Samsung giới thiệu Galaxy S7 Edge màu xanh san hô, bán giới hạn ở Singapore và Đài Loan

ART+
28/10/2016 18:47Phản hồi: 103
Samsung giới thiệu Galaxy S7 Edge màu xanh san hô, bán giới hạn ở Singapore và Đài Loan
Các bạn vẫn còn nhớ chiếc Galaxy Note 7 màu xanh san hô (Blue Coral) chứ? Đó là một màu sắc rất tươi mới trên smartphone, và Samsung không vì cái chết của Note 7 mà loại bỏ màu này. Theo đó, tập đoàn Hàn Quốc đã chính thức giới thiệu Galaxy S7 Edge phiên bản màu xanh dương san hô. Màu xanh dương Blue Coral trên S7 Edge vẫn là màu xanh tươi sáng ở mặt sau và mặt trước, phần viền máy xung quanh thì có màu vàng.

Samsung Galaxy S7 Edge màu xanh dương san hô (Blue Coral) sẽ được bán giới hạn tại Đài Loan và Singapore trong tuần này. Không rõ là Samsung Việt Nam có mang S7 Edge màu này về không, trước thì họ có dự kiến mang Note 7 Blue Coral về nhưng tiếc là...

Tinh Tế từng trên tay Note 7 màu xanh Blue Coral, các bạn có thể xem cận cảnh để thấy rõ vẻ đẹp của màu này.

g7edge_bluecoral_11.jpg g7edge_bluecoral_21.jpg g7edge_bluecoral_31.jpg g7edge_bluecoral_41.jpg g7edge_bluecoral_51.jpg g7edge_bluecoral_71.jpg g7edge_bluecoral_81.jpg g7edge_bluecoral_91.jpg

103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp quá
không bán chính hãng thì đường xách tay kiểu gì cũng có. Đến những phiên bản giới hạn các bác thương gia còn xách về được thì lẽ nào chiếc này lại ngoại lệ
N.D.A
ĐẠI BÀNG
7 năm
Viền bạc hợp với màu xanh hơn là viền vàng. Viền vàng trông hơi khoa trương, màu mè.
hoa-win
ĐẠI BÀNG
7 năm
@N.D.A Hoặc làm viền xanh luôn chứ để viền vàng chẳng ăn nhập vào cái màu xanh.
kennyhoang96
ĐẠI BÀNG
7 năm
@N.D.A 😆 có thể là ý đồ thôi b. xanh vàng . cặp tone chuẩn đấy b . nhưng áp dụng trên điện thoại thì mình nhìn n cũng thế nào ấy .
chitienthu
TÍCH CỰC
7 năm
San hô thì đẹp lắm !
KLQ nhưng " em cá" kia già quá các bác ợ 😁
@chitienthu già trẻ gì có là hôt hết trông cũng còn ngon mà bác kén chọn quá
newslove
TÍCH CỰC
7 năm
@chitienthu Khoảng 30-35 tuổi thì phải
CUONG KUL
ĐẠI BÀNG
7 năm
TGDD mở bán độc quyền em này vào 11/11 mà 😆)))))))))))))))))))))))
@CUONG KUL Thật hả... chưa báo chính thức mà
LeonSK
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CUONG KUL cho cái link đi bạn
Hình hình không phê bằng nhìn tận mắt.
Martin BN
ĐẠI BÀNG
7 năm
viền vàng xấu quá..
p/s màu bạc vẫn đẹp nhất
Ở sing ngta dùng hầu như iphone
Màu này xấu! Đen mới đẹp
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
Đẹp nhưng mà thua em note 7. Lên note 7 đẹp không thể tả được.
Dự là em này "cháy" hàng? Nhưng chỉ hóng "đen bóng" nó mới hót.
@why_why2212 Tâm lý mà bạn, giờ nhắc tới samsung là nhiều người nghĩ ngay tới cái vụ note7. điểm tốt thì ng ta quên mau nhưng điểm xấu người ta sẽ nhớ lâu, bởi vậy nếu kg thích bạn có nút bỏ qua để cho bớt phải thấy mấy câu đó.
@xchauchaux Mình chẳng nhập nhằng cái gì cả. Cái đt sinh ra để phục vụ nghe gọi. Mà sóng kém thì nó có được gọi là lỗi cơ bản ko?
Mọi topic liên quan đến note 7 ai cmt đến nổ mình ko nói làm gì đây cái topic này có liên quan gì đến note 7 ko mà cứ nhai đi nhai lại nổ mãi.
Vào xem cmt khen chê màu mới thế nào mà cứ nổ nổ là b bạn thấy bực mình ko?
HaiLx570
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dualshock Xin lỗi bác chứ muốn mua quái gì, toàn những ng nhai lại vs chọc ngoáy. Diễn đàn công nghệ lớn nhất việt nam mà vào ý kiến chuyên môn thì ít, toàn thấy bò vào cmt =))
@HaiLx570 ^^ bạn lại đanh đá rồi. Người ta chỉ hỏi thế thôi mà
Ra hơi trễ nhỉ. Vì nếu trả Note 7 từ tháng trước thì tới giờ phải có đt mới rồi.
Sao không làm cái viền cho nó tệp màu luôn đi nhỉ? Hóng S8E thôi

Vừa đọc được tin này anh em nào trong này đang buôn hàng apple ngon nè, chiêu thức bán hàng nhanh gọn lẹ
https://www.thegioididong.com/tin-tuc/bi-coi-thuong-thanh-nien-trung-quoc-mua-het-iphone-va-dap-nat-906471
halong148
TÍCH CỰC
7 năm
@Du210786 Video dàn dựng 100%. Thể hiện tinh thần bài ngoại của China.
kulele
CAO CẤP
7 năm
xấu tởm, chắc ít bữa nhái màu đen huyền bí của 7 plus đây mà
@kulele Chắc rồi Samsung mà, cứ thấy hãng khác làm cái gì là y như rằng :v
@kulele Thằng không não
@kulele lạy mày ăn gì t cúng 😃
phamem
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thích anh Sam ở chỗ anh chi mạnh tay cho thuỷ tề quá, vớt dc em tiên cá quá đã....^^
ở 1 chiều hướng khác ,hóng ảnh olympic :ss tài trợ cho olympic ,tặng bét nhè mà éo thấy vận động viên cầm s7 selfie mấy nhỉ =))
@socutezen0s
😃
Thi đấu quốc tế cầm đc đt lúc nghỉ thôi. Đủ thời gian để liên lạc nhóm + gia đình tạm thời
Thời gian đâu mà cứ chụp rồi up như mấy thánh sống ảo suốt ngày face với face 😃😃😃😃
Ko lẽ vừa thi bơi + nhảy +......vừa chụp ah 😃😃😃😃
@writedung mình hỏi thế thôi ,vì khổ cái tìm google chẳn có cái ảnh nào của vđv olympic lquan đến s7 mới khổ
@socutezen0s
Muốn xem thì vô face hay trang cá nhân ấy.
Google làm zì có 😃😃😃 hình bác có lên google tìm đc ko
không bít lô sản xuất này có nổ hok nữa?????sợ lắm òi
Nhìn nàng tiên kia đẹp hơn nhiều 😁
Đẹp. Nhưng hợp với con gái hơn. Mình vẫn luôn kết màu đen hay xám.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019