Samsung giới thiệu Gear S3 Frontier TUMI Special Edition, giá gần 450 USD

MinhTriND
29/7/2017 0:5Phản hồi: 71
Samsung giới thiệu Gear S3 Frontier TUMI Special Edition, giá gần 450 USD
SamsungTumi, một công ty Mỹ chuyên kinh doanh va li và túi xách du lịch, vừa thông báo họ sẽ hợp tác với nhau để sản xuất và bán cho người tiêu dùng một phiên bản sang trọng của mẫu đồng hồ thông minh Gear S3 frontier. Chiếc Gear S3 phiên bản đặc biệt này sẽ được bán trực tuyến ngay ngày hôm nay với mức giá 449,99 USD trong khi thời điểm thiết bị được bày bán ở các cửa hàng là ngày 6/8.

Điểm khác biệt của Gear S3 Frontier TUMI Special Edition so với phiên bản thường là nó được bán kèm với loại dây đeo màu xám mới (được gọi là Earl Grey) thiết kế bởi Tumi. Dây đeo này được làm từ vải bố (canavas) của Ý, đi kèm với móc khóa làm bằng thép không gỉ và các đường khâu trông rất tỉ mỉ, chi tiết. Thiết kế dây được Samsung cho là đủ bền để có thể chống nước, chống bụi bẩn cũng như các điều kiện khắc nghiệt khác. Ngoài ra, một kiểu mặt đồng hồ phiên bản Tumi cũng được nhà sản xuất cung cấp thêm nhằm tăng tính đồng bộ.

Về thông số kỹ thuật đi, Samsung Gear S3 Tumi Special Edition không có gì khác so với những bản thông thường được bán trước giờ. Sản phẩm vẫn sở hữu màn hình Super AMOLED 1,3 inch độ phân giải 360 x 360 pixel với lớp phủ cường lực Corning Gorilla Glass SR+. Thiết bị được trang bị bộ xử lý lõi kép 1GHz, RAM 768MB và bộ nhớ trong 4GB. Ngoài ra, Gear S3 Tumi Special Edition cũng bao gồm nhiều tính năng khác như GPS, NFC, sạc không dây, chống nước/bụi bẩn tiêu chuẩn IP68, loa và micrô. Sản phẩm tương thích với thiết bị chạy Android OS 4.4 trở lên và iOS 9.0 trở lên.

Tham khảo: Samsung
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp mà giá chát quá .
Vải bố này thấm nước ướt ướt vài lần chắc có mùi nhiều nhỉ
@Timkelvin Thiết kế dây được Samsung cho là đủ bền để có thể chống nước, chống bụi bẩn cũng như các điều kiện khắc nghiệt khác. Ngoài ra, một kiểu mặt đồng hồ phiên bản Tumi cũng được nhà sản xuất cung cấp thêm nhằm tăng tính đồng bộ.
@Timkelvin haha
@Timkelvin Những người dơ bẩn không hợp cái này hợp với cái dây nhựa màu xanh chuối xỏ vô cái màn điện thoại vuông vuông bán giá trên trời hơn
@Timkelvin Chống nước thì phải chống thấm chứ làm gì có chuyện thấm xong khô rồi bảo chống nước hả thánh
nhìn lô thôi rồi

watch chỉ có apple watch gia công và đeo nhìn ngon nhất
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kool_boyjuly
Thế mình up ảnh lên đây rồi bạn và 500 anh em của bạn có tin cái hình đấy là hình chính chủ của mình không? Cứ cho là mình xạo đi. Thì mình cũng đang giúp iFans như bạn tìm luận điểm và luận cứ để vào đây comment chứng minh khẳng định của bạn là đúng. Mình đang đối chất với bạn ở khía cạnh vật lý biện chứng. Bạn đưa ra phản biện thuyết phục thì tôi mới tâm khục khẩu phục.

Bạn đọc kỹ comment của tôi xem có từ nào trong đó chỉ ra rằng tôi đang xạo và khoe của với bạn không? Chính bạn comment đòi tôi phải khoe của trước đấy chứ. Bạn không thấy bản thân bạn đang rất mâu thuẫn và giả danh tử tế à. 😃
Hay bạn lộn xào với thiên hạ bách tính hoài nên nghĩ rằng ai cũng lộn xào với bạn. 😃)
@kool_boyjuly Sheeple gà, cái đó trẻ con nó cũng biết thì cần gì phải nói nữa, giống bò quá nhai lại cái mà ai cũng biết 😃
macpro87
TÍCH CỰC
7 năm
@kool_boyjuly Nói thật mình là fan táo nhưng nếu xét về mặt đồng hồ thông minh thì apple chán nhất trong những ông lớn, thiết kế xấu tệ với một sản phẩm ko phải là rẻ, bạn cứ đặt cạnh hoặc đeo tay thử con apple wacht với hàng của lg, motorola, hay s3 frontier của ss đi... bạn sẽ thấy nó chán như thế nào ( nếu apple wacht giá rẻ ko nói nhưng bạn so vơi cái giá của nó đi )
dây da đã có mùi thơm quyến rũ rồi thì vải bố này mùi quện với nước hoa, ủ 7x7 49 ngày đem gửi lại Samsung để sản xuất nước hoa thông minh
iReview
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dây đồng hồ mà chơi vải, thật vãi.
Foxman
ĐẠI BÀNG
7 năm
dây bằng vải dù thế kia mấy ông VN đeo thì thôi r bẩn với mùi thì đặc trưng luôn 😁
thanh_nhan02
ĐẠI BÀNG
7 năm
chắc có tặng kèm vim tẩy mùi
pin đc 1 tuần thì hiếp, ko thì next 😁
Nhìn đẹp và nam tính. Mình thích đồng hồ kiểu cổ điển như này 😃
Vịt 2019
TÍCH CỰC
7 năm
10 triệu...OMG 😁 Bảo sao thị phần ngày càng tụt hơn cả đám sw Tàu...
Mắc, không đáng đồng tiền.
vậy mà đồ chơi con nít đấy thị phần cao nhất smartwatch 😃

mấy thằng em bé nên nhìn đồng hồ ra đồ chơi con nít đúng rồi 😃)
@kool_boyjuly Thì tại vì sheeple toàn lũ con nít mà . Suốt ngày đi cắn lung tung ở " nhà " người khác 😃)
Sao Sam nó ko làm cái Gear S3 nào full kim loại màu gold hay rose gold nhỉ.
DLQ
TÍCH CỰC
7 năm
Thích cọng dây ...hi vọng TUMI có bán để mua thay cho con S3 Frontier của mình.
Đồng hồ ế dài mõm vì xấu và để mà vẫn cố hợp tác làm gì nữa ko biết
@Dong_ho_the_ky_com Bạn trách TUMI hay trách SS vậy?
khen cho lắm mà có bán dc nh đâu, trong khi cái đồ chơi trẻ con nắm số 1 thị phần sw, thế ms nhọ😃
vubang
TÍCH CỰC
7 năm
Không nhé, như dây Seiko cũng nhanh khô và không có mùi
Mình là fan của Tumi, tốn vài ngàn $ mua đò Tumi ko suy nghĩ nhưng cái này thì ko bao giờ mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019