. Vấn đề là nhận diện khuôn mặt công nghệ cũ không bảo mật bằng vân tay nhưng cứ pr cái tính năng đó vì nó nghe giống faceid của iPx.
@gachiennuocmam mình thấy dùng khá tiện mà bạn ?? cái nhận diện khuôn mặt này công nghệ cũ à ?? mình không rành lắm
ngoctu208
TÍCH CỰC
6 năm
Sao không giảm 2tr cho người đang dùng iPhone ta ?
@ngoctu208 chú nói nghe mắc cười v~ 😆) ip thì liên quan j samsung nhể mà đòi giảm 2tr v man @@
Camera kép, ram 4Gb, tích hợp Always On Display, giao diện mới, hỗ trợ lâu dài, dùng được Quà tặng Galaxy... giá còn 7t690k mà anh em còn chê nữa thì con nào đáp ứng nổi ?
Cea
TÍCH CỰC
6 năm
@Sang.Trần Ông Sang.Trần gì ở trên là seeder à? Sao cái topic này có bao nhiêu comment là ông vô nhiệt tình trả lời thế?
@Cea nó đó 😃
@Sang.Trần Mấy con máy tầm trung chờ thằng Sam update phiên bản mới còn chậm chạp hơn cả con rùa 😆)
@Sang.Trần ông này nói thấy có chính kiến nhất này :| mấy ông kia nói kiểu hùa hùa chứ chả biết có am hiểu gì không nữa
@Sang.Trần cấu hình thật sự của con này nhìn khách quan mà nói cũng không hề tồi, các bạn đừng định kiến 😆 con này chắc cũng trụ được nhiều bản update lắm, khỏi lo
benzkarid
ĐẠI BÀNG
6 năm
mấy chị em mua j7 2017 j7 priem j7 pro chắc đau lòng lắm... góp 6 tháng chưa gì thấy lạc hậu ròi 😔
@benzkarid J7 Prime ra cả năm rồi mà chế 😆) chế mới tụt hậu ấy
bình thường phone samsung hàng tầm trung trở xuống thì đã chậm rì trong update OTA, mà con này lại xài chip Mediatek chắc chờ mọc râu trong vụ update OTA.
phone samsung chỉ dòng S và note mới update OTA thường xuyên.
Dự là sẽ lừa dc tiếp người dùng bằng camera kép cùi bắp! Xoá nát bấy ảnh....ế qa nên giảm 3tr mới hợp lý.
@picothienhoa chưa xài tới camera J7+ thì đừng phán như đúng r 😆)) thân
@picothienhoa xóa phông của con này đẹp nha, đừng có nói bậy à 😆) ông thăm thử mấy cái forum ảnh của Thái ấy xem bọn nó chụp
@picothienhoa Ế ? nên tìm hiểu và xem kĩ doanh số thì hẳn nói chứ đừng có phán bậy r gây war
trungkakadn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua oppo f5 ngon hơn với giá 7 triệu.
Con này 7 triệu thôi.
J7 pro 5 triệu.
@trungkakadn ờ F5 giá có thể ngon J7+ nhưng về chất lượng cấu hình thì F5 thua xa con J7+ nhé 😆)
@trungkakadn ko giảm mà để giá cũ J7+ vẫn đập chết con oppo F5 t nói thật :p
@trungkakadn ngdùng quan tâm thương hiệu hơn nên có thể sẵn sàng bỏ ra nhiều hơn 1-2tr là chuyện bth nha
@metochim đọc kỹ rồi hãy phán về cấu hình F5 nhé, F5 chỉ chán nhất cái vụ vỏ nhựa, xét về giá thì sau khi trừ hết giá trị mấy phần quà tặng kèm thì giá vẫn tốt hơn J7+.
Mình khoái cái loa bluetooth tặng kèm của F5.
ronaldomu
TÍCH CỰC
6 năm
Ối may quá, vừa tính mua về cho sếp nhỏ 😆) Mình thấy nó xóa phông cũng ổn, đâu đến nỗi tệ nhỉ?
@ronaldomu con này ngon mà, cấu hình tốt, pin khá, màn hình đẹp như S8 ấy
Minhvu7911
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Phúc Bắp Ngô Dám cá là bạn comment để ăn phần trăm,nên lúc nào bạn cũng phán y như ss đc bạn đặt lên bàn thờ hết
ronaldomu
TÍCH CỰC
6 năm
@Phúc Bắp Ngô Mình lấy về cho sếp nhỏ rồi. CHụp hình khá ok, tuy nhiên so với S8 thì xa 1 trời 1 vực 😃 Thậm chí so với S7 còn không lại
Vẫn còn đắt, sẽ phải giảm nữa.
Hay quá cbi mua
PentiumT
TÍCH CỰC
6 năm
Giảm rồi vẫn là đắt. Giá Samsung tầm trung quá cao so với hiệu năng mang lại
@PentiumT hiệu năng J7+ thế mà chê j nữa bạn ? Gía gốc 8tr6 là hợp lí xứng đáng nhất rồi mà đằng này con ưu ái giảm thêm 1tr nữa. Thua bạn luôn 😆)
PentiumT
TÍCH CỰC
6 năm
@metochim Bạn có thể bỏ ra ngần ấy tiền cho em cpu p25. Còn tôi thì ko 😁
Tầm giá đấy kết Sony XA1 Plus hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119